~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Eo ui,bọn lớp H2 chúng nó sắp đi thăm quan đấy .Chúng nó đi Ao VUa 2 ngày ,Hải Dớ cũng đi cùng nữa vs cả lớp nó có 5ph đi cùng =.= .
NHìn chúng nó thế tớ rất là phừng phừng khí thế nhé .MÌnh quyết tâm làm cô 1 quả đi ,năm sau ko bao h đc đầy đủ như này nữa rùi :(( .Ph thì mẹ kon My vs mẹ kon Linh nhé ,tớ cứ soạn giấy xong hẹn các bạn đến trường 1 hôm lấy ,rùi kêu HIn thuê xe vs khách sạn ,chỉ thế thui nhỉ ? :D
The last time...Let's tryyyyyyyyyyyyyyyyyyy!

kon hâm, t đang ngủ ai cho m nháy máy =)) t đoán là m định gọi lại xử lý nhưng mà nghĩ đêm hôm r, tha cho em nó :))
mà sao m ko đi làm túi vải nữa thế :-w làm sáng nay có mỗi t vs em Nu đi

hư quá Thanh ơi ... Lớp trưởng mà chửi bậy thế à [-(

@Xu: làm xong thì tập trung vào 1 ngày thứ 6 nào đó nhé :"> để tao tiện đường đi mua truyện :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Tham quannnnnnnnnnnnn

bây h cô Hương ok 1 tiếng thôi là xúc tiến luôn :((
bây h phụ huynh đứa nào nói với cô bây h

nếu không là bây h thì sẽ không bao h đâu :(( huhuhuhu t muốn đi :((

bố mẹ các cháu xin đi :D
Cô mình sure đến 99,9999999% là cô ko đi

thôi 100 đi cho gọn!

bây h phải làm nào cho PH đồng ý nhé :x Xem lào, hay là này, làm giấy, xong PH nào đi cùng thì ký vào, xong quăng về cho các PH còn lại xem. Trong giấy ghi rõ xe cộ ra sao tiền nong thế nào :D thế chắc là đồng ý liền ý mà :x

thì cũng phải đc cô ok chứ dù cô không đi

ai lại ko hỏi han gì cô
ko nói gì với cô

hự hư :(A2 cũng vừa mới đi tam đảo kìa :(( lớp mìh buồn thế, bi h nghỉ hè rùi khó giục lắm ý. mà kiểu các vị ph ko chịu ngồi lại để cùng nhau thống nhất vụ đi thăm quan này đâu. Nói chung là tớ nghĩ, chúng ta sẽ nghĩ địa điểm nào gần HN để đi cho gần :x mình tính đi bát tràng ;;)

hự hư :(A2 cũng vừa mới đi tam đảo kìa :(( lớp mìh buồn thế, bi h nghỉ hè rùi khó giục lắm ý. mà kiểu các vị ph ko chịu ngồi lại để cùng nhau thống nhất vụ đi thăm quan này đâu. Nói chung là tớ nghĩ, chúng ta sẽ nghĩ địa điểm nào gần HN để đi cho gần :x mình tính đi bát tràng ;;)

mẹ cha cái lớp này thế nào ý nhờ???? mày có đọc bài tao ko đấy??? tao bảo là xong hết, giấy tờ, ai đi ai chịu trách nhiệm thì ký vào, xong phân phát về cho các cụ, các cụ đọc yên tâm là cho đi, thế thôi. Trc khi đi báo cô 1 tiếng, thế là xong!

ừ tao đọc rồi nhưng mà nói chung là :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
con Vịt cấm chửi hội đồng nhá :|
bảo cô là lớp mình đi đây vào lúc này thế thôi, cô có ngăn cấm đâu :-j

ừ cô ko ngăn cấm, mà bi h hè rồi cũng đâu cần sự đồng ý của cô, căn bản là các bác PH thôi

@ Châu: tao hôm nay ko đi vì tối qua nt hỏi con Nu là hnay hẹn ở đâu thì éo thấy nt trả lời jì cả :-? Lên fb thấy ảnh phè phỡn của các bé hôm nay rồi nhá . xí

eo ko rủ mình :))

con Thanh kia đi Bát Tràng làm gì
đã đi phải đi Hạ Long chứ
vớ vỉn we'

chị Vịt calm down
tóm lại là giờ chỉ bàn tiến thôi, ko lùi đc nữa, để năm sau thì tham quan nào nổi.
Giờ trước mắt là phụ huynh em nào ra phê chuẩn nhận hứng lớp đi là ok hết
Nói chung là ko phải lo quá đâu ;)
Thích thì làm đc hết mà

:( chưa xong album lớp :(

@Mẩu: cứ thử bảo đi HL xem đựoc hem ;;)

@ Chuối: mình chưa động đến cái nào :">

Back
Bên trên