~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

cái clip changing mà muốn quay thì mai cả lớp phải đi đủ mới quay nốt đc
mà tình hình muốn thế thì Thanh đi nhắn đi mày ạ
2 là profile cũ mình thấy cũng hay, nhg mà giờ chả hiểu còn mấy cái ảnh chỉnh sửa ko, vì cái phần ảnh profile đầu tiên, một số cháu bị sai thông tin, một số cháu thiếu thông tin, một số cháu ảnh profile bị lố --> giờ phải chỉnh lại đống đấy, thay hết mặt các cháu vào thì tái sử dụng cũng đc. với cả soundtracks thì một số cháu có ý kiến thay đổi, mình sẽ làm lại phần đó nữa cũng ok.

p.s: với cả trg đống cũ kia có 23 ng` thôi, thiếu 7 ng` nữa thêm vào là xong 8-|

Chỉnh sửa lần cuối:
ăc trời mưa thế này có cho tiền bọn nó cũng chả đi đủ đâu, .mà tình hình mai lớp vắng lắm đấy vì cả đống nghỉ :-s

1, =))
3, Èo xem quảng cáo chương trình ĐỒ rê mí thích quá cơ :x:x:x Muốn đi thi cơ :x:x:x Mình sẽ hát bài "Chúc bé ngủ ngon " ;;)

mày hát chúc bé ngủ ngon thì các em nó dậy hết =))

@Vịt: tình hình sao rồi ?

chưa chết... chắc là 30 mới chết >"< sáng nay vừa ngủ dậy bị ông già hỏi học hành thế nào, hôm nọ mẹ đi họp PH thế nào, có mang kq về ko - có ạ - đâu - dưới kia kìa, thì vẫn hsg thôi ạ - nhưgn mà chả đc cái gì ấy gì - hì hì hì - chán lắm, lúc nào cũng thế thôi.... (phù.. trên cả may #:-s )

ko biết tối nay thế nào :-s

mà các bạn tính tham quan ntn đây?

Chỉnh sửa lần cuối:
vụ thăm quan chắc hết bão...
hic, vừa di học thêm về bị thầy toán dọa cho thi ĐH thì phải abcxyz... :-ss sợ quá

Hôm nay cô NA cứ gọi là vui phớ lớ nhờ ;;) Chúc mừng 2 hoạ sĩ nghiệp dư của chúng ta là Khánh reno và Vịt bầu B-) Đề nghị quý vị cho một tràng pháo tay và một tràng pháo chân dữ dội =))

chán nhỉ, các bạn đã ko đi học lại còn chả thèm lên đây =((
mai đi học đi nhá, cô Q bảo đấy

còn hỏi làm sao :|:|:|
nghỉ nốt ở nhà đi cho sướng, các bạn chán đi học ra rồi mới kêu gọi nhau đi học:|:|:|

các bạn lớp tin biết vụ video clip chưa nhờ ;;) mình đi quảng cáo nào =))

Thanh hớn các bạn IT thế nhẩy :)) :>
mai nhớ mang tao official guide đấy

1. :|
2. mai lập hội mì tôm chanh/cơm trường cuối năm ko? đến sớm 12h đi ăn đi :))
3. đf lơp bạn Đào làm đc phết ồi, đang g ý ch sửa lần cuối, sẽ post lên fb sau nhá

đờ mờ :"> thế là h còn mỗi vụ album với tham quan là phăng teo à :"> buồn thế nhẩy :(

mail cô NA là yahoo.com.vn nhé
con Xuân chưa gì đã lanh chanh rồi=)) các bạn gửi nhầm hết thì sao :))

mail cô NA là yahoo.com.vn nhé
con Xuân chưa gì đã lanh chanh rồi=)) các bạn gửi nhầm hết thì sao :))

ĐM thảo nào vừa mới gửi xong đã thấy mail báo lỗi. Heiz.

Châu giục Đào nhanh lên nhá, chứ ko nghỉ hè rồi, chả ai muốn đến để mà lấy áo đồng phục đem về cất vào tủ đợi vào năm học mặc đâu =))

Mình vừa lên fb và phát hiện ra thầy đứt vừa vào cm cái video "hot story" của mình =)) Có lẽ thầy sẽ bắt mình làm lễ rửa tội B-) :">

Các bạn vào xem cái này nhá , 1 đoạn bị cắt trong film "Lập trình trái tim" vì lí do "hơi phản cảm" ;;)
http://www.youtube.com/watch?v=3DJJW6Jkl6c

Chỉnh sửa lần cuối:
Các bạn vào xem cái này nhá , 1 đoạn bị cắt trong film "Lập trình trái tim" vì lí do "hơi phản cảm" ;;)
http://www.youtube.com/watch?v=3DJJW6Jkl6c

Đek phải hơi phản cảm nữa mà là siêu phảm cảm ý :(( Tởm nhất con Uyên, vừa vào đã "đừng căng thẳng thế..." giọng đểu đểu mơi mơi, xong lúc thấy thằng Duy mệt mệt lại còn cười cười như sướng lắm ý >"< Eo ôi cha nào viết kịch bản mà bựa thế :((

Back
Bên trên