~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

COn này hay thế lại còn lắm mồm. Mày đừng nghĩ quá sâu xa thì mới hay chứ :x:x:x:x

Hôm qua Lâm cute nhỉ :x:x:x theo lời bạn mẩu là "rất nhẹ nhànhg và xinh xắn" =))

Chỉnh sửa lần cuối:
............ trời hôm nay làm sao mà nhiều người tự sướng quá:|

Bạn Thành xem video cầu hôn MC xong rùi huh? =)) =)) Lần đầu tiên có người gọi tớ là Đỗ Thị =)) ahahahaha . Bạn ko có FB ah,bạn MC đang mún giao lưu tìm hỉu vs ấy đấy :">

Hihi ,giọng dê cụ đạt chuẩn kòn j nữa :)) . Chán thế bạn THành offline rồi ah để tớ kòn gọi bạn MC lên để 2 bạn giao lưu cho tình cảm :(

Buổi tối nó ko khí hơn bạn ạ :)) Sáng k hay bằng ihihi :))
Hnay đi học làm được 1 đoạn phim = kon rối rất ngu :)) Sau đó đi ăn uống phè phỡn như bt,ngồi tán phét rồi về thôi. Phải tận hưởng nốt ngày cuổi chứ lị . Mai hình như cô Hương lại khao lớp mình típ đấy :))

Bạn Thành xem video cầu hôn MC xong rùi huh? =)) =)) Lần đầu tiên có người gọi tớ là Đỗ Thị =)) ahahahaha . Bạn ko có FB ah,bạn MC đang mún giao lưu tìm hỉu vs ấy đấy :">

FB àh,sao lại k có chứ :))

K thik gọi là Đỗ Thị thì tớ gọi Nở Thị nhá :-"

Mà sao ại có ng` mốn tòm hỉu tớ chứ :-/

MAI 7h30 có mặt, bạn nào đến sớm đc thì đến kê ghế nhá, mà thật ra mình cũng biết là ngoài mình ra chả có ai đến sớm kê ghế đc 8-|
thôi mai đến đủ là tốt r`, còn đi ăn tập 2, cô Diễm bảo thế :X

Ui bạn Thành onl rồi ah :)) Đâu FB bạn đâu ,bạn MC cũng đang onl FB đấy :)) Hihi,sao có Fb mà xem video chả thấy comment j o_O .

mai giời cho quả mưa thì hết ăn với chả uống :(
Nếu rứa mua j đến lớp chén đi :">

Back
Bên trên