CE homies come on in \:D/

các e cứ 1h kém 1' có mặt ở trg` :)) 1h có mặt trên lớp là đc :))
sao năm nay các e ngoan thế ko có kế hoạch bùng tiết j àh :| =))
chẳng bù cho lớp a :| hồi NHAT năm ngoái lớp a bùng cả lớp còn bị hiệu phó bắc loa lên: yêu cầu lớp 10 Trung quay ngay trở lại lớp học =))
năm ngoái cả học kì 1 a học khoảng 4 tiết CN và 3 tiết GDCD j đấy thì fải :-?? :| =))
năm nay e ko học Lân àh :)) chán thế, riêng a Lân đẹp zai hát hay thì vào tiết muộn 1 giây là bị đuổi ra khỏi lớp ko cho học, xong mình ức chế đi luôn thì a ý ghi sđb là trốn học =)) ^:)^ bó cả 2 tay 2 chân luôn =)) ^:)^

Trường mình toàn ghi tkb kiểu này mà =)) số là mã giáo viên thì phải đúng ko nhỉ =))

btw tớ ko hiêủ sao cả tuần chỉ có 1 tiết Anh :|

@ Phương: 1h học thì đến trc 1h là đc r :-j căn bản là chui qua đc cổng trường là xong :- ai thích đến sớm thì đến thôi :-j

các bạn a2 học sưóng lứm àh :(

mà linh ơi cái tkb cậu post lên kiểu j tớ thấy toàn số vs số 8-}. CÓ thấy chữ đâu :O:O

mấy h fải có mặt ở trường :-??

à quên N21 :Trung
N20:Anh
T6:Toán
H1:Hóa
L6:lý
N20:anh
V22: văn :-?
Đ2:Địa
TD5:thể dục
Ct4: :-/
S2:Sử
Sh6:sinh
Chính xác đó thùy a.kiểu ghi bệh hoạn 8-} chả bt đằng nào mà lần

Chỉnh sửa lần cuối:
vẫy cậu có thể translate luôn ra hộ tớ thành cái tkb bình thường đc k :((. Tớ vẫn k hiểu lắm :((

tóm lại là trường mình trước h lên lớp k fải xếp hàng chứ j:D. Nếu đến trường xong lên lớp luôn thì cứ sát sát h mà đến thôi :D

Chỉnh sửa lần cuối:
T2: Trung x 3 - Sinh - Hóa

T3: Toán x 2 + Công nghệ + Thể dục

T4: Văn x 2 + Sử

T5: Trung x 2 + Hóa + GDCD + Thể dục

T6: Lý x 2 + Địa + Toán x 2

T7: Văn x 2 + Anh x 2 + Địa

Chỉnh sửa lần cuối:
mình nhầm các bạn ơi :"> cái chỗ Ct4 là G4-->giáo dục công dân :"> tuổi già đâm ra tai mắt nó thiếu nhanh nhậy :"> vs cả thứ 7 là văn văn anh anh địa -->=(( k có ngày nào 4 tiết hả dzời đất :((
@bạn An: ấy ơi sao chưa hỏi học sáo cho tớ à
@bạn phương: ấy chịu khó đọc hộ tớ nhé ,tớ lười post lại lắm :"> k hiểu chỗ nào hả ấy :D

Đùa có cả Lý nữa à :-o ts sao lắm lý vậy :-o

anw ko biết đâu, chờ Chung về đi =;

TKB Chung báo này: Toán Toán, CN, Lý , TD

btw, sao bảo TD học sáng mà :|

thanks thuỳ anh và hà!

cho tớ hỏi lại là trường mình k có chuyện tập trung đầu h rồi xếp hàng len lớp àh 8-}. Cứ mạnh ai nấy đến rồi tót lên lớp miễn sao trước 1h àh :-??

thì ở trên có anh chị nào bảo cứ đến trc' 1h là ok, ai thích đến sớm thì đến còn gì :)) Thế chắc làm gì có vụ xếp hàng :-j

ko xếp hàng gì đâu, đến rồi lên lớp luôn thôi, qua được cổng trường là đc mà :-j

@ Linh:thứ 3 có cả Lý o__O đùa thế 1 tuần 3 tiết lý à = =

2 tiết anh mới chết chứ :-< 4 tiết trung, cuộc đời thật đẹp :-<

lớp mình phòng 403 đúng không??

như vậy là tầng 4 phòng 3 àh hay ntn nhỉ =))

Có đánh số ý mà :)) Ấy đếm kiểu phòng thứ mấy có khi lại là phòng vệ sinh :-j

Mình đã về đây \:d/

T2: Trung x3 - Sinh - Hóa
T3: Toán x2 - Công nghệ - Lí - TD
T4: Văn x2 - Sử
T5: Trung x2 - Hóa - GDCD - TD
T6: Lí x2 - Địa - Toán x2
T7: Văn x2 - Anh x2 - Địa

Tin học sáng t5, tiết 3 và 4
Một tuần 5 tiết Trung và chỉ có 2 tiết Anh, kiểu này ko học thêm thì tèo mất :((

Và các bạn có thể tự hào rằng chúng ta thuộc top học nhiều nhất khối 10 ạ, trong khi 10a2 có đến 2 ngày 4 tiết >"<

tại vì bọn mình phải học tiếng trung nên mới bị nhiều đúng k :((

Tình hình là mai xếp chỗ ngồi thế nào hả các bạn trẻ :-ss, cái này chắc đến phải giao bạn lớp fó :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên