~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

@Nu iu: m ơi m đổi ava đê, chả theo kịp thời đại gì cả :-j hehe
CE đi thăm cô Việt ko?

:(( film như dở hơi thế á? sao con YE điên thế :(( khổ mỗi con SM :((
@Nu: hehe chào m :D
@tít:
http://dienthoaididong.com.vn/NOKIA-3110-Classic-Black_product_328_4542.html cái này ngon hơn LG mà rẻ hơn, pin bền, chức năng ko kém 5130, chỉ có chụp ảnh kém hơn
ko thì lấy cái 5130, Blckberry mà 1tr7 thì lởm
:-j (anh trẫm khuyên đới :)) ), thích thì chơi hẳn xịn
mà m mua ở TGDD à? a t bảo đắt, mua ra Nhật Cường mà mua
@Chuối: bông lúa = hàng tàu =))

ừm tao cũng định dùng 5130 đây :x cái 3110 này ổn đấy, chụp ảnh vẫn là MP là okie rồi mà hỗ trợ thẻ nhớ đến 2G :x mua cái này thì tao bù tiền vào ít hơn mày ah :) còn 5130 thì phải bỏ ra 500K đấy :( hết cả xiền mua cái áo tao đang thích :x

Tao chỉ tham khảo ở thegioididong thôi :) còn địng ra chỗ Hoanghamobile ở Lê Duẩn mua :) bạn tao bảo ở đấy bán rẻ :) còn Nhật Cường để xem giá rẻ hơn ko đã ;;)

Mình cũng đang muốn đi thăm cô Việt đây :x

Kon Thanh này định xem bông lúa thật à =))
M đúng là ng ta nói j cũng tin Thanh ạ. Thui cứ xem mấy cái nokia cho chắc m ạ :D

Thì tại thấy Chuối nói nhiều chức năng cũng tốt mà :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Ừ sony ericson thì nghe nhạc đuợc lâu lắm, pin tốt :) nhưng mà những cái mà thoả mãn nhu cầu của em toàn 2tr7 -> trên 3tr 8-} chỉ có cái cũ là tầm 2 tr thôi ;;) mà em lại ko có ý định mua máy cũ =))

BI h hiện tại chính thức em chỉ phân vân giữa 3 con này thôi, các bác vote hộ em :). Thnx nhìu nhìu :x

http://dienthoaididong.com.vn/NOKIA-3110-Classic-Black_product_328_4542.html#2 ( ưu điểm : đỡ phải bù tiền nhiều :">)

http://dienthoaididong.com.vn/NOKIA-5130-Xpress-Music-Red_product_328_5060.html#2

http://dienthoaididong.com.vn/NOKIA-3120-Classic-Deep-Red_product_328_4748.html#2

Đọc thấy có ai muốn tìm hiểu bạn Thành lớp tớ à? Phải nhớ nè: " Đừng nghe theo lời nói dối. Chớ nghe rồi tan nát cái đời hoa. Đút chân vào không có đường ra. Đừng nghe theo đừng tin theo" ( Trích " Từ nay không yêu lăng nhăng nữa")

@Tít: 3110 hoặc 5130 đê
mà mua béng cái 3110 cho rồi, pin lâu hơn 2 em kia, mà 1tr6, có khi bố bù luôn cho ý chứ, chả phải tự bù xu nào :))

tớ lại thấy thương con CA nhất ý. Chả liên quan gì tự dưng.... Mà con YE nó chỉ giết cho sướng tay chứ có phải vì mục đik gì đâu :-<

L cũng thương Cho-ah. Cái đoạn bóng đèn vỡ là do Cho-ah hét lên đấy chứ nhì? Rốt cuộc thì Sun min cũng chết hở (bị mất linh hồn rồi còn đâu :( )

Đoạn cuối phim, lúc có chữ chạy lên không hiểu Cho-ah nó lẩm bẩm cái gì suốt???

Phim này soundtracks rất hay :x

@thanh: mua cái điện thoại nào bàn phím dễ bấm + màn hình dễ nhìn + loa tốt ý. Mình vẫn thích NOKIA :D

Chỉnh sửa lần cuối:
L cũng thương Cho-ah. Cái đoạn bóng đèn vỡ là do Cho-ah hét lên đấy chứ nhì? Rốt cuộc thì Sun min cũng chết hở (bị mất linh hồn rồi còn đâu :( )

À uh vì Cho Ah hét nên cái bóng đèn nó mới vỡ, găm hết vào mặt Cho Ah. Sau đó ngất xỉu đè lên cái mảnh nhọn (đoạn này điêu vì áo đồng phục của chúng nó dày lắm, mảnh vỡ của 1 bóng đèn dù nhọn đến đâu cũng ko thể giết chết đc :-j ). Sau đó Sun Min nhìn thấy, hét lên. Chung quy lại con YE là con tởm nhất, cái chết đầu fim của nó chỉ là trí nhớ của con YE tốt thôi, chứ thực ra ko phải vậy.

@Tít: 3110 hoặc 5130 đê
mà mua béng cái 3110 cho rồi, pin lâu hơn 2 em kia, mà 1tr6, có khi bố bù luôn cho ý chứ, chả phải tự bù xu nào :))

hì hì có thể như thế thật :x

@thanh: mua cái điện thoại nào bàn phím dễ bấm + màn hình dễ nhìn + loa tốt ý. Mình vẫn thích NOKIA :D

ừ mình cũng tìm theo tiêu trí này mà :x:x:x:x Ly tốt tìm luôn hộ mình :) Định chiều CN này đi mua đây :x

Cứ mua cái 5130 đi m à, chụp ảnh ok phết, nghe nhạc thì chuẩn vs loa to thôi rồi :)) Nghe t đê, chú t dùng cái đấy mà :x:x:x. CN đi mua à, sướng thế còn j, mất máy mà đc mua xịn hơn như m thì quá là sướng :))

Chỉnh sửa lần cuối:
À uh vì Cho Ah hét nên cái bóng đèn nó mới vỡ, găm hết vào mặt Cho Ah. Sau đó ngất xỉu đè lên cái mảnh nhọn (đoạn này điêu vì áo đồng phục của chúng nó dày lắm, mảnh vỡ của 1 bóng đèn dù nhọn đến đâu cũng ko thể giết chết đc :-j ). Sau đó Sun Min nhìn thấy, hét lên. Chung quy lại con YE là con tởm nhất, cái chết đầu fim của nó chỉ là trí nhớ của con YE tốt thôi, chứ thực ra ko phải vậy.

Thế rốt cuộc nó chết ntn?

Xịn hơn jif đâu, phải bù tiền vào mà ;;) lần này mua xong là phải sắm ngay cái bị như mấy bà hàng rau ý B-) mà để cho vào bên trong quần ý =)) để ko bị để quên ở đâu hay bị thằng nào sờ mó lấy trộm =)) >:)

CHẹp vừa lên fb xem ảnh về Made in 12 hôm qua :x Các chị xinh như điếu đổ, váy bướm tung tăng, còn các anh thì :(( :(( zai trường mình =((

=)) xinh như điếu đổ là thành ngữ mới à
@Vịt: chả hiểu chị nói gì, trí nhớ tốt là tn :-/
@Tít: 3110 chỉ có chụp ảnh kém hơn tẹo, còn lại nhạc nhẽo ổn, ko thua gì 5130, pin lâu hơn, bù tiền ít :)) mà mày lại chém gió chém bão j bên 2pic IT đấy

Chỉnh sửa lần cuối:
Khiếp, t xem xong rùi bị trầm cảm ý m ạ, sợ lắm :(( :((
Cứ thấy chia tay buồn thảm, tiếc nuối, nhớ nhung..... ko dám xem nữa
Zai trg mình có khi cứ mặc đphục là đẹp nhất chứ cứ mặc vest vs vuốt keo nhìn kinh chết :))

----------

"朋 友 一 生 一 起 走
CE hiểu nhau đến từng thành viên một, biết rõ nhau từng good side bad side" Thik 2 câu này của chị Hằng, quá là chuẩn lun, :x:x:x:x:x. Đúng là chỉ có lớp mình mới hiểu nhau đến từng thành viên 1 ý :)) :D

----------

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) con Vịt cạp cạp mãi mình mới hiểu cái film đấy
@Nu: m ơi dòng chữ j ở trên dòng Ce hiểu nhau... đấy :"> máy t k cài font thấy toàn ô vuông :">
-----------
ngày đầu nghỉ hè đã siêu chán rồi :(( tí phải đi học toán nữa chứ :(( muốn đến trường =((

Xịn hơn jif đâu, phải bù tiền vào mà ;;) lần này mua xong là phải sắm ngay cái bị như mấy bà hàng rau ý B-) mà để cho vào bên trong quần ý =)) để ko bị để quên ở đâu hay bị thằng nào sờ mó lấy trộm =)) >:)

CHẹp vừa lên fb xem ảnh về Made in 12 hôm qua :x Các chị xinh như điếu đổ, váy bướm tung tăng, còn các anh thì :(( :(( zai trường mình =((

Cho tớ cái link ;;) :x :x :x

Back
Bên trên