Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Ava hay ko?:)) :)) Nhìn đẹp nhẩy, ông anh iu quý của tớ đấy:x (khoe mọi người cái :D)
Trang ơi, sao lại up ảnh người ta lên như thế[-( Người đã xấu rồi, đáng ra phải cho thêm nửa còn lại vào mới làm cho con người xấu xí này đẹp thêm 1 tí chứ[-x :)) :)) . Up thêm ảnh nữa đi, nếu thấy xấu thì tuần sau mang máy đi chụp tiếp;;)

bÀ thấy ảnh ở phần nào thế?
eh, vào BOX 04-07 POST BÀI CỔ VŨ ĐỘI BÓNG TR MÌNH ĐI

Nè nè. Bọn mày đừng có linh tinh. Anh nào ở đây hả??? Tao buồn cho cả đội bóng chứ. Nhưng mà đi cổ vũ vui thiệt. Dù KQ hổng đc tốt nhưng mà còn năm sau nữa :D Cố lên Chiaki. :D
Còn vụ văn nghệ tính sao hả Dung, Trang ?

Vẫn bình thường, tớ với cậu hát chính bọn nó hét theo:))
Còn phụ họa ko cần. Chán rùi!

Hi, tình hình là thứ 2 tổng duyệt mà tổ 4 vẫn chưa đâu với đâu! Chẳng lẽ 6 con đứng hát như trời trồng thì lố bịch quá! Các tổ khác ra sao rùi nè?

Trần Quỳnh Anh đã viết:
Nè nè. Bọn mày đừng có linh tinh. Anh nào ở đây hả??? Tao buồn cho cả đội bóng chứ. Nhưng mà đi cổ vũ vui thiệt. Dù KQ hổng đc tốt nhưng mà còn năm sau nữa :D Cố lên Chiaki. :D
Còn vụ văn nghệ tính sao hả Dung, Trang ?
Tưởng mày ko hát nữa cơ mà :)) . Lại có động lực mới hah? :)) :)) :))

Con GẤU hôm nay phởn cả sáng bây giừ post bài vẫn thấy nó hâm hâm :))

Con Thùy Linh đầu gấu, con HÀ MY meo :D, ĐÂY LÀ BÀI SỐ 1030 - ĐẸP

Chỉnh sửa lần cuối:

Nguyễn Minh Trang đã viết:
Con Thùy Linh đầu gấu, con HÀ MY meo :D, ĐÂY LÀ BÀI SỐ 1030 - ĐẸP
Ôi zời dở hơi :)) :))
Thế tổ mình tham gia văn nghệ chỉ có tiết mục của mày thoai nhá Trang. Còn cái kia chẳng tập tành gì cả => hông biểu diễn đâu , có biểu diễn thì cho em kiếu nhá :D

Thôi, thôi, chán lắm rồi, văn ghệ văn gừng gì! Hum wa đi xem football còn chưa hết chán. Poor con QA với anh XP xe ôm!:D
Tuần sao KT TIn, có kế hoạch gì chưa?

Mọi người ơi, Có ai quen bạn gái nào lớp 1o tin ko ? Lớp mình có 3 thằng con trai ông Tuấn nhớ mặt rồi! Thầy bắt thì toi cả lũ!

Biết bạn Thùy Linh mod 05-08 thui ấy ạ, sao các tổ nản chí thế nhở, cả mày nữa Xôi ạ :(

Ặc ặc. Xôi xiếc nào thế ???
Tao ngại hát lắm cơ. Mà lại còn chưa tập gì cả. Đứng trơ mặt trên đấy thì thô bỉ lém :(

Tình hình tổ mình cũng chưa tập tành được gì cả. Nói chung bây giờ thấy rất mệt mỏi và hơi nản :(. Mai vẫn tổng duyệt hả mọi người?/:)

Đúng là có nản thật. Chẳng bù hồi đầu ai cũng máu nhẩy :D
Ko biết hôm nay tổng duyệt có ra cái gì ko nữa :( Hic hic

Hum nay xui!
Ssngs dậy muộn bị bà già xạc. Lên Hao thì ko vào đc.! Nhận ra là hum nay tổng duyệt! Ặc Ặc!
Này, nhờ bạn Thùy Linh lớp Tin thì nhờ lun đi, gấp lắm rùi!

Hix, hum nay với mình là 1 ngày khủng khiếp! Ko hỉu từ sáng đến giờ bị làm sao mà mình cứ cáu um lên! Rùi nhớ ra hum nay tổng duyệt văn nghệ nữa! Tưởng tượng ra thảm cảnh mình làm trò lố cho bọn nó xem mà chán!

Nhưng duyệt hum nay được nghỉ 2 tiết đỡ phải học thì sướng hơn! Mà mẹ định thế nào đây! 6 con lên hát thì lố lắm! Con chịu thôi!
Mà tình hình là đã có ai photo cái bài tìm hiểu trường cho cả lớp mình chưa nhỉ?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên