~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

recommend Saw các phần :)) ko phải film ma nhg hãy xem và cảm nhận :))
@Nu: mình thik cái bài trg film đấy, hình như Le để nhạc chuông nhẩy :? Chưa xem lịch, chả hiểu hn one missed call đây 8-|
À mà Nu em chủ nhật đi đóng film nhớ nhớ ;))

Mấy h hả Chuối, cn nhìu plan quá nhở :)) ;))
Mà buổi sáng tớ đi học rùi, nếu ko trùng h thì đi lun :D sao ko làm ngày thường, ăn ko ngồi rồi cả ngày :(

Thế là đoạn đầu vẫn là HJ giết YE đúng ko?

Ờ``````````````` ^:)^

Mình kòn hi vọng j cho vụ HL k??????????????????????? Ngày đầu tiên nghỉ hè thui mình đã thấm nhuần cái sự chán rồi . HUhu, MUỐN ĐI HỌC WA" :(( :(( Ui,mà tự dưng hè xách túi đi du lịch vs lớp mình thì đúng là thiên đường :x

Lớp mình chả lẽ ko thể đi tham quan sao?? :-s

Eo ơi ,cái fim ma dở hơi đấy ,t ko xem nghe mỗi tiếng thôi mà đêm wa sợ wa' mãi ko ngủ đc.Chắc cả đời này k bao h dam' nghe tiếng fim ma chứ nói j đến xem fim :(( :(( huhuhu Anti fim ma :((

Tao ngồi 1 mình ở nhà ko bật đèn mà xem đoạn kết nhé, xem lại cả đoạn cái xác nhé, chụp hình cho chúng mày xem nhé... :-"

Ơ mà fim ma Mỹ mà cũng có xxx à :|

Chỉnh sửa lần cuối:
@Vịt: có chứ :)) có film j mình xem đúng đoạn xxx thì ma nó vào :))=))
@Nu: họp vào 8h sáng ở 18 Cao bá quát xong ra tượng đài lenin
Nhg mà quay film thì chắc vào chiều.
sáng thì tuyển chọn diễn viên luôn ;)) Riêng em Nu thì cho 1 suất ;))

các bạn thôi đừng nhắc Hạ Long nữa nhé, nhắc mình lại bắt đầu :(

hí hí em đã rước được "ngừoi tình trong mộng" 5130 của em về nhà rôi ;;) các bạn lưu số mới nhá :x 0167 9109 992

Mày ơi hình như hôm đấy tao cũng phải ra tượng đài Lê nin =))

Hehe, thế mình đc đặc cách :)) Chiều đi mấy h gọi tớ nhớv :x:x, sáng thì tớ ko đến chắc cũng đc nhỉ ;))

kinh quá, các bạn mơi nhau film ma :-s
hôm nào lố mình đi cô Việt với đi đâu chơi đê, ở nhà chán quá :((
@Thanh: kinh nhá, có dd mới khao cả làng đê :-" hehe

tất cả TNV mới và cũ của 3R mai đều phải đi hết mà
@Nu: tin mới là họp từ 9h, nên là có thể kịp thì sáng quay luôn đấy em ạ

Á à !!! THanh có đt mới . Sướng nhá !! Đề nghị hôm nào gặp nhau là phải khao chị em 1 chầu :)) muahahahaha
Phim bảo vệ môi trường hả Chuối ? Về sau show fim đấy ở đâu? Sáng mai kon NU nó đi học rùi chắc k đến đc đâu .Chìu thì nó mới đi đc .

kinh quá, các bạn mơi nhau film ma :-s
hôm nào lố mình đi cô Việt với đi đâu chơi đê, ở nhà chán quá :((
@Thanh: kinh nhá, có dd mới khao cả làng đê :-" hehe

Ừ nha, mình bị dốc sạch tiền để bù vào rồi còn tiền để khao các bạn ah ;;) đấy ngưòi mình chỉ còn thế này đấy, bạn nào mà gặp mình muốn lột jì thì lột >:) chứ mình hem có tiền ;;)

Á à !!! THanh có đt mới . Sướng nhá !! Đề nghị hôm nào gặp nhau là phải khao chị em 1 chầu :)) muahahahaha

em Xu ơi, mình làm quiz về em Xu đuợc có 75 %, sượt mất phở cuốn của em rôi :(( =((

ts cái con có đt mới :-<

ts con nào ghen ăn tức ở + vừa nãy nháy máy tao =))

Chài... Vừa xem Cảnh sát Miami mới nhận ra là...Conan chưa bao h có những vụ liên quan đến cưỡng hiếp :-? Mà những cái như thế thì nên biết hơn chứ nhỉ :-? Lẽ ra nên cho vào nhều hơn là giết người, đặc biệt là giết người vì những lý do ko đâu... 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
vì conan chủ yếu dành cho các em bé :))
cái cưỡng kiếc đấy liệt vào abc rôồ

vì conan chủ yếu dành cho các em bé :))
cái cưỡng kiếc đấy liệt vào abc rôồ

hèm nhưng mà lẽ ra nên cho mấy vụ ấy vào cho nó ... thật ;)) đâu cần vẽ gì đâu, chỉ vẽ nạn nhân là đc rồi mà ;))

ờ nhưgn mà có điều với kiểu xuất bản hiện nay thì chắc là mây vụ cưỡng kiếc đấy sẽ tràn đầy ánh sao lấp lánh mất =)) mẹ cha có mỗi con dao mà nó cũng bôi lấp la lấp lánh lên phát tởm, bựa nhân ko chịu đc cái kiểu bịt bịt! bịt ngu, chả liên quan!

Xb trc ko che thì dịch như phân, xb lại dịch ổn thì che vớ che vẩn, bực ghê cơ...

Hic hôm T6 vừa rồi mình ỉ i có cái cửa hàng sak gần nhà dán giấy ở ngoài "Conan, Đôrêmon" nên ko thèm đến trường mua truyện. 6h học, 5h20 ra khỏi nhà, phi ra đấy:

"Chị ơi chị có bán Conan đúng ko?" - "Uh chị có bán" - "Chị có Conan 15 ko?" - "Conan 15..." - "Hôm nay phát hành mà chị" - "Chị ko có đâu...".

Chán + ức chế, phi xe đạp 1 lèo đến trường, mua quyển truyện rồi hộc tốc đạp về lớp học ở Chùa Bộc >"< May đường ko tắc ko thì mình hóa dại mất >"< 8km kể ra cũng ko xa lắm nhỉ ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
chài, Vịt viết thư yêu cầu thêm tình tiết ấy vào conan đê :))
@Thanh: nhiệm vụ của m là nháy máy cho t, t ko nháy m đâu :-" m mà ko nháy bây h thì tí 12h t gọi đến khủng bố :-"

sao tao đợi 10 ' rồi mà éo thấy đứa nào khủng bố đt thế hả Châu =))

ặc mày nhấc máy ah :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên