CE homies come on in \:D/

:)) cô Hương cn chị lớp 10 cho ngồi tự do
các em đến đúng 1h cũng chả chết ai
đến sớm thì tốt hơn vì có thời gian chép bài nhau :))

mà hồi lớp 10 chị 4 tiết Anh liền =)) Trung 6 tiết
chắc vào năm thể nào cô Việt cũng lôi đi học 2 tiết buổi sáng nữa đấy, thế mới đủ tiêu chuẩn mà, may mà học cô Vịêt chứ cô THuý thì á, các em đúng nghĩa chuyên trung luôn đấy :)) học cô Hương chị sướng nhất :>

Có cả học thêm buổi sáng hả chị :eek: Zời ạ, đã hăm hở học thêm gần hết rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:
1h vào học, thường thì vào muộn trong khoảng 7-9 phút rưỡi - nếu k phải tiết Thầy Giáo Lân ...

năm nay mình k học thầy nữa, có lẽ rồi từ nay về sau mình sẽ nhớ mãi cái lần từ canteen đi lên, 1 chân thò vào lớp khi các bạn đang mải dòm thầy, và bất chợt nhận ra thầy đang mải dòm ... mình :|

... thế là "vào muộn thì còn học hành cái gì, HỬ ? nội quy có cho đi học muộn ko, HỬ ? blablabla, HỬ ?"

khi dòm thầy mình mới nhận ra, nụ cười của thầy, chao ôi, thật là đáng nhớ làm sao !!! Thầy mắng đấy, nhưng miệng thầy vẫn cười, và ánh mắt nữa, mắt thầy cũng biết cười cơ ... Cái nụ cười ấy, mãi 1 năm sau mình mới lí giải đc, ng ta gọi nó là ... cười đểu :|

thế là hôm ấy, mình chịu cảnh ngồi ngoài hành lang nghêu ngao hát (cùng vs 1 bạn nữa) ... tất nhiên là nghe bài Untitled , và đến đoạn "how could this happen to me" thì gào thật to ....

và cũng tại vì việc ngồi dựa vào tường của lớp 12 Tin mà rống nên chỉ khoảng 2,3 phút sau, thầy giáo lớp ấy hiện ra ở cửa và dòm , sau đấy thầy chậm rãi nhìn quanh và rồi quay ra hỏi mình : "tiết thầy Lân ah ?"

tự dưng lúc ấy máu nóng dồn lên mặt, 2 đứa bị-đuổi-ra-ngoài đứng thao thao về việc lên muộn mấy giây mấy phút mà bị ngồi đây vs 1 ông thầy chả-biết-là-ông-nào = ="

dù sao, nụ cười của ông thầy ấy cũng dễ chịu hơn, có vẻ là nụ cười đồng cảm ?!

vâng đấy là thầy Lân = =

rồi sẽ nhớ thầy lắm đây , haizzz .....

haha, chuyện thường ngày ở huyện vs Mr Lân. Ngày xưa mìh vào sau chưa đến 1s vẫn bị đuổi ra:))

Đùa có bạn nào thấy tkb bị quái dị ko :| sao lại tận 3 tiết lý 1 tuần trong khi Hóa cũng chỉ có 2 tiết :|

À với cả mai có phải lôi cái bộ đồng phục thể thao theo ko :|

Mai các bác 11CE có xuống thì anh em nhớ xuất hiện cho đủ hàng họ nhá ;;)

Đùa có bạn nào thấy tkb bị quái dị ko :| sao lại tận 3 tiết lý 1 tuần trong khi Hóa cũng chỉ có 2 tiết :|

À với cả mai có phải lôi cái bộ đồng phục thể thao theo ko :|

không cần phải mang đâu, cứ để buổi đầu rồi xem thế nào đã. Vì hình như là có thầy cô phải mặc có thầy cô không cơ :D

Tóm lại là mình khuyên bạn thuỳ anh thế thôi, còn bạn hà thích thế nào thì tuỳ :D. buổi hôm nay mình k mang, xem thầy cô dạy thể dục bảo thế nào đã ;)

Chỉnh sửa lần cuối:
xin chào các bạn trẻ CE
cho tớ hỏi phát ngày mai có những tiết j` :">

hôm nay tí chụp đc ảnh ng mẫu Trưởn đứng làm dáng bên cầu môn, có cả mấy kiểu như múa cột ế

hnay 20p lên 10Ce chơi thì các e lại giải tán hết chả thấy mống nào =((

Back
Bên trên