CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

thống nhất là 31 tập xong đi làm tí cồn nhé. anh em nhớ đến đông đủ. hôm đó sẽ cử đại diện vào chào đội trưởng 1 câu rồi anh em ta đi hoan lạc. đội trưởng cũng khoẻ lại rồi, có thêm một vài lý do để chúng ta làm tí cồn.

thêm một chuyện nữa, cuối năm các cháu đội trẻ cố gắng tụ tập buổi tăng tình đoàn kết. đề nghị các cháu ko vác xác đi không nhé.

thế ngoài xác thì mang thêm gì ạ.hôm đấy chắc chắn em đi rùi :)) thi xong nhẹ người lắm :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hu hu chân cẳng như shit hôm nay ra sân chỉ đứng chuyền chuyền không chạy nhảy được nhạt quá :((

Chúc tất cả anh chị em nhà CDunk 1 năm mới mạnh khỏe, hạnh phúc, thật nhiều may mắn và thành công. CDunk sẽ có 1 năm hoành tráng trên tất cả mọi lĩnh vực! Chúc riêng anh Khải sớm hồi phục để sớm quay về chỉ đạo anh em.

Happy New Year !

Chào cả nhà, những ng lâu lắm rồi em/tớ/chị ko gặp mặt :).

cháu xin lỗi chú Nghĩa , hôm nay cháu phải về thăm ông bà với bố mẹ nên không đi được , :p
CHÚC CẢ NHÀ NĂM MỚI VUI VẺ !!!!!!!HAPPY NEW YEAR! 2007!!!

Sắp đến giao thừa rùi...>:D<
Chúc tất cả mọi ng năm mới an lành, hạnh phúc và thành công trong cuộc sống, có thêm nhiều niềm vui và may mắn ạ..
Chúc CDUNK đánh đâu thắng đó, giữ vững phong độ và gặp nhìu thành công :D CDUNK CỐ LÊN!!! :p:D
Cho đi tất cả những gì thuộc về năm cũ và hướng về những điều tốt đẹp hơn nhé ạ!

chúc anh em năm mới thành công trên mọi lĩnh vực...để CDunk luôn là ngôi nhà của những tài năng trong mọi mặt trận....

kô biết rõ về chuyện của anh Khải nhưng khỏe nhanh lên nhé về còn có người đi đú đởn cùng lolzz...

mà đội mình lại còn mới có cả manager mới...just want to say hi...

anh em take care nhé....

chúc anh em năm mới vui vẻ, hạnh phúc, thành công trong mọi chuyện

chúc các trưởng lão trẻ mãi ko già :D, chúc anh Khải chóng khỏi ;)

chúc các sv ko phải thi lại môn nào

chúc mấy thằng 12 thi đại học đỗ điểm cao ;)

chúc mấy thằng cấp 3 đật hs giỏi :))

chúc cho đội mình ngày càng đoàn kết hơn :x

Happy new year ... Chúc Cdunk ngày càng đoàn kết :x .. Chúc mọi người luôn vui vẻ và hạnh phúc :x

happy new year...chúc anh em năm nay học hành tấn tới,đi làm thì được tăng lương,thăng chức thì cứ gọi là ầm ầm để bọn em còn được hưởng sái :))
đặc biệt chúc anh Khải mau khỏe để cfon đi chơi với đội
CDUNK VÔ ĐỐI

Chúc cdunk...., thôi em chúc lại tất cả những j những ng trên đã chúc nhá! chúc hết cả phần của em mất roài!:D
Happy new year!!!

Lâu lắm rùi ko đến trường , lâu lắm rùi chưa được xem trận đấu nào của CDunk. Nhân dịp năm mới vào đây chúc các tiền bối , các đương bối:)), các hậu bối mạnh khỏe , yêu đời , ngày càng sung trong chiện bóng rổ , tình cảm và tất cả những chiện còn lại khác :">

Năm mới chúc CDunk luôn có phong độ tốt,như hiện nay và hơn hiện nay làm thế nào để bọn e ghi ko kịp chỉ số nữa;) :)Chúc các anh hạnh phúc + may mắn + thành công...trong tình yêu;)) và cuôc sống:))
Chúc anh Khải mau bình phục,a Toàn nhanh chóng khỏi tay và Longcon sẽ yên tâm tĩnh dưỡng để cổ chân ổn đinh:D

nếu ko tính lúc về đến nhà là tầm 2h sáng thì giờ mới là new year đây :D

chúc anh Khải mau khỏi, ra viện, ra ams, ra đường làm tí cồn. biết là tối qua anh thèm cồn lắm, nên mới ko vào thăm :))

chúc Toàn điếc mau hồi phục cái tay, giải brổ sv lần sau ghi đc nhiều điểm hơn, thi cao học ngon lành, ngồi trong văn phòng bộ môn ko bị mấy thằng sinh viên năm 1 nó gọi:"a Toàn điếc"

chúc anh Bình, anh Kiên, anh Hoàng, mẹ Hùng công việc thuận lợi, khoẻ như trai tân, ra sân đều đặn, dẫn dắt đội trên con đường từ sân ams ra quán bia.

chúc Đàm vẫn trâu chó, thỉnh thoảng về đây cày cuốc với bọn tao

chúc 2 em manager, em Chubby, bạn Hạnh, em Chi, em Hồng gà ngày càng xinh đẹp (MI :(), ai chưa có ng yêu thì kiếm đc ng yêu, ai có rồi thì kiếm thêm ng nữa :))

chúc Long con mau khỏi chân, chúc Hiển mau mọc lông nách, chúc Long thú mau có bạn gái (để luyện tay cho khoẻ chứ ko thì ko ném đc 3pt), chúc Nhân ngày càng yêu nghề :)), chúc Hải dớ sớm đc tăng lương (quĩ đội đủ chưa /:)

.... còn thằng nào nữa nhỉ, đội nhiều quá éo nhớ hết :)) đứa nào chưa có phần thì vác chén ra, anh chúc tiếp :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên