CE homies come on in \:D/

ủ ôi sao mà hot thế hả các bạn?

đúng là h ra chơi hôm qua, tớ bị đi lạc=)). Vì k biết đường. Tình cờ đi qua một chỗ hành lang vắng vỉe, thấy bạn thái và một bạn nữ đang tâm sự chuyên riêng :">. chắc là đấy đấy :">

chuyện này sao mọi ng biết nhanh thế nhỉ, hôm qua lại còn các bạn H2 dẫn quân sang truy nã mình=.=, anh Long Chèo trưởng đoàn ra xem mặt, đến chịu

=)) nhớ vụ hôm qua rồi =)) Mặt bạn Thái cứ thộn hết cả ra :)) Mà mình đc xem mặt dâu lớp mình rồi ý nhé :"> Chuyện này cụ tỉ là thế nào hả các bạn? :">

Cụ thể à, xem nào :-?

Thì có bạn này thích bạn kia, bạn kia cũng thích bạn này :)):))

Hôm nay đến hình như chị Lan đang soi xem thằng nào loan tin, chết mình :-s

Ấy ấy, có phải bạn Lan năm ngoái 9C ko thế các bạn trẻ ;;)

lớp mình là hốt lắm đó, mình nói trước là k fải chỉ mình bạn thái có chuyện đâu chấm chấm chấm ;))

đùa chứ bạn Thái lại nã tên mình ra rồi :">... trưa hum qua thấy mặt bạn thập thò ở cửa ;;) mình thấy quen quen =)) hok nhớ là nhìn thấy (or gặp ở đâu rồi =)))...

báo trước cho bạn trẻ THÁI rõ là mai H2 sẽ có 1 rừng paparazzi dey ;;) =)) ai bảo hum nay giờ ra chơi bạn lại cứ tầng 2 bạn đi dạo trong khi cả rừng H2 đứng dưới sân :-"

Ối zời ơi thật hả bố Thái, bạn Huơng Lan này là giàu lắm đấy :">

Lớp mình hình như còn mấy vụ nữa cơ :">

mới nghe đc vụ này chiều nay ;;)
mới vào năm mà các bạn đã năng suất nhỉ ;))

=)) nhớ vụ hôm qua rồi =)) Mặt bạn Thái cứ thộn hết cả ra :)) Mà mình đc xem mặt dâu lớp mình rồi ý nhé :"> Chuyện này cụ tỉ là thế nào hả các bạn? :">

cái sự vụ này bọn tớ cũng tình cờ tóm dc=)) ban đầu tưởng chỉ là ... bạn bè bt ;)) trêu cho vui ...:-t.. ai ngờ là thật =))

Thôi public nào các bạn trẻ, nhân lúc mấy bạn có sự vụ còn chưa lên đây chúng ta lôi chuyện này ra bàn tán nào =))

có phải 2 bạn mà cứ đi vòng quanh tầng 4 rồi xuống tầng 3 rồi lại toét lên tầng 4 k :-/

thì hôm nay đi học mới đc bạn Thư và bạn Kiều tung phễu cho!:D

chết đừng nòi vậy, chỗ này các bạn có thể đọc đc đấy :-ss

Hầy :-j tận dụng lúc các bạn còn chưa lên đây chúng ta cứ bàn tán cái đã =)) sau này có gì tính sau :->

có phải 2 bạn mà cứ đi vòng quanh tầng 4 rồi xuống tầng 3 rồi lại toét lên tầng 4 k :-/

đùa nghe rất giống phô trương thanh thế :-<

phô trương thanh là j hả Thùy Anh tuyệt vời=))

trưa nay thấy mấy bạn lớp Phờ kể lại là cuối h ngày hum qua có 2 bạn trẻ ( chưa rõ danh tính) ở lại rõ lâu sau khi tan hoc... :-"

ôi mình theo dõi các bạn tường thuật thấy thật thích thú thích thú =))

Back
Bên trên