CE homies come on in \:D/

MAI bạn CE nào đi off lần 2;;) ăn trưa ở LOT 11h k?

Đứa nào nghĩ ra cái off qua trưa này đấy 8-} K fải bố mẹ nào cũng cho đâu :|

hẹn các e ngày mai a dẫn cả hội xuống la liếm =)) Long ơi mai nhớ đến trg` ;))
các e ngoan nhỉ 8-> ăn qua trưa mà ko cho àh? :| chả bù cho m 8-> =))

@Hà: đâu có bắt phải đi đâu. Xin bố mẹ nếu đi được thì đi, không thì thôi:D

:(( Ai chả biết k thì thôi nhưng mà tớ muốn đi :(( Híc, mà mai mấy h vào học nhỉ :|

@ HÀ: 1h học bạn Hà ạ :| ai đến xem thời khóa biểu chính thức chưa :|
@ Mỡ: tự kỉ ...

đùa, không gọi được nhiều người đi đâu an ạ :(tớ chỉ định rủ vài đứa mà an lại phang thành off lần 2 à

buổi đầu đi học chủ yếu là làm quen
các em cứ mạnh dạn đứng lên gthiệu lần lượt về bản thân sau đó hát vài bài tập thể là hết cm nó giờ =)

=)) em chụp áo trộm trong Giordano đấy=)) Chứ có mặc vào đâu[-(

=)) đấy là cái áo nó giơ lên hay sao ý mà anh =)) Còn cái thủ tục giới thiệu bản thân xong xuôi rồi ạ 8-}

1h vào học, thường thì vào muộn trong khoảng 7-9 phút rưỡi - nếu k phải tiết Thầy Giáo Lân ...

năm nay mình k học thầy nữa, có lẽ rồi từ nay về sau mình sẽ nhớ mãi cái lần từ canteen đi lên, 1 chân thò vào lớp khi các bạn đang mải dòm thầy, và bất chợt nhận ra thầy đang mải dòm ... mình :|

... thế là "vào muộn thì còn học hành cái gì, HỬ ? nội quy có cho đi học muộn ko, HỬ ? blablabla, HỬ ?"

khi dòm thầy mình mới nhận ra, nụ cười của thầy, chao ôi, thật là đáng nhớ làm sao !!! Thầy mắng đấy, nhưng miệng thầy vẫn cười, và ánh mắt nữa, mắt thầy cũng biết cười cơ ... Cái nụ cười ấy, mãi 1 năm sau mình mới lí giải đc, ng ta gọi nó là ... cười đểu :|

thế là hôm ấy, mình chịu cảnh ngồi ngoài hành lang nghêu ngao hát (cùng vs 1 bạn nữa) ... tất nhiên là nghe bài Untitled , và đến đoạn "how could this happen to me" thì gào thật to ....

và cũng tại vì việc ngồi dựa vào tường của lớp 12 Tin mà rống nên chỉ khoảng 2,3 phút sau, thầy giáo lớp ấy hiện ra ở cửa và dòm , sau đấy thầy chậm rãi nhìn quanh và rồi quay ra hỏi mình : "tiết thầy Lân ah ?"

tự dưng lúc ấy máu nóng dồn lên mặt, 2 đứa bị-đuổi-ra-ngoài đứng thao thao về việc lên muộn mấy giây mấy phút mà bị ngồi đây vs 1 ông thầy chả-biết-là-ông-nào = ="

dù sao, nụ cười của ông thầy ấy cũng dễ chịu hơn, có vẻ là nụ cười đồng cảm ?!

vâng đấy là thầy Lân = =

rồi sẽ nhớ thầy lắm đây , haizzz .....

À vầng nhớ lắm ý >"<

Trưa nay thằng bạn mới đọc cho tớ TKB t3 đây: Toán Toán CN Lí TD

Chiều nay sẽ đi confirm.

Đùa sao thấy bảo Anh 2 có 2 ngày 4 tiết với 1 ngày 3 tiết hả các bạn :| ảo diệu vậy :|

thật áh :O

các bạn cho mình hỏi là mấy giờ phải có mặt ở trường để tập trung :|. Mình bếit h học là 1h rồi. Nhưng ngày xưa cấp 2 của mình cũng 1h học nhưng fải có mặt từ lúc 12 rưỡi. Muộn hơn coi là đi học muộn rồi 8-}/ Trường ams mới h fải cso mặt ???

đề nghị chung check tkb đi nhé ;)

hn tớ vừa mới đi xem tkb và đg rất là nản lúc đem ra so vs mấy lớp khác đb là các bạn a2 :-< =((
<cái này nhờ bạn nào check lại 1 chút nhé,sợ có sai sót j :">>
T2:N21_N21_N21_Sh6_H1

T3:T6_T6_Cn3_L6_TD5

T4:V22_V22_S2

T5: N21_N21_H1_CT4_TD5<hiện h vẫn chưa hiểu Ct là cái chi :">>

T6:L6_L6_Đ2__T6_T6<ôi ngày thứ sáu,đẹp v~ 8-}>

T7: V22_V22_N20_Đ2<:O chỉ có 1 tiết anh thôi sao :-<>

Chỉnh sửa lần cuối:
các bạn a2 học sưóng lứm àh :(

mà linh ơi cái tkb cậu post lên kiểu j tớ thấy toàn số vs số 8-}. CÓ thấy chữ đâu :O:O

mấy h fải có mặt ở trường :-??

Back
Bên trên