CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Đề nghị e Ly tự lập +dùng 1 cái account của riêng mình nhá ;;)

hehe .. Mới lên HAO thì phải làm quả hoành tráng chứ anh Quang ;))
@ anh Nghĩa : Có gì đâu anh :D Bà chị em ko dùng thì em dùng :D .. Em muốn được tham gia tập với đội 1 hôm thôi mà :)
@ chị Thảo : Danh tình bí mật chị ạ ;)

Công nghệ làm đẹp của Thái Lan

đẹp đấy :)) anh em mình dạo này toàn ảnh độc :))

hehe .. Mới lên HAO thì phải làm quả hoành tráng chứ anh Quang ;))
@ anh Nghĩa : Có gì đâu anh :D Bà chị em ko dùng thì em dùng :D .. Em muốn được tham gia tập với đội 1 hôm thôi mà :)
@ chị Thảo : Danh tình bí mật chị ạ ;)

tập vs đội 1 hôm á :| chú nghĩ CDunk là cái chợ hay sao mà chú muốn tập lúc nào cũng được :-<

Khó đến thế cơ á :)) .. Hoặc thì cho em đứng xem 1 hôm thôi cũng được vậy :)

Chú nghe danh thì đến mà xem ai cấm , có chị kia đến đấy ;))
Chị ý đi với người yêu chú ạ ;)
mỗi tội thằng người yêu chị ý cục lắm, anh sợ chú ko chấp djc nó ;))

Ah bi h mới thấy a quang( ng ngọc quang nhé, ko fai a kế đâu đấy!). Em là trang anh ah!( em tự giới thiệu tý!)
Ôi đầu tiên ko nhìn tên, thấy cái ava em lại cứ tưởng hội trg team đầu bẹt, đọc một hồi ngớ người :" bà này tự hâm mộ mình đấy ah?", đọc lại cái profile lại thấy sex là nữ, thật là giật mình, khó đỡ thật a nghĩa nhờ! :))
Cái anh này là anh nào thế nhở? lên cả topic cdunk! hay hôm nào ko phải ngài tập anh zớ cho anh ý tập vs đội 1 hôm xem thế nào. Sao mà khó tính thế! Còn vào ngày tập thì cho anh ý đến xem, mà đến xem thì chắc ko cấm đâu a zo, a nghĩa, a khải nhỉ!
@ A ngọc anh: pic này hay nhở! của ai đấy? Hay là của ông nào lởm khởm chẳng quen chẳng biết vô danh tiểu tốt anh vô tình chụp đc rồi post lên thế???

Chú nghe danh thì đến mà xem ai cấm , có chị kia đến đấy
Chị ý đi với người yêu chú ạ
mỗi tội thằng người yêu chị ý cục lắm, anh sợ chú ko chấp djc nó

Chưa chi đã dọa ng ta roài, thế này ai còn dám lên nữa ;))

thoăn thoắt :D
Mà thằng Kế là thằng nào ??? :-\
anh em coi như ko biết :))
mà cái chú gì ý nhờ , muốn thỉnh giáo gì ???Brổ hay cái gì ;))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chú nghe danh thì đến mà xem ai cấm , có chị kia đến đấy ;))
Chị ý đi với người yêu chú ạ ;)
mỗi tội thằng người yêu chị ý cục lắm, anh sợ chú ko chấp djc nó ;))
Oài ôi :x .. Có bạn ý đến hả anh :)) Thế thì phải đi thôi :x ...
Đi với người yêu hả anh ;)) Sợ gì , cục cũng chiến :)) .. Cảm ơn anh Quang :x .. Mà em muốn thỉnh giáo bóng rổ chứ thỉnh giáo cái gì nữa .. ;)) Thế anh Quang nghĩ em định thỉnh giáo cái gì :|
@ anh Hiển : Không phải Ly :)) Tên em là Quang

Chỉnh sửa lần cuối:

Ặc ặc đọc hiểu gì chết liền mà lại lười đọc các cái đằng trước ai hiểu gì thì pót ngắn gọn 1 bài cho em hiểu với chứ không hiểu thế này mà đọc đi đọc lại càng không hiểu mà vẫn muốn hiểu nên ai giúp em hiểu với :((

Cụ tỉ nó thế này:

Em Quang (giờ mới biết tên) dùng nick của người khác (nick tên Gia Huyền Ly) vào đây hỏi thăm 1 em gái rất dễ thương đầu bẹt, hổ báo và thích câm nín nghe tiếng anh khóc :((

Đầu tiên anh Ngọc Quang vào tố cáo em Quang này đã từng kêu gào thảm thiết bên Túm Tụm và bị a Khải vừa ra viện vùi dập vào dĩ vãng (lock topic với 1 câu: "tình cảm của em thật là vãi đái")

Nhưng thật may mắn, sau vụ TTTG em Quang đã biết 1 đầu mối cực quan trọng, em í tên là Kế học lớp 12L2 :x :x :x

Vào đến đây, em Quang được anh Vũ Duy Quang cho hay là em Kế có người yêu rồi, và người yêu em í rất cục ... ... ... *ứt :D. Nhưng em Quang không nề hà [-x, em í bảo *ứt em í cũng chiến b-(

Sau một hồi suy nghĩ, em Quang nói rằng: em sẽ đến tập cùng đội CDunk (hôm đó em Kế trong mộng cũng đến :x) để một lần thể hiện mình trước thần tượng.

Ôi một câu chuyện cảm động kết thúc không có hậu . À có hậu hay ko sau hôm chủ nhật mới biết chứ nhỉ :D (Duy Quang nhỉ :*). Nhưng đến đây a chợt nghĩ tới 1 câu thơ:

THÀ MỘT PHÚT HUY HOÀNG RỒI VỤT TẮT
CÒN HƠN BUỒN LE LÓI SUỐT TRĂM NĂM

... Chủ Nhật .... sẽ có 1 thằng tắt :-?

tóm lại là, nếu cn này em Quang Ly qua Ams, thì sẽ có trò hay

em này cũng tên là Quang, hài hước vật :))

có lẽ là có thằng bỏ mami nào ngồi trêu ấy rồi Kế ạ :))

Chẳng có thằng bỏ mami nào đâu anh Hà ạ .. Em là Gia Anh Quang /:) em chị Ly .. thế thôi .. ;)) .. em sẽ chuẩn bị tinh thần để CN này qua Ams :))

sắp có trò hay để xem rồi :)) thằng Kế gọi nó vào team Oriflame đi =))

bảo nó qua sớm đi, anh em còn khởi động chân tay trc khi tập.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên