Cerf - 我 爱 你 们

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Trung-Anh 0508 thì vào đây!

Hom qua di hop lop vui qua! Ko bit sau nay` lop minh` co to? chuc hop lop hang` nam ko nhey?
Hum nay lai tong duyet a? Mai lai KT 3 mon! Sao ma` oai the!
Soa lai ko danh dc tieng viet nhey?

Cô Oanh làm tớ sợ quá, tớ xin hoãn, ko thì give up

Đã bảo đừng xin hoãn mà! Hoãn làm gì! Đừng có hoãn! Bọn tôi ko thix hoãn đâu! Hoãn đi hoãn lại mệt lắm rùi!
Mà cô Oanh cứ làm như là giao lưu đầu tuần ý! Trang phục làm gì cơ chứ!
Ko bít cô đã lo xong vụ phòng nghe nhìn chưa?

Sao lại thía? Này, hoãn sang thứ 4 thì tập lúc nào? Thứ 3 KT bù đầu, còn tập tành gì nữa? Lạ!
Ôi, sướng! Hum wa VN thắng Sing! Sướng quá!
Hum nay học 5 tiết, oải quá bà con ui!

Oh, bọn tớ xin rút vậy, các tổ cứ tiếp đê :D, oải quá.
Hum nay đi mừng sn 2 người :)

Chỉnh sửa lần cuối:

chị post cái list tiết mục lên đây choa các bé xem
sozzi hum nay chị ko hở đc 1 lúc nào để xuống :( tại vì cô chủ nhiệm bắt học toán lun từ h sinh hoạt

1, Như Ý Cát Tường
2, Eyes on me
3, Games: tìm tên hoa ( lớp chị )
4, Cry on my shoulder
5, Immortality ( chị Quỳnh Anh lớp chị hát bài này hay lém :x :)
6, Games: cắt táo
7, Never ending dreams
8, Lao shu ai da mi - mouse luvs rice ( lớp chị lại tua lại bài này mong các bé ko chán :) )
9, Everytime
10, jue ding ai ni ( decide to luv u )
11, games: karaoke contest
12, đàn :|
13, Ultimate
14, heal the world ( cả 2 lớp cùng hợp tác ) :D

thía
tạm thía đã nhá
có ý kiến j thì các iem thu thập lại cho 1 ng :) chị bit mỗi cái Dòi với cái Minh Trang à còn Hậu với DUng :|
cóa j cứ bẩu cái Minh TRang ấy, chị thấy trang hay onl :)
rùi TRang cóa nhiệm vụ báo lại với bọn chị nha :) để 2 lớp thống nhất ý kiến ấy mà, ko phải là chỉ đạo j đâu :)
thía nhá :)

Oh, bọn tớ xin rút vậy, các tổ cứ tiếp đê , oải quá.
em Trang iu, cố lên nào kưng :*. ai cũng oải thui em ạ, nhất là trong thời gian này đang bận học thi cử..... aja aja fighting :*

Chị Dói ơi, ava... :)), chị xinh của em thành mẹ mìn rồi.
@ALL : Trang với Thái HÀ định đi học nhảy đấy, ai đi ko, có bạn lớp phó học tập Lý 2 mời bất kì girl nào lớp mình đó, đây là 1 trong số hiếm tên còn tương đối trong sạch trong lớp ( theo lời đệ tử tớ) :D

Tớ đi học nhảy với!
Mà đáp ứng nhu cầu chị Ngọc em xin phát biểu lại: Tổ em xin mạn phép bỏ bài Như Ý Cát Tường.
Còn bài ultimated của Trang và Hà thì tập tiếp đi nhé! Ở giữa chương Trình khó bỏ lém!

Buồn cười thật đấy nhỉ! Cứ nói bỏ là bỏ thôi, sao các ấy ko báo sớm cho con Dòi hoặc thằng Cường sida! Lên danh sách hết rồi!
Mà bây giờ có 2 tiết mục chinese, bỏ thế cô Oanh mắng chết àh?
@ MTrang: các ấy định đi học nhảy àh? Thế lớp mình có những ai học vậy nè?

Học ko HẬU, hiện nay là có THái Hà, tớ, Dung, Q.Anh ( hum trc nó bảo thế), Diệp chắc học với bạn kia :D, còn ai nữa thì chịu. Lý 2 chúng nó mời đó :))
Văn nghệ đề nghị ko bỏ bê, chán cũng phải cố thôi.

ko có chuyện bỏ tiết mục đâu nhé! Bọn ấy ko báo cho tớ từ tuần truóc , bây h lên chuơng trình rồi mà ko làm thì Cn làm thịt tớ ahf? mà tiết mục Trung thì ko dc bỏ đâu!

chị khoái bài Như Ý Cát Tường lắm :x.... các pé hát đi hát đi :x.... mà pé nào rảnh quẳng cho chị cái lyrics bài đấy :x :*

chị hỏi chị Ngọc, em đã send cho chị ý rồi mà. Uh, ko bỏ tiết mục nào đâu Dòi ạ

Trần Thùy Dung đã viết:
Tớ đi học nhảy với!
Mà đáp ứng nhu cầu chị Ngọc em xin phát biểu lại: Tổ em xin mạn phép bỏ bài Như Ý Cát Tường.
Còn bài ultimated của Trang và Hà thì tập tiếp đi nhé! Ở giữa chương Trình khó bỏ lém!
:| Sao tự dưng lại bỏ thế . Tao cũng thích bài này lắm .
(Phim này có Trần Hảo đấy );;)

Phạm Đức Anh đã viết:
之后相继拍摄了电视剧《金粉世家》、《天龙八部》,尤以夺得万众瞩目的“神仙姐姐”王语嫣一角声名鹊起。:D :D 刘亦菲天生一个美人胚,身材修长(身高167厘米、体重48公斤),秀发及腰,肌肤光洁如玉,一双摄人心魄的凤眼,飘若惊鸿。:(( :((
8-| Cậu này hình như post bài tiếng trung à ???;;)
:eek:

----------

Ê ê , hai bài liền có ảnh Lưu Diệc Phi, (bài của bạn ĐAnh hình như đánh đố :))), trùng hợp ghê ta, eh eh, Dũng Khoai ui, xinh hơn Trần Hảo của mày là cái chắc

----------[/QUOTE]
8-| Mày nói ghì tao hoàn toàn ko hỉu . Con Lưu Diệc Phi mà xinh à [-x .
Trẻ con đít xanh mà cũng ti toe đóng phim .
Mà Trần Hảo của tao năm đóng Thiên Long Bát Bộ (203) 24 tuổi so với con Diệc Phi mới 17,18 trông chả già hơn mấy . Lại còn đóng vai chốt hạ nữa chứ . Cảnh A Tử cùng Tiêu Phong nhảy xuống thật là đẹp =D> .
Con Lưu Diệc Phi kia có biết hát ko >? có ra được album ko?
Tuổi nghề của nó là mấy năm . Trong khi Trần Hảo năm 1999 đã có phim điện ảnh rồi ( Ngọn núi nào ,con người nào , con chó nào:)) của đạo diễn Hoắc Kiến Khởi :> ) . đỉnh chưa !
À nói thêm điều sau cả nhà chú ý lắng nghe :
Ai có phim Thiên Long Bát Bộ , Như Ý Cát Tường , Lý Vệ Làm Quan ,Lã Bất Vi ( có trương thiết lâm đóng )
thì bán cho tôi với . Hoặc tìm đâu trên mạng rồi down về bán cho tôi . Giá cả thương lượng
Dt :5147046

Thằng kia, Lưu Diệc phi gì thì cũng đang nằm trong top 3 đệ nhất mĩ nhân T Quốc, Trần Hảo chỉ thứ 5 thôi :D. Mà cho mày biết, LưU dpHI ở Mĩ ( hay Pháp ko nhớ :) ), mãi đến khi đóng Thiên Long bát bộ nó mới về nước, người ta là dân múa hẳn hoi, mà bà chị mày già rùi, ko nên chấp đàn em mày ạ, tao thấy cô đóng A Châu còn xin hơn A Tử đó :D. Già hơn thì phải đóng nhiều phim hơn rồi ( vấn đề vẫn ko nổi bằng) :)), LDP đống Tuyết Tháng 5 nè, đóng TLBB, Gia tộc Kim phấn, rùi cả Thần Điêu Đại Hiệp nữa, mày thấy đó, đóng phim nào nổi phim đó, rồi mai này còn tiến xa, Tao ko có ý xúc phạm TrànHaor của mày vì tao cũng thích Trần Hảo ( nhưng ko cuồng như mày), làm ơn đức xóc nhau thế :(

@GẤU : MAN U HÔM QUA....:((

Thằng này thích quảng cáo Trần Hảo đi chỗ khác nhá!Ah hay hôm giao lưu mày hát 1 bài của Trần Hảo đê.:))
HÔM QUA MANU 0-0 VILLARREAL CHÁN QUÁ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-s :-s :(( :((

vậy là cơ hội chia đều, lại chờ số phận Man U thôi mày ạ :((, ôi cái mặt tao nó >........<

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên