CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

yo yo chủ nhật tuần này nhất định phải đi tập kekekekekkek

Mọi người mún hỉu chuyện của anh Gia Quang thì lên topic Tâm Sự vui buồn đọc thư anh ý viết thì sẽ hỉu cả:))=))=))
Nhờ đại gia Quang em mới biết thế nào là tình yêu sét đánh một phát chết tươi và tình yêu một chiều.
Xin lỗi ko viết cái gì liên quan đến bóng rổ:D:D:D
Em đặt tiền 10k là anh Kế thắng trong trận chiến tình:)):)) (trường mình phải bênh trường mình chứ:D:D)

chủ nhật đi tập...anh em mua bỏng ngô đến vừa anư vừa xem :)) giống megastar quá :))

sặc :)) anh em mình làm cái độ nhỉ ;;) xem Gia Huyền Ly thắng hay Nguyễn Quang Kế thắng :)) :)) mà thư thiếc nó nằm đâu ấy nhỉ ;))

Gửi ấy :(
Tớ phải làm gì đây :( Khi mà chẳng có 1 thông tin nào về ấy cả .. Chỉ đúng duy nhất 1 lần tớ gặp ấy ở trên RC và tớ đã chết đứng ngay từ lúc đấy .. Tớ nhìn thấy cậu .. Uhm , thế nào nhỉ , áo trắng ca vát trắng đen , tóc hơi xoăn đeo bờm xanh chấm bi trắng .. Quần bò với 1 bông hoa to đùng :x Và thế là tớ ngất ngây từ đấy .. Rồi nhận ra .. cậu học Ams .. :(( Nhưng tớ chẳng có 1 thông tin nào về cậu cả ngoài cái ava tớ save được :( ... Và vài cái ảnh tớ chụp lén cậu mà cậu không biết .. Ấy ơi :(( Phải làm thế nào mới tìm được ấy giữa 1 tỷ con gái trên đất nước này trong khi tớ lại không có tý thông tin nào về cậu .. Đã 1 tuần trôi qua rồi tớ tìm kiếm trong vô vọng cho đến khi bà chị họ tớ >:-D< như 1 cô tiên đã giúp tớ bằng cách bảo tớ lên HAO tìm cậu , tớ hồi hộp lắm ... Như 1 đứa trẻ lần đầu tiên đi học mà được cô giáo phát cho phiếu bé ngoan vậy nhưng rồi lại có nhiều câu hỏi đặt ra cho tớ .. Lên HAO rồi chắc gì cậu đã lên , mà nếu cậu có lên thì liệu có tìm được cậu không ? Mà nếu tìm được cậu rồi thì cậu có biết tờ là ai không ? Hàng trăm suy nghĩ trong đầu khiến tớ điên lên mất :( Nhưng may sao :) Đúng như chị tiên của tớ nói .. >:-D< . HAO đúng là 1 gia đình thật .. Tớ đã có được 1 vài thông tin về cậu qua những người tớ chưa từng biết trên HAO .. Tớ đã biết được cậu tên là C :) .. Đã biết cậu học T2 .. Và tớ đang lang thang trên HAO , lang thang để tận hưởng cái cảm giác mà người tớ yêu quý cũng đang trên HAO , để biết được sao cậu lại yêu HAO đến thế :) để cảm nhận rằng tớ và cậu có 1 cái gì đấy giống nhau dù biết rằng cậu sẽ chẳng biết tớ là ai đâu :) Sẽ không bao giờ cậu biết cho đến khi tớ tìm thấy cậu :) Cậu biết không ? Từ lúc gặp cặu , tớ có 1 cái gì lạ lắm 8-| Nói thế nào nhỉ , bồi hồi xúc động :) . Uhm .. Có thể nói là khó tả .. Tớ vẫn chưa nhận được gì nhiều lắm về cậu nhưng với tớ :D .. Việc trong 1 ngày mà biết được tên cậu , biết được rằng cậu có lên HAO như vậy là quá đủ với tớ rồi :x ... Dần dần rồi tớ sẽ tìm được cậu thôi :) Tớ sẽ không nản chí đâu .. Và khi đang lang thang trên HAO , tớ đã vào đây và tự nhủ sẽ viết cho cậu 1 lá thư :) Ước gì cậu sẽ vào và đọc được nó và cậu hiểu được là nó dành cho cậu :) Tớ chỉ mong thế thôi .. À , còn 1 ước mong nữa , tớ mong là tớ sẽ tìm được cậu và lúc đó tớ sẽ đủ tự tin để đứng trước mặt cậu và nói " Mình làm quen nhé " :)

xúc động đây quá :(( Chủ nhật này lại bùng dậy thôi :))

CN này có Street Fighter xem rồi,anh ơi Cdunk tranh thủ bán vé xem đi ạ,thể nào cũng đông như Smackdown cho mà xem haha,cá độ tí 10k cho người iu nàng Kế,haha em nhận cáng thằng thua về haha

Chỉnh sửa lần cuối:

tiện quá buôn bán luôn
ai mua giầy br của bốp thì mua , màu trắng xanh và màu trắng đen, mỗi đôi tầm >1 ,5 tr bán lại $20, bảo hành 4 tháng

nik death4you89

cái giầy nhảm nhí sao ở topic nào cũng tọt vào thế em? :)
hèhh.. lâu ko vào thấy ams cũng có nhiều chuyện tình liên quan đến bóng rổ đấy chứ nhỉ B-)

Eo ơi khiếp /:) Có cần phải đến thế này không hả cái thằng kia .. /:) .. Sao cứ vào các topic post bài linh tinh thế nhờ /:) ... Nói nhẹ ko nghe thích nói nặng hả /:) .. Biến /:)
@ Xin lỗi Cdunk ạ !

em Chi đứng ngoài đê, sao lại ngăn cản tình cảm của một chú bé ;)) để cho nó có cơ hội thổ lộ chứ :p

Thôi ko sao đâu Chi...chỉ hâm mộ quá mức thôi chứ có gì đâu...kệ đi mà...sao mà phải xin lỗi Cdunk...:D

=)) Thi thố vứt hết =)) Bỏ thi chiều CN lên ams tập =))

Ơ kìa :)) Toàn chim lợn nhau thế này không hả Cdunk :)) .. Mai chắc là em sẽ đến được thôi ;) Sẽ cố đến để ngồi thỉnh giáo Cdunk một trận :D ... Mà tại sao lại là fight street .. 8-| Các anh định đánh em à :)) =))
@ Chi : =((

street fighter chứ ko fải fight street ku!!!!!!!!!

@ Bốp: Mai mang giày đến nhá, anh xem thế nào!

@ Mông cong: Mua cho anh 1 gói bỏng ngô luôn, đến anh trả tiền!

Thế CN đi tập có fải mang quần áo đi ko nhờ :|

cái giầy nhảm nhí sao ở topic nào cũng tọt vào thế em? :)
hèhh.. lâu ko vào thấy ams cũng có nhiều chuyện tình liên quan đến bóng rổ đấy chứ nhỉ B-)

vâng lần sau em ko mang cái giầy nhảm nhỉ của em để buôn nữa ạ, xin hỏi quý danh đại ca luôn

ai quay được quả street fight thì em cho ko con giầy :)), mai mình bận ko đi được :D

Chỉnh sửa lần cuối:

chuyện Chi, Kế, Ly đến đây chấm dứt nhé, anh đã nói rồi, chuyện tình cảm cá nhân cần thì PM, ko post lên đây

Nói chuyện nghiêm túc chút:p 7 and 1 rủ Cdunk đấu giao hữu vào tuần sau thời gian và địa điểm Cdunk chọn.Các a nghĩ sao ạ?

Cái ava là e nghich tí b-) Mọi ng đừng đoán linh tinh này nọ nhé;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên