CE - Unique

Bạn Mai đi triển lãm GV àh? Hqua tớ có đi, xem cái phần Dance competition Hiphop in the City. hê hê, Breakdance Big Toe đã thắng :x

Màh CE còn bao nhiêu tiền phô tô đêk thèm trả lại cho nhũng người phải xì ra ứng như mình đây, còn khướt mới vận động BPH

Big Toe thắng ak!!! Oh yeah! Tớ hok để í :D Cuối cùg hôm qua hok đi đc... đi dạo chơi thoai! Vô đấy nó đông we!! :D

Hqua lúc tớ đến còn vắng, cái đoạn Dance Competition
Tối mìh kịp xem tiết mụcc ủa em Hoàng THùy LInh rồi về =))

trôi này đẩy này trôi này đẩy này...
hì hà hì hục...
chúc tuần sau mọi ng thi tốt nhé =D

VIỆT NAM VÔ ĐỊCHHHHHHHHHHHHHHH =x
đi đua để cả trường nghỉ thi hoãn thi điiiiiiiiiiiiiiiiiiii =|

k phải 10 năm đâu bạn Mai:))
Từ thuở bóng đá VN bắt đầu cơ:)):)):)):)):)):)):)):)):))

Ơ sao bảo 10 năm mah!!! VN mình cách đây 10 năm có trận vô địch ròy!! Bạn Nam có nhầm hok đấy ??? :D

Ơ sao bảo 10 năm mah!!! VN mình cách đây 10 năm có trận vô địch ròy!! Bạn Nam có nhầm hok đấy ??? :D

Bạn Mai nhầm lẫn nặng rồi. Việt Nam chưa bao h vô địch AFF Cup cả. :-j Cách đây 10 năm, chúng ta tự hào vì đã hạ Thái Lan 3-0 trên sân Hàng Đẫy, nhưng sau đó lại mất chức vô địch vì cái lưng của Sasi Kumar. Nói chờ đợi 10 năm là chúng ta đã chờ 10 năm để đánh bại đc người Thái trong một trận đấu chính thức thôi. Còn vô địch thì chúng ta đã phải đợi từ lâu lâu lâu lắm rồi ( chính xác là khi Việt Nam hội nhập lại với thể thao khu vực vào năm 1989). :x

ÔI, VIỆT NAM VÔ ĐỊCH RỒI. :x

Chỉnh sửa lần cuối:
tớ quan tâm nhiều đến bóng đá VN nên k nhầm đâu bạn;));))
@Nhân: bổ sung thêm là sau 10 năm kể từ năm 98,VN đã trả nợ Sing sòng phẳng :))

Bạn Mai nhầm lẫn nặng rồi. Việt Nam chưa bao h vô địch AFF Cup cả. :-j Cách đây 10 năm, chúng ta tự hào vì đã hạ Thái Lan 3-0 trên sân Hàng Đẫy, nhưng sau đó lại mất chức vô địch vì cái lưng của Sasi Kumar. Nói chờ đợi 10 năm là chúng ta đã chờ 10 năm để đánh bại đc người Thái trong một trận đấu chính thức thôi. Còn vô địch thì chúng ta đã phải đợi từ lâu lâu lâu lắm rồi ( chính xác là khi Việt Nam hội nhập lại với thể thao khu vực vào năm 1989). :x

ÔI, VIỆT NAM VÔ ĐỊCH RỒI. :x

hjhj.. ngượng quá!!!! Tớ trình koi :D
Thoy thj nói chug VN lâu lém mới thắng Thái Lan và giờ đã vô địch.....
CHúc cac bạn ami chém văn cho tốt nhá :D

Húhú VN đã vô địch
Hôm nay mìh đi trên đg` rất chi phởn đời, đi đâu cũng thấy các ông zà bà lão hú hú Việt nam

Xem thời sự còn chết cười hơn, cái thằng người Tây nào đấy thấy không khí điên cuồng bấn loạn thì phán cho một câu "Hình như Việt Nam đã vô địch một cái gì đó =))" rồi ngồi quay phim chứ =))
Mẹ ơi buồn cười như ruồi :x

Hôm nay phởn hok chịu đc :X

Việt Nam vô đối :X

Back
Bên trên