~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Tưởng các bạn định giao lưu với 10 Bio =))

@ Thành: muốn kiếm điểm trước bạn Nu thì sáng mai đến sớm kê ghê cho lớp tớ đi >:) :x

Chết chết,10 Bio nào chứ [-(.

Bạn Nu là ku nào dzậy :-/. Sao lớp ấy toàn Nu,Xu với Vũ vậy cà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
=)) thanh zô zuyên
cô hnay dám xù chúng mình [-(
may có em Đào hào hiệp cho trú tạm :X hội mỳ tôm chanh như bọn cái bang, nhưng mà ăn mỳ một lúc bị đói :D
bạn nào về xem nốt đoạn cuối fim The voice thì kể lại đi ;;)

Hehe, HELLO BỌN MÀY, CÁC TY CỦA T :))
Bi h ko được đến lớp nữa, t lại trở về với cái forum thân iu cả tỉ năm chưa vào :X:X:X
Vịt ơi, thế m có hiểu đoạn cuối ko? Xem 1 mình sợ lắm :D

Đây này:

Chú thik:
YE = Young Eon (nv chính)
SM = Sun Min (bạn thân)
CA = Cho Ah (mái bằng)
HJ = Hyo Jung (con chết trước đó)

Con YE ác nói đúng, chắc con YE bị tâm thần đấy, nó ko thống nhất trong cảm xúc thì phải. Phần tốt thì nó thương mẹ, nhưng khi thấy mẹ nó ngồi trên lan can, nó bảo "Đến lúc mẹ phải chết rồi", thế là mẹ nó rơi...

Cô giáo khá quý nó, con HJ thấy thế, nó sợ cô giáo quên nó, nó xin con YE đừng quyến rũ cô giáo. Tức là con YE nghe đc giọng nói của con HJ. Nhưng con YE chơi con HJ, quyên rũ cô giáo, thế là con HJ mất tiếng nói. Thế là nó tức, nó giết con YE. Con YE mới trả thù HJ bằng cách giết cô giáo để con HJ biến mất luôn.

Con YE tốt ko tin, chạy đi. 1 ngày zời nó ko nói chuyện với SM. SM hỏi CA là YE liệu đã biến mất chưa. Con YE buồn lắm. Nó tự hỏi "Mẹ ơi con là ai con cũng ko biết nữa...". Sau khi ông bảo vệ vào bê bàn ghế của con YE đi, con SM nghe lại bản nhạc nó tặng YE, rồi nó khóc, nó chạy đi tìm YE, nó bảo nó xin lỗi, nó sẽ ở bên YE. Nó chạy xuống chỗ ống nước tìm YE, mãi sau YE mới gọi nó, nhưng giọng yếu quá nên nó ko nghe thấy.

Sau đó, con YE ác hiện lên hỏi mày tìm SM làm gì. YE tốt bảo là nó muốn SM đừng quên nó để nó có đc giọng nói, để nó có thể nói chuyện với SM. Con ác nó bảo đâu phải mày muốn thế, là mày muốn cái khác kia, mày biết là mày muốn cái khác mà, mày muốn được sống đúng ko? Thế là cái tiếng "đc sống" nó cứ vang vang chập chờn y như cái bóng đèn ở dưới đó. Thế là con YE tốt nó cứ suy nghĩ mãi về từ "đc sống". Con YE ác biến mất.

Lát sau CA đi tìm SM, xuống chỗ ống nước, cứ nghe "đc sống" chập chờn, xong nó phát hiện ra tiếng nói phát ra chập chờn y hệt cái bóng đèn, nó nhìn cái bóng đèn. Rồi đột nhiên cái bóng đèn nổ tung, găm hết kính vào mặt nó, máu me be bét, rồi còn có 1 mảnh vỡ của cái bóng đèn nhọn hoắt dưới đất, CA ngã ngửa xuống đất, nằm trúng cái mảnh nhọn. Con YE lừ lừ đi về phía cái xác. Mọi chuyện diễn ra...ngay trước mắt SM!

SM nghỉ học 1 tháng. Khi quay lại trường, nó soi gương và nói chuyện với nó ở trong gương: "It's been a while, Sun Min... I love you...". Rồi giọng của YE: "Mẹ à, tốt nghiệp xong con sẽ học lái xe, sau đó con sẽ lái xe đưa mẹ đi Chuncheon nhé!"

Chứng tỏ sau khi nói về việc "đc sống", 2 con YE nhập vào làm 1 thành 1 con ích kỷ ác độc. Nó giết con CA rồi nhập vào SM để được sống!

--

À xem lại cái đoạn cái xác con YE rồi, ko phải bị cái giá để bài hát cắm vào đâu, mà có phải là bọn bạn đang chuẩn bị đi thang máy, mà cái thang máy chưa lên đến nơi đã mở cửa, một cái xe đẩy = sắt của bọn bạn rơi xuống nóc phòng thang máy, cắm vào cổ cái xác nên máu tóe ra thôi :-j

đây này:

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh thì cái xác thì ai chả bít
Nhưng phim này làm thế thì vớ vỉn quá, xem đến đoạn bọn mình xem ý, là kon YE cứu 2 kon kia thì kết thúc được rùi. Vì như thế còn có ý nghĩa tình bạ, t đang thik. Tự nhiên lại còn nhập vào kon SM. Kon SM là tốt nhất phim, thế mà con chó đạo diễn nó cho như thế à.
Bọn HQ nó bị điên à, làm phim đã chán lại còn chả để lại ý nghĩa j, vớ vẩn, toan fphim nhảm nhí . Shit!!!!!!!!!!!

vớ vẩn thế
phim gì mà loằng ngoằng
ko thần bí gì cả
=)) cuối còn con Cho-Ah thì chết, chả có cái gì đặc biệt

Tao chả hiểu cho con Cho Ah vào fim làm giề 8-} Sống ko ý nghĩa, chết cũng chả hiểu để làm gì 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
mình ko đc xem, nhg mà nghe qua thì giống truyền thống film ma hàn :)) quá là rắc rối :))
nhg mà thik đoạn kết, 2 con hợp 1 thành 1 con cực ác :)) thế mới hay :))

òi òi nghe kinh tởm quá :(( Nhạt nữa :-s

Alo các bạn nào rỗi rỗi search hộ mình điện thoại giá từ 1,5tr đến hơn 2tr nhá :) loại mà chụp ảnh đựoc (là MP chứ ko phải VGA) + có the nhớ + nghe nhạc được hộ mình với. thnks nhìu nhìu :x:x:x:x:x

Em mới tìm được 2 cái này các bác xem hộ em trong 2 con này con nào tốt hơn với :)

http://thegioididong.com/DTDD/Phone/1/21915/Nokia-5130-XpressMusic.aspx

http://thegioididong.com/DTDD/Phone/1/21614/LG%20KP320.aspx

Chỉnh sửa lần cuối:
sao lại có đứa tung tẩy đi chọn đt di động trong khi mình thì... :((

Tung tẩy jì :-? Chẳng qua bố vừa mới công tác về :( ủng hộ mình 1,5 tr. Còn muốn mua cái xịn hơn là phải bù tiền vào :(:( trời ơi em đã hết xiền, mới nhận đuợc cái học bổng đã lại phải tiêu :((

Ah Blackberry dùng được không nhỉ :-? Hôm trứoc thấy MP quảng cáo :)
Mình tìm được em này :)

http://www.blackberry48.com/blackberry-pearl/19-blackberry-8100-red-code.html

Chỉnh sửa lần cuối:
blackberry thì rẻ nhg chưa chắc hàng xịn có thể hỏng phần mềm
1,5 -->2 triệu thì có cái máy bông lúa của VN j đấy, thẻ nhớ 4GB, chụp ảnh 2,5MP blah blah
mà đùa, mình gợi ý mua 1200 rồi lại chả ;))
@Vịt: nâng câp, mua 1200 đi, có 500k thôi

oh cái này black này cũng đc đấy, mà ko đẹp lắm thui. T thấy thế là ok rùi, m đừng xem nhìu quá, ko đến luk ko chọn đc cái j đâu, cứ bị tiếc tiếc :D

blackberry thì rẻ nhg chưa chắc hàng xịn có thể hỏng phần mềm
1,5 -->2 triệu thì có cái máy bông lúa của VN j đấy, thẻ nhớ 4GB, chụp ảnh 2,5MP blah blah
mà đùa, mình gợi ý mua 1200 rồi lại chả ;))
@Vịt: nâng câp, mua 1200 đi, có 500k thôi

=)) =)) Chuối hâm, hnay tớ cũng vừa nhìn thấy cái Bông Lúa .Hehe, đúng là VN, đậm chất nông dân :))

@ nhung: nhưng mà cái tao đưa cho bọn mày là ở bán ở trong miền Nam có mỗi 1,7tr thôi :( tao xem ở cửa hàng HN là 2.090 K cơ :(( mà nếu thế tao thà mua cái đt của nokia 5130 express music ý :x chupj ảnh 2MP, có thẻ nhớ 1G :x nghe được nhạc:) chỉ tội trong nó hơi nam tính (theo ý bố mình :"> )

@ Chuối: bông lúa là cái nào, gửi link cho tao :x:x:x:x xem cái,

:(( film như dở hơi thế á? sao con YE điên thế :(( khổ mỗi con SM :((
@Nu: hehe chào m :D
@tít:
http://dienthoaididong.com.vn/NOKIA-3110-Classic-Black_product_328_4542.html cái này ngon hơn LG mà rẻ hơn, pin bền, chức năng ko kém 5130, chỉ có chụp ảnh kém hơn
ko thì lấy cái 5130, Blckberry mà 1tr7 thì lởm
:-j (anh trẫm khuyên đới :)) ), thích thì chơi hẳn xịn
mà m mua ở TGDD à? a t bảo đắt, mua ra Nhật Cường mà mua
@Chuối: bông lúa = hàng tàu =))

Kon Thanh này định xem bông lúa thật à =))
M đúng là ng ta nói j cũng tin Thanh ạ. Thui cứ xem mấy cái nokia cho chắc m ạ :D

Back
Bên trên