~~~ce~~~我爱你 :x:x:x

Đây là lần đầu tiên mẹ mình họp Ph về và ko phát biểu jif =)) Cô Diễm bảo mẹ mình hôm nay ngồi im ;;) nhưng tỏ vẻ hơi bức xúc thì phải :-ss

Oi oi oi ôi oi ôi ioi sao tự dưng mình lại thấy bất lực thế này :((

Đây là lần đầu tiên mẹ mình họp Ph về và ko phát biểu jif =)) Cô Diễm bảo mẹ mình hôm nay ngồi im ;;) nhưng tỏ vẻ hơi bức xúc thì phải :-ss

Thế thì tao cũng chịu mẹ mày! Tao mà học đc như mày, thì chắc nhà tao phất cờ chúc mừng rồi ý! Đúng là ko biêt chỗ dừng :-<

Chị tao đi họp về chửi bới om sòm, hỏi tao 1 câu: "Mày xác định đi! Đi bán rau hay là đi du học?" Tao tức hết cả người. Xong lại còn "Mày mà thi ĐH trong nc thì chắc chắn trượt, chính cô mày nói thế, cô ấy dùng hẳn từ "tạch" nhé!"

Ts tao điên hết cả người từ sáng hôm qua, gọi điện về chê đủ đường! Mệt mỏi, hôm nay ông già tao về mà cỡ này thì còn gì nữa.... (May ko có điểm thành phần 8-X: ). Nhưng thay vào đó là có điểm của cả lớp :-< Bạn Thanh của chúng mình thế kia mà mẹ bạn ý còn "bức xúc"! Bó tay!

Nhưgn cũng may nhờ sự thay đổi tính nết của mẹ mình nên có lẽ sẽ bớt căng thẳng (nhưng chỉ sợ ông già về bà già lại hùa theo thôi >"<) Với lại có lẽ Internet sẽ bị giảm thiểu >"<

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế thì tao cũng chịu mẹ mày! Tao mà học đc như mày, thì chắc nhà tao phất cờ chúc mừng rồi ý! Đúng là ko biêt chỗ dừng :-<

Ts tao điên hết cả người từ sáng hôm qua, gọi điện về chê đủ đường! Mệt mỏi, hôm nay ông già tao về mà cỡ này thì còn gì nữa.... (May ko có điểm thành phần 8-X: ). Nhưng thay vào đó là có điểm của cả lớp :-< Bạn Thanh của chúng mình thế kia mà mẹ bạn ý còn "bức xúc"! Bó tay!

ĐM con Vịt, chưa bít rõ sự tình mà đã nói tao thế ah. Cô Diễm bảo "Mẹ không nói jì nhưng chắc là không đồng ý vụ lên điểm nên có vẻ bức xúc " Mày hiểu chửa ? Với cả diểm số bi h đâu dám chắc là tao sẽ thi đỗ đại học còn mày sẽ trượt đâu 8-}. Tao sợ là ngược lại ý :-ss

Mà chị mày hỏi mày đi du học hay bán rau, sao ko nói luôn là "đi du học" ;;) sang Nhật trở thành luôn ca sĩ nổi tiếng cho bố, mẹ, chị loé mắt ra nhá =)) Tao tình nguyện lập FC ở HN cho mày :x:x:x:x:x:star:

Thanh bất lực =)) làm đêm cho lắm vào =))

đấm phát chết h, bất lực vì chuyện khác :-s

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐM con Vịt, chưa bít rõ sự tình mà đã nói tao thế ah. Cô Diễm bảo "Mẹ không nói jì nhưng chắc là không đồng ý vụ lên điểm nên có vẻ bức xúc " Mày hiểu chửa ? Với cả diểm số bi h đâu dám chắc là tao sẽ thi đỗ đại học còn mày sẽ trượt đâu 8-}. Tao sợ là ngược lại ý :-ss

Mà chị mày hỏi mày đi du học hay bán rau, sao ko nói luôn là "đi du học" ;;) sang Nhật trở thành luôn ca sĩ nổi tiếng cho bố, mẹ, chị loé mắt ra nhá =)) Tao tình nguyện lập FC ở HN cho mày :x:x:x:x:x:star:

Tao nói mẹ mày, ko nói mày. Mày đỗ đại học là chắc, còn tao trượt hay ko thì tao ko biết >"< Có điều nếu trượt thì tao ko còn sống cho ai nhìn mặt đâu!

Nửa chữ Nhật bẻ đôi ko biết mà đòi đi du học? nghĩ gì?

lớp mình hnay ăn chơi ko sợ mưa rơi :))
hnay các bạn đi thiếu mà ăn máu phết, Hoa sen mà ngang ngửa hôm Spagetty box của mình =)) khổ thân cô Hương bị bóc lột :))

:)) khổ thân cô bị nhiệt nhìn cta ăn :)) mồm đau kêu oai oái :))
@Thanh: :)) bố tao nghe thấy vụ lên điểm bảo là lớp con giỏi :)) xong mẹ tao bảo thông minh để đâu mà ko xin lên điểm đi :-j
@Vịt: tình hình sao rồi ?
@Châu: làm ảnh ! MAU!

ngại thế :"> lười làm ảnh quá, ngĩ đến vụ hồi trc mình ngồi mầy mò mệt quá :"> Chuối ơi nh` thế sao mình làm hết :">

cả tuần để làm mà ;)) bây h chả kịp rồi, bao h đi tham quan thì phải xong thôi :D
thế là thừa thời gian mông má nhé ;))

http://vongtaybeban.com/viewtopic.php?f=13&t=2 --> các bạn cố gắng môỗ ngày vào topic này 1 lần hộ mình nhé :x có yêu thg thì giúp mình với, với cả bảo càng nhiều ng` vào càng tốt :D

hnay tớ bị đau bụng giun huhu
:((
vừa phải uống fugaca để tẩy giun =((

1, =))
hoá ra con Mẩu bị đau bụng giun ah =)) ăn bẩn cho lắm vào, đã bảo đừng ăn shit của tao mà cứ thích cơ =))

2, Hôm nay mình về nhà bạn Châu "vệ sinh shen ti" sau khi ăn ;;)

3, Èo xem quảng cáo chương trình ĐỒ rê mí thích quá cơ :x:x:x Muốn đi thi cơ :x:x:x Mình sẽ hát bài "Chúc bé ngủ ngon " ;;)

4, Chuối em bao h phải nộp ảnh edit đây :-?

@Thanh: m ko biết ngượng =)) còn khoe =)) ai cho bắt chước kiểu 1, 2, 3, 4 của t :))
@Mẩu: chết chưa, ai bảo 10 năm... =))
@Chuối: chọn ảnh khác hoàn toàn profile trc à? mình chọn mấy cái tương đối thôi, ko đc lố quá như trc, mà chọn giống trc thì thà lấy luôn đồ cũ :-?

Tại tao viết thấy nó không liên quan nên mới phải đánh 1,2,3,4 chứ ;;)
@ Chuối: nếu mà vẫn chọn ảnh lố + thêm chữ lố thì không khác cái clip cũ Chuối ah :-s

thì kiểu album lớp, mình ban đầu là định nổi bật nhất vào cái clip Changing, nhg mà clip thì toi tùng rồi... :-s Còn cái clip profile thì bắt buộc phải có, vì album lớp thì ko thể thiếu phần ảnh ọt rồi 8-| còn thì mình thêm 1 số clilp của thầy cô và ảnh kỉ niệm nữa vào.
@Thanh: hạn 1 tuần đi cho nó thư thả
@Châu: đứa nào ko có ảnh thì lấy ảnh cũ cũng đc, với cả ảnh cũ cái nào hay lắm thì tái sử dụng cũng đc ;))

Òi oi oi :(( hự hự hự, thế thì :-s cũng hơi bị nhạt ý Chuối ah :(( Mình biết các bạn muốn lưu giữ kỉ niệm nhưng mà cái trước làm chuẩn lắm rồi ý :x:x:x:x Hự hự sao clip changing ko kịp ah :-? cho ảnh vào là được mà :((

@ Mẩu: ừ tao đợi mày ;;)

Chuối em: thôi làm clip Changing nốt đi, quay đc 1 phần rồi, sau đó lấy profile cũ, có gì thêm ảnh 1 số bạn profile cũ ít/chán ---> profile mới, nhạc của cái cũ chuẫn rồi, b con Xu làm lại nó chán ra
Tóm lại mình nghĩ bây h, quay nốt clip Changing + Profile lố có chỉnh sửa + Profile tử tế có ảnh tử tế+ survey
đc hem?

Back
Bên trên