Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Này, nhớ mang ảnh nhé! Khổ quá!
Chiều nay KT TIn
Mai KT gì ko biết!
Tao buồn quá bọn mày ui, sao tao lại buồn thế! THấy cô đơn và lạnh lẽo ko tả! Khóc mà ko bít vì sao! Buồn quá! Có buồn ko cơ chứ!
But if you wanna cry:
Cry on my shoulder
If you need someone
Who cares for you
If you're feeling sad
Your heart gets colder
Yes I show you
What real love can do

Buồn lắm rồi! Mình như con điên ấy!
Ai đọc xong thì đừng hỏi gì nhá! CÒn chưa đọc thì may...

VUI CÁI GÌ HẢ DÒI, TỰ TỬ TẬP THỂ LIÊN KHỐI CHUYÊN NGỮ 05-08 AMS VÌ MÔN TIN (hôm qua tớ đã viết sẵn tin buồn trên lớp), chị Dói với chị Ú đoán siêu thế, biết vụ môn Tin thế này có khi phải tham khảo các tiền bối...kinh nghiệm :D, anh Đăng Trung hôm qua còn cười toe bảo năm ngoái 1o, môn Tin, ko tin nổi.
Tình hình là ép buộc Sida hát với cô Thúy đê :))

cái j mà ép buộc với cưỡng đoạt thía :)
chẹp chẹp, bà Thúy hãm bỏ xừ, lên hát với trò thì ko đc hay choa lắm :| nóa cứ thía nào ấy :|

chị tách bài everytime roài nè :D
ai cần thì down theo link sau, cái link nè sẽ die trong vòng 7 ngày :)
http://s18.yousendit.com/d.aspx?id=3S981HGNDI1AU0ADIHW75IJK27

Chỉnh sửa lần cuối:

Link Usendit đấy nên bà Phương Anh tải nhanh lên nhá :(. Hôm nay học thêm Tin ạ, kinh quá trời, ngu dân quá trời :((

之后相继拍摄了电视剧《金粉世家》、《天龙八部》,尤以夺得万众瞩目的“神仙姐姐”王语嫣一角声名鹊起。:D :D 刘亦菲天生一个美人胚,身材修长(身高167厘米、体重48公斤),秀发及腰,肌肤光洁如玉,一双摄人心魄的凤眼,飘若惊鸿。:(( :((

cho minh bon chen xiu
hum thu 2 vua rui,o lop van thay Thai,co mot ban muon vo van cua to,ban nao do lop Trung ui,ban hen chieu tra luon ma sao toi hum nay van chua thay tam hoi quyen vo van cua to dau la sao,thu 6 lop to co tiet van rui,ban lam on tra trc hom do di(nghia la ngay mai day)

á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á á
:(( chit lun đây
từ bé đến h chưa gặp ai trùng tên thía này :((
may mà còn khác cái họ :|
khíp

Everytime của tổ tớ hả Trang?/:)
Chiều nay bỏ tiết ôn tập của thầy Tin, chậc, ko hiểu có sao ko:-s . Mọi người ngồi đến mấy giờ vậy?

Hum qua tan lúc 6h kém 15', nhưng tớ ở lại hỏi ông ấy cái bài Tin làm ở nhà đến tận 6h lun. Cái ông điên ấy cứ hỏi đi hỏi lại mấy cái biến mình tự đặt, vừa hỏi xong, được 3 giây sau, lại hỏi lại rùi còn viết linh ta linh tinh trong bài mình sau đó lại gạch đi, băn hết cả vở-> Hâm hết cỡ8-} Mà chưa kể xong rùi ổng nói thầy nghĩ chắc ko sai nhưng làm thế nó rắc rối:eek: Có mà cái bài của ổng rắc rối thì có[-x Về đưa bố đọc, bố bảo chắc thầy ko đủ giỏi để hỉu bài của con. :)) Chắc thế vì ngày xưa bố tớ cũng làm như tớ mà:))
Mà các anh chị lớp 11ce đã được thông báo việc thời gian giao lưu thay đổi chưa nhỉ?:-/
À, tớ cũng muốn gia nhập đoàn thám hiểm Trung quó với Quanh hé Dũng.ok?
@ Hanh: Tui nói cho biết nhé, ở lớp mình có một thằng có em gái đấy, chỉ sợ cậu ko dám thui ( Thằng Sida đấy):)):)) :))

Bà Dung ngoan ngoãn, post bài lich sự ghê ta, mai ktra Tin giờ TD ạ :D

----------

Ê ê , hai bài liền có ảnh Lưu Diệc Phi, (bài của bạn ĐAnh hình như đánh đố :))), trùng hợp ghê ta, eh eh, Dũng Khoai ui, xinh hơn Trần Hảo của mày là cái chắc

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

Mai KT tin roài. Tình hình là em xin nộp giấy trắng đầu hàng :((
Ah, suýt quên văn nghệ tổ mình định thế nào thế?? Chẳng bít thế nào mà lần :((

anh Đăng Trung hôm qua còn cười toe bảo năm ngoái 1o, môn Tin, ko tin nổi.
hơ, thằng ĐM 10 tin lúc nào thế, điêu vật ạ, nó mà 10 tin thì chắc là lúc đấy cả lớp cũng 10 tin :D

Chúc các bé hum nay kiểm tra Tin thành công tốt đẹp nhá ;) ! :)) khổ thân
thoai
cố nốt năm nay đến năm 11 học kĩ nông
:))cái con >:) dạy kĩ nông còn kinh hơn thầy Tuấn còi :))
các bé cứ chuẩn bị tinh thần đi là vừa
ghét nhất là cái điệu cười của bà ấy
vừa cười :) vừa choa người ta điểm 2 vào sổ, /:) cho vào sổ xong còn cười tươi hơn như thía này nè :D
nói chung đời là bể khổ :( :-<

Ê Quanh, hôm nay giờ Tin ông TD trông, cố bám lấy Liên mà sống :))
Post bài xong thấy bài chị Ngọc nên edit ngay : Được đổi môn hả chị, thế luật đổi là gì ???
Cả lớp ui, hôm qua cô Trung xinh nhở, dỗi lớp mình xong 1 phát là thay đổi thế đấy :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Tóc cô Trung trông cứ như mì Spaghetti ý ( buổi sáng mình vừa ăn xong :D).Công nhận trông cô xinh hơn hẳn :D

Quỳnh Anh nói vậy là có ý gì nè? Xinh hơn là sao?
Mà bi h tui mới bít là cô vẫn còn độc thân nhá! Thế mà cô lại đeo nhẫn ở ngón áp út nhỉ? Lạ ghê!
Hum wa ngồi bàn đầu gần cô, được hưởng tí hào quang tỏa sáng của cô mà sướng !:))
Hix, hum nay kiểm tra tin, ko bít ông Long trông có dễ ko nhỉ?:((

Hào quang giè thế siêu nhân oai ???
Xinh là xinh thật đấy :)

Hào quang gì là sao? He, ko thấy cô tỏa sáng àh? Hum wa cô hot thế còn gì! Ngồi gần nóng ko chịu được! Mà ấy nghĩ cô xinh thật đấy àh?:))

Xinh hơn trước, trc kia trông cô hơi ...lúa :D

Mày phải gọi nà thôn lữ chứ:)) , ai nại bảo cô núa:)) . Chết tao lại phởn rồi 8-} :)) .
Mai các bạn lớp mình có về trường hết ko nhể? Nghĩ đến lại thấy vui.
Chả biết viết gì nữa,nói chung là cuỗm đc bài 1080 .Số điẹp!!!
À quên Dòi ơi sao con Lê Anh nó bảo 8h sáng CN mới họp lớp cơ mà?

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên