~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Bạn Thành hôm nay lại sang xí xớn 4rum lớp tớ cơ ah :)) ẢNh ở trên FB của các anh chị lớp 12 nhìu lắm .Vào mà tìm.

Eo ơi ,cái fim ma dở hơi đấy ,t ko xem nghe mỗi tiếng thôi mà đêm wa sợ wa' mãi ko ngủ đc.Chắc cả đời này k bao h dam' nghe tiếng fim ma chứ nói j đến xem fim :(( :(( huhuhu Anti fim ma :((

Khiếp, t xem xong rùi bị trầm cảm ý m ạ, sợ lắm :(( :((
Cứ thấy chia tay buồn thảm, tiếc nuối, nhớ nhung..... ko dám xem nữa
:"> đùa chứ mình có khi đến lúc đấy mình vẫn cứ cười thôi ;)) khóc thế nào nổi ;))
Có câu là: "những người yêu sau sẽ lại tìm về với nhau" --> never have a farewell :D

@Nu: m ơi dòng chữ j ở trên dòng Ce hiểu nhau... đấy :"> máy t k cài font thấy toàn ô vuông :">
(
Peng you yi sheng yi qi zou.

ngày đầu nghỉ hè đã siêu chán rồi :(( tí phải đi học toán nữa chứ :(( muốn đến trường =((
hn mẹ hỏi là sao chưa đi Hạ Long à :(
giời nóng mệt ...

@Xu: may cho m là đêm qua t quên m đấy :)) hqua 12h nt "ta là ma đây =))" cho 3 con mà có mỗi Mẩu em rep :))
@CHuối: chán nhẩy có mỗi 2 cái Hạ Long mà đều bất lực :((
vừa đi học về, ra khỏi nhà thầy đạp đc 10m thì "bùm" 1 cái ---> dắt xe 30' về nhà 8-} lại còn bị 1 đứa đi qua cười, láo thế :))

Mình kòn hi vọng j cho vụ HL k??????????????????????? Ngày đầu tiên nghỉ hè thui mình đã thấm nhuần cái sự chán rồi . HUhu, MUỐN ĐI HỌC WA" :(( :(( Ui,mà tự dưng hè xách túi đi du lịch vs lớp mình thì đúng là thiên đường :x

vụ thiên đường em Xu chủ tịch àh :-"
hic, mới ngày 1 đã bao nhiêu đứa than chán rồi =((
@Mẩu: MẨU ĐÂU sao ko send the show đây để t tập :-w đang máu đàn hát làm mất hứng quá :"> hehe

Kon Châu lại toàn dọa n đứa ko sợ, kon sợ nhất thì lại ko dọa, chán thế :)) :))

Bạn Thành hôm nay lại sang xí xớn 4rum lớp tớ cơ ah :)) ẢNh ở trên FB của các anh chị lớp 12 nhìu lắm .Vào mà tìm.

Eo ơi ,cái fim ma dở hơi đấy ,t ko xem nghe mỗi tiếng thôi mà đêm wa sợ wa' mãi ko ngủ đc.Chắc cả đời này k bao h dam' nghe tiếng fim ma chứ nói j đến xem fim :(( :(( huhuhu Anti fim ma :((
K thấy mà =((.

Ma HQ àh,tởm bỏ xừ =P~.T xem "Chuyến tàu ma" có con mà chui từ đường ray lên,há cái mồm đầy bùn đất =((.

Muốn đọ cảm giác mạnh xem fim Nhật ý,vừa kinh dị vừa thâm thúy. Thik nhìn ma chơi trò bạo lực thì cứ Mĩ mà tương. Còn bạn nèo muốn thấy ma giết ng` phòi óc gan ruột ... thì đừng quên ma Thái Lan :))

Oh, phim ma Nhật ghê nhất, có phim one missed call ghê nhất
Mà chưa xem :D
Bạn Thànhh có cái ava cute nhở :))

recommend Saw các phần :)) ko phải film ma nhg hãy xem và cảm nhận :))
@Nu: mình thik cái bài trg film đấy, hình như Le để nhạc chuông nhẩy :? Chưa xem lịch, chả hiểu hn one missed call đây 8-|
À mà Nu em chủ nhật đi đóng film nhớ nhớ ;))

Back
Bên trên