CE homies come on in \:D/

Ngày đầu tiên đi học :(
Em mắt ướt nhạt nhòa :((

hôm nay sợ thế, đang ngồi lơ mơ tự dưng bị cô hà gọi đặt ví dụ về mệnh đề =))

chung hôm nay mẫn cán ghê ;)). lên bảng viết sĩ sỗ mà vấp chân vào viên phấn suýt thì hít đất =))

Đùa đi học kiểu này lal lực vật :-< ung hết cả thủ :-<

Cô Hà thì hiền nhưng nhiều lúc dạy dễ ngủ đấy các bạn trẻ à :|

Đang chăm chỉ type lại danh sách lớp đây này, cái cũ con Trang B cầm rồi :(( Tớ muốn từ chức :((

Đề nghị các bạn chăm chỉ fát biểu vào, mấy câu củ chuối cũng đc, cho nó có ko khí :(

Chỉnh sửa lần cuối:
tại sao đi học khát nước thế nhỉ =)). hôm nay mình uống hết 2 chai c2 =))

ngồi tầng 4 khổ nhất vụ canteen
kinh nghiệm là 10' cuối tiết 3 xin đi vệ sinh rồi biến xuống mẹ canteen luôn cho thoải mái =))

hnay 20p lên 10Ce chơi thì các e lại giải tán hết chả thấy mống nào =((

Hình như giờ 10' thấy mấy anh 11 CE đứng ngoài cửa thập thò =)) Nhận ra anh Hoàng Thượng trong clip CE năm ngoái :))

----
Cô Hà dạy buồn ngủ vựt :| Nhfin bạn nào cũng lơ mơ :| Mà hỏi toàn câu khỉ nợ gì ý =.=" Mấy cái đấy k có gì thì đi bài nhanh nhanh cho hs chơi :(

Làm gì có môn chơi đâu :-j dạy hết bài này thì sang bài khác ý mà :-j mà bài nào mà chả buồn ngủ :-<

Đc cái bài về nhà 3 dòng =)) mà có phải học lý thuyết ko :|

btw mai có ai soạn văn ko :-ss

Tình hình là mềnh chưa động đến tí văn nào. Giở mục lục ra toàn tấm cám blah blah chả muốn nhét chữ vào đầu rồi :|

@ anh Long: ai bảo anh k xông thẳng vào =)) Mà em thấy nh` đứa ngồi trong lớp mà, có mỗi em te te chạy đi chơi thôi :))

Bài đầu tiên là tổng kết, khá dài đấy nhg dễ học, mà có ai buổi đầu chấm soạn đâu nhỉ ;;)

chắc buổi đầu chưa sao đâu mà cô dạy công nghệ có kt bài cũ k nhỉ :-??. Thấy cô cứ bảo nhớ học thuộc nọ kia :-ss

Công nghệ thì chắc chắn rồi :-j học đi ko là =;=;=; đấy :-< nói chung mấy hôm đầu cứ ngoan ngoãn tí lấy điểm xong thì làm gì thì làm các bạn trẻ ạ =))

Làm điểm miệng đầu năm cho đỡ vương vấn trò chấm vở =))

Back
Bên trên