CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

"đề nghị anh Khải mau chóng rời khỏi máy tính đi ngủ sớm đảm bảo sức khỏe còn ra Ams nhàu với em" - stt long con :))

anh khải đã về nhà, online, chat chit, stt ầm ầm ;))

:)) chuẩn bị làm tí cồn đê \:-d/ chứ như hôm newyear vừa rồi thiếu anh khải buồn quá :p

CDunk picture of the year
2006:

2007:

vì lí do an ninh nên tác giả cố tình ko làm rõ ảnh lên :-"

Khủng
pic2 em đc chứng kiến tận mắt, đố mọi ng ng bị abc là ai :))
pic1, no comment

^:)^ ^:)^ vô đối :)) may mà hôm nay thằng LC với Saha ko nhoi quả sau chứ nếu ko chắc có pic 3 8-|

Ảnh em Thủy thì rõ ràng rùi nên cần gì bàn nhỉ ;))
Nhưng cái ảnh dưới thì...... =)) Nhìn thì chỉ nhận ra mỗi mặt thằng Thái Long :D

Hiz hôm đấy em cũng ở đấy nên cái pic 2 ... :)) :)) :))
thật là pó tay! lúc đấy hình như bác phóng định ra anh hùng nhưng sợ cũng bị kéo vào nên là cũng khăn gói quả mướp ra về hay sao ý! :))
Sao pic 1 c thủy trông mùi đời thế kia? Chắc là tác phẩm của a toàn nhỉ! :))

trình kém thế /:) soi kĩ vào ;)) một ng` vô cùng quen thuộc ;)
Tao soi rồi nhưng mà khổ cái là nạn nhân làm gì thấy mặt đâu đâu :-s Thấy mỗi từ bụng trở xuống thoai =)) chứ cái cần thấy là mặt thì chẳng nhìn được,đen xì :-s

Chắc lại thằng trẻ con nào đấy bị bọn mày bắt nạt hả ;))

Nghe TLOng vừa kêu nhìn bụng mà đoán thì đoán ngay là TÙng bìu roài nhưng bị e Chi nói mất :)). Cắt từ phần bụng trở xuống chả thấy cái rì đẹp trừ cái quần under của nó , trông xịn vãi ra ;))

Ko,lúc đầu tao cũng đoán là thằng Bìu nhưng mà cái da bụng với cả da chân nó trắng quá....hơn nữa bụng lại còn bé,chân cũng bé lun ==>tao mới loại bỏ giả thiết thằng Bìu chứ :-s
Sao lại là thằng Bìu được nhỉ =))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên