CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

thế tình hình bi giờ của anh Khải thế nào rồi ạ...anh nào nói em biết với...

anh Khải hiện đang bị stun và life drain trong thời gian 1 tuần.

sao lại mất khả năng đọc hả anh Toàn,thế hum wa mọi người vào thăm anh Khải thế nào ạ

Anh Khải bị làm sao thế cả nhà? Anh/ông/em nào update lên đây cho em biết với đc ko?

chắc là anh Khải ko phải mổ đúng ko anh :-s sao trước khi bị stun anh Khải ko ulti vào đầu thằng kia nhỉ :-s

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Khải mà ulti vào đầu thằng kia kịp thì có lẽ anh Khải đã không nằm trong bệnh viện rùi

anh Khải bị thằng Zeus nó giật Ulti đấy. Lúc đó xung quanh làm gì có ai

anh Khải là tướng agi mà bị giật 1 phát đã đơ à :|

thui ko nói linh tinh nữa :-s mà hôm nào anh Khải ra viện đội mình đến nhà anh ý nhé :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Có đi thì qua gọi em 1 câu, em cuốc bộ sang luôn nhé ...

hôm nay đi thăm chú Khải , trong chú có đã khỏe hơn nhiều , mong là sẽ sớm hồi mana để nhanh ra sân chiến bóng rổ ....:D heheheh

uhm,bao h anh Khải về nhà anh em đến cho tiện.ở bệnh viện không ở được nhiều người

hôm nay đi thăm chú Khải , trong chú có đã khỏe hơn nhiều , mong là sẽ sớm hồi mana để nhanh ra sân chiến bóng rổ ....:D heheheh
Sáng nay mày lại vào thăm anh Khải à Ngọc Anh? Trông anh ý đỡ hơn hum qua nhìu ko?
Mà có nói chuyện được với anh ý ko ? :-s

Sáng nay anh cũng có vào thăm Khải. Tình hình chắc là còn phải nằm lại ít nhất là hết tuần này. Khải đã chụp lại một cái phim CT Scanner, trên cái phim mới này, sơ bộ anh thấy có tụ máu dưới da đầu vùng chẩm, vỡ xương chẩm, vỡ xương đỉnh trái, tụ máu ngoài màng cứng trán-đỉnh trái ( đang tiêu một phần), phát hiện thêm một ổ tụ máu trong nhu mô não vùng trán phải, ổ này to nhất, kích thước khoảng 3x1,7cm.
Tinh trạng lâm sàng hiện giờ thì không có gì quá đáng ngại, chỉ có đau đầu, chóng mặt buồn nôn,vì vậy chắc là không có chỉ định mổ ở thời điểm này.
Mong quá trình điều trị tiến triển tốt, để Khải có thể sớm ra viện :)

ặc ặc. Xem ra cũng khá nghiêm trọng đấy phải ko mẹ. Tình hình này thì phải rất lâu a Khải mới quay trở lại sân bóng được. Mình cứ nghĩ bệnh viện nó chỉ là giữ lại cho an toàn thôi :(

Mai anh sẽ vào bv thăm lần nữa. Ai đi thì tập trung ở sân ams nhá

anh Toàn ơi, mấy giờ tập trung ở Ams hả anh? em cũng muốn vào thăm anh Khải

sáng hay chiều thế anh?chơi bro xong thì chắc chiều rồi! Em đi với!!!
hôm nay em thi xong rồi mai chắc đi thoải mái! Mai bao h mọi ng đi cho em đi với nhá!!! a toàn đi thì gọi em! Mà chiều mai em sợ có lớp còn thi thì mình ko đc vào chơi bro anh ah!

sáng mai có trận Suns vs Mavs. anh em Cdunk tụ tập xem đê. hội ams thi học kì xong rồi. 8h bắt đầu. nếu hứng thú thì qua đây nhé :D

31 đội mình tập xong có đi đâu không hả anh?lâu không được đi với anh em,hôm đấy may quá em thi môn cuối cùng rùi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên