CE - Unique

Các em 10CE tình hình thi cử thế nào ;)
Anh làm bài chán quá, mỗi Văn là tốt nhất tính đến thời điểm này :))
Bựa nhất là bài Trung của mụ Việt, giao đề gì mà khó vãi :(( Mình ngồi cạnh bạn tuyển quốc gia Trung rồi mà còn ko làm hết bài :))

ôi anh Đạt ơi, lớp e cũng thế, thi xong Trung cả lớp đã ngồi lại cắn áo an ủi nhau 5đ là cao nhất :|

:)) :)) lại xì xì pam pam típ :D
năm mới rùi còn 1 phút nữa thoai! chú mọi ng` lun đạt đc những điều mơ ước.......
trình chém ngày càg giỏi và trình làm phao ngày càng siêu nhá :D

Happi liu jia CE rụt thịt:x
năm mới cái j cũg mới:x
chúk các bạn ngày càng fát huy tih thần CE:*
chúk ecu tiến bộ vẻ vang:x

Chả ai vào đây spam mừng năm mới là sao? :| Chúc CE năm mới tốt lành :X Chúc tất cả các bạn hay vào spam CE sẽ càng spam dc nhiều nơi hơn, k chỉ ở CE, chúc CE đạt học sinh giỏi và vui vẻ =)

Chả ai vào đây spam mừng năm mới là sao? :| Chúc CE năm mới tốt lành :X Chúc tất cả các bạn hay vào spam CE sẽ càng spam dc nhiều nơi hơn, k chỉ ở CE, chúc CE đạt học sinh giỏi và vui vẻ =)

e hèm bạn mT, thế Nam, mình và Thảo làm j ở trên bạn vậy [-(

hihis, ý mình là học sinh CE :"> Mình rất appreciate những j A2 ruột thịt đang làm cho CE chúng mình mà :"> Cám ơn các bạn :"> Mình yêu các bạn :">

hihis, ý mình là học sinh CE :"> Mình rất appreciate những j A2 ruột thịt đang làm cho CE chúng mình mà :"> Cám ơn các bạn :"> Mình yêu các bạn :">

He he, hôm qua ko kịp chúc vì bị bố bắt đi ngủ. Hôm nay chúc bù. Năm mới chúc các bạn CE gặp vô số sự may mắn, học hành tấn tới và tìm đc những thứ mình muốn. ;))
@ Trang : A1 cũng là ruột thịt nè. ;;) Có yêu A1 ko ?? ;;) :">

ôi anh Đạt ơi, lớp e cũng thế, thi xong Trung cả lớp đã ngồi lại cắn áo an ủi nhau 5đ là cao nhất :|

Lớp em cũng thế à ?
Mụ Việt bựa thế đấy :))>:p >:/ Hôm nào 2 lớp biểu tình bắt bà Việt cộng cho 4,5 điểm thi Trung đê :)) Có cộng thế may ra CE chúng ta mới đc 10 :))B-)
Năm mới 1 cái là mụ Việt phắn khỏi lớp anh rồi, sướng quá :))<:p 0:)

Happy new year tất cả các em nha :D<:p <:p <:p <:p ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
mẹ Thúy ko biết có hơn đc mẹ Việt tí nào ko =)) :-ss
tình hình là nếu Lí đc 7 điểm mình sẽ lên đc thành 4,5 điểm TB Lí =)) hạnh phúc vl =P~

lâu lắm rồi không lên,chả biếi-) t có chuyện chuyện gì

chào CE 1 ngày đau đớn T^T
cmsn bạn Ngọc hôm qua và tớ hnay T^T
thật đau đớn

ớ mai K:|
tao tưởng mày sinh cuố tháng 12
àh
mày 94
ăn jan;))=))
đầu tháng 1 hở
cmsn em Mai K:x

trg giấy khai sinh của e Khanh là ngày 30/12