CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Đấy đã nghe anh Khải nói chưa /:) .. Không nói nhiều , còn em chỉ xin là đến xem Cdunk tập 1 buổi thôi .. Được không ạ cap của Cdunk :D

Chiều mai đến xem CDunk tập thoai , lâu lắm rùi ko được xem rùi !;;). Thế CDunk có tập ở Ams ko ạ , hay là tập ở sân nào ạ??

Nói chuyện nghiêm túc chút:p 7 and 1 rủ Cdunk đấu giao hữu vào tuần sau thời gian và địa điểm Cdunk chọn.Các a nghĩ sao ạ?

Cái ava là e nghich tí b-) Mọi ng đừng đoán linh tinh này nọ nhé;)

dạo này quay lại HAO thấy bao nhiêu em để ảnh LC =))

Mà LC đã thành bro của em Dung rồi cơ à ;)) Nhanh thế :))

Mai em đến sớm ạ ;;)
LC bây h trên HAO nhiều em để ava vãi :)) Hôm qua vào TSVB cũng thấy :))

dạo này quay lại HAO thấy bao nhiêu em để ảnh LC =))

Mà LC đã thành bro của em Dung rồi cơ à ;)) Nhanh thế :))

cappu thấy quả ảnh em chụp thế nào:)) cứ gọi là chuẩn:))
bao nhiêu đứa vào blog em lấy làm avartar :|, bạn Dung cũng ;))
sợ anh lc tưởng em đi cho ảnh lung tung thì :((

Chỉnh sửa lần cuối:

Long con hot thế cơ mà...dạo này các em để anh Long con còn anh em mình để ảnh tùng bìu nhỉ ;))

cappu thấy quả ảnh em chụp thế nào:)) cứ gọi là chuẩn:))
bao nhiêu đứa vào blog em lấy làm avartar :|, bạn Dung cũng ;))
sợ anh lc tưởng em đi cho ảnh lung tung thì :((

Ảnh này LC send thôi:p

Mọi người ah e đã bảo cái ava là để giải quyết một số việc thôi:-$ :-$ :-$ Sau vụ này e để ảnh Tùng Bìu cũng đc;))
Mà việc chính thì kô ai quan tâm:(( Giao hữu vs Seven and one các anh nghĩ sao ạ?

<<<< Look at my avata :))
He he em Dung dang co may vu can giai quyet ;) Suyt ! :D
Chieu nay tap co gi ma vui the cac anh :)) Gi ma street fighter voi "CHi leader " la sao :))

Sao lại có Chi leeder ở đây thế Long Con :-w .. Không liên quan nhé .. :D
chiều này Cdunk tập ở Ams hay là lên Y ạ :|

Dạ em xin phép các anh chiều nay nghỉ tập tại sang tuần em phải nộp bài thi cuối kỳ ạ.

Long con hot thế cơ mà...dạo này các em để anh Long con còn anh em mình để ảnh tùng bìu nhỉ ;))

thế hóa ra ava mày là ảnh Tùng bìu à :|

chiều nay chắc vẫn tập ở ams thôi, chỉ khi nào ko có sân thì đội mình mới lên Y, lên ams ko thấy thì ra Y :-s

để ý thấy sao mỗi bài lc là em dung "nhặng" lại cho vào bài tốt, ý gì đấy:D :D

Hôm nay đã đến và được xem Cdunk tập rồi .. Không chuyên nghiệp lắm như các clb khác nhưng dù sao đối với 1 clb nghiệp dư thì đấy là quá đủ rồi .. Chúc Cdunk ngày càng vững mạnh .. Chào các anh :)

Thằng Gia Huyền Ly là chuyên gia bóng rổ ở đâu nhoi vào đây nhận xét lại chốt cho bây giờ . Thế nào là không chuyên nghiệp với cả nghiệp dư . Kiếm đất khác làm ăn đi em b-(

ho* thằng đầu đất Gia Huyền Ly nhoi lúc éo nào anh em ko thấy nhỉ :-?

Hôm nay đã đến và được xem Cdunk tập rồi .. Không chuyên nghiệp lắm như các clb khác nhưng dù sao đối với 1 clb nghiệp dư thì đấy là quá đủ rồi .. Chúc Cdunk ngày càng vững mạnh .. Chào các anh :)

tao nhớ là WC trường mình ko nhìn ra được sân bóng rổ mà :-? hay chú này nấp ở chỗ khác :-s

chú ly đến đây thì nhạt rồi :p

thể loại này tốt hơn là nên té khỏi đất HAO đi :p

k đừng trak :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên