CE - Unique

hài hài hài...........
mah ra đg lúc đấy còn bị mấy thằng tự nhiên dán sao vào mặt, quàng khăn VN cho ......... cho dù hok quen bik :))

Hình như cách đây 50 năm đội tuyển bóng đá nam VN mới thành lập đúng không. thấy bảo chiến thắng chờ đợi 49 năm

uh chính xác là 49 năm
nhg mà hồi đó chỉ có miền Nam Việt Nam vô địch thoy:)

Chả biết đc. Có thể. Hồi đấy VN đang bận oánh nhau vỡ mặt ra, ai mà biết chứ

Hú hú Việt nam vô địch... Hú hú

Haizzz, hok đc ra đg`, hok đc quàng khăn, hok đc vẽ sao :(( Buồn quá

Thoy đừng tiếc :)) sẽ còn dịp mah!!!! VN vô địch từ chủ nhạt mah h mọi người vẫn phởn ghê ha :)) phởn với........
VN vô địch :)) VN vô địch :))VN vô địch :))VN vô địch :))VN vô địch :))

Mình tự hỏi là hồi xưa k bao h thấy bạn Mai bén mảng vào box CE, tự nhiên dạo này k thiếu hôm nào ;)) Phải chăng bạn đã phải lòng chàng trai nào lớp CE? ;))

Hình như cách đây 50 năm đội tuyển bóng đá nam VN mới thành lập đúng không. thấy bảo chiến thắng chờ đợi 49 năm

uh chính xác là 49 năm
nhg mà hồi đó chỉ có miền Nam Việt Nam vô địch thoy:)

Chuẩn đấy, Việt Nam cách đây 49 năm đã giành chức vô địch SEAP GAMES ( tiền thân của Sea Games bây h ) Nhưng tất nhiên niềm vui lúc đó ko đc trọn vẹn vì đất nước vẫn còn chia cắt. Bây h thì khác rồi :)

Thoy đừng tiếc :)) sẽ còn dịp mah!!!! VN vô địch từ chủ nhạt mah h mọi người vẫn phởn ghê ha :)) phởn với........
VN vô địch :)) VN vô địch :))VN vô địch :))VN vô địch :))VN vô địch :))

Đúng rồi, còn dịp mà. :)) Năm sau có Sea Games nhé, năm sau nữa lại trên con đường bảo vệ ngôi VĐ AFF Cup, năm 2011 còn có Giải vô địch châu Á nữa ( đăng quang cái này mới sướng này =P~)

Mình tự hỏi là hồi xưa k bao h thấy bạn Mai bén mảng vào box CE, tự nhiên dạo này k thiếu hôm nào ;)) Phải chăng bạn đã phải lòng chàng trai nào lớp CE? ;))

ô bạn Trang đừng nghĩ lug tug.......
thj pạn cũg bik tính tớ hồi trc đoá..... thjnh thoảng hơi phê phê........ :) #:-s :">
dạo này thấy dzôi tay nên xì pam khắp chốn :)) >:)
Seagames..... oh yeah :))

em Thu Trang yêu quí giúp chị làm ds lớp đi :| chị cộng 3đ cl cho :">.

Chỉnh sửa lần cuối:
Nghi ngờ j ??? hok có hỉu :)) :)) mấy bạn này..... người ta sag xi pam cũng hok cho ak :)) :D

Ùh tớ cũng nghi ngờ ;))
Tớ có cấm cậu sang đâu =P~ hề hề, cậu cứ sang thoải mái, thoải mái tâm sự, người cậu soi là ai đấy ;)) ;))

Ô hô pạn nè!!! Đừng nghĩ lung tug suy luận.......
Hok có đâu!!!! Topic nèo tớ cũng đag xì pam hết :)) nếu theo suy luận thía này chắc tớ đã tia 10 ng` roài cũng nên :))

àh bạn Mai đag spam theo tư tưởng "Mọi lúc mọi nơi" của mình hả :">

uk!!! Bạn Nguyên chuẩn thía :p :p :"> Tại dạo này tớ đag phởn net :)) thông cảm nha :p :p :p :D :D :D :D

có j mà phải thông cảm :-j spammer chúng ta phải biết phương châm ấy :>

mình mạn fép chúc sớm các bạn CE : năm mới vui vẻ, nói tiếng trung jỏi như người Trung nói tiếg Việt, chúc các spammer hoạt động tích cực ,ko ăn thẻ , ko bị del bài, vì một tương lai tươi sáng hơn. Happy New year, happy new u ;))

mình mạn fép chúc sớm các bạn CE : năm mới vui vẻ, nói tiếng trung jỏi như người Trung nói tiếg Việt, chúc các spammer hoạt động tích cực ,ko ăn thẻ , ko bị del bài, vì một tương lai tươi sáng hơn. Happy New year, happy new u ;))

spammer của CE chỉ spam trong 2pic lớp thôi thì chúc làm j hả bạn :)) :-j

Back
Bên trên