CE - Unique

Thảo ơi! Lần ktra 1 tiết trc A2 cũng giống đề Hóa 2 đêy! xj đề đj!!! :D hj hj....
Nghe các bạn nó nào là máy 34.... blah blah.... tjnh hjnh là cả khối hjnh như có mỗi H2 là chưa đc vô động vào dù chỉ 1 nút bàn phím... hjx... thật là hoản cảnh và bất công we!!!

Thương các bạn H2 vs A2 ghê gớm cơ ý :))
học phogfn máy sướng lém cơ ấy ạ, chỗ ngồi chật chội, viết thì k có chỗ mà viết, máy mấy thagns bật 1 lần :)) dzui đừng hỏi

Đc cái tha hồ mà quay =)

Thương các bạn H2 vs A2 ghê gớm cơ ý :))
học phogfn máy sướng lém cơ ấy ạ, chỗ ngồi chật chội, viết thì k có chỗ mà viết, máy mấy thagns bật 1 lần :)) dzui đừng hỏi

Đc cái tha hồ mà quay =)
hjx hjx.... đúng là hóa 2 bị các thây cô tin vứt vô xó rác roài :-< :))
Ak mah có ai đọ số thầy cô tin đã dạy lớp tớ ko? Thay đổi xoành xoạch8-} , liên tục í..... tuần này lại thầy khác dạy.... thế là chưa phải ktra :))

Ngày mai CE có chú Puk đi thi gấp hặc giấy nhớ:x
cổ vũ nào
cuối cùng cũng có 1 mem ecu tham ja AGT:x:x:x:x

CE có 4 hay 5 mem thi cơ, bạn Thảo k phải lo :-j Lớp mình thi có vẻ hùng hậu phết :X

tớ định đi thi đoán số đo 3 vòng của các bạn nữ = mắt các ấy ạ =P~ =)) có ai ủng hộ ko ;)) =))=))=))

ồ, sao bạn Hoàng k đi thi đoán các bạn nữ đã hôn hay chưa = cách hôn thử luôn đi cho đủ bộ? =P~

ôi thôi chết thế là trùng gấp giấy vs Phuk rồi :| Phuk cũng thế :| Lê k biết j cả mà phát biểu vớ vẩn. CE còn có Chi và Thảo đi vẽ, Yến có thể đi hát, Nhi có thể đi vẽ... Còn mấy ng nữa thì phải :|

@ Đức: Chả lẽ L1 chỉ có 1 ng đi thi thôi à? Sao k dắt mấy bạn tiền đạo lên làm pha dẫn bóng cướp bóng phá bóng linh tinh? Hay bạn Đức lên hát bài cho vui? CE đa tài là tất nhiên rồi :X Nhưng biết đâu L1 cũng đa tài nhưng giấu đi làm của riêng chưa thèm bộc lộ ra? ;))
@ Lê: Cái dầm! :|

trời ơi mình mất tự tin thi AGT quá, bạn nào mai đến sớm cổ vũ cho mình nhớ:)

Back
Bên trên