CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

bọn nó quảng cáo sữa Cô Gái Hà Lan 1 2 3. Thằng béo nặng trên 100 cân ạ. Tùng Bìu gọi bàng cụ

ơ thầy ơi cái anh quảng cáo cô gái hà lan là anh thần đống bóng rổ đẹp trai 18 t cơ, ko phải lão béo ú già khụ đâu :((

:))...em có 86 kg thì chịu sao được thằng đó...:D

ơ thầy ơi cái anh quảng cáo cô gái hà lan là anh thần đống bóng rổ đẹp trai 18 t cơ, ko phải lão béo ú già khụ đâu :((
Đấy,chị cũng đang định nói cái này :(( Anh ý đẹp dzai dễ xương sáng sủa,ko bít lần này có oánh ko để mình còn đi xem ;)) 8-> Chứ nếu là quảng cáo Cô gái HL 1 2 3 béo ục 100kg như anh Toàn nói thì..... =((

May quá,mai trận VN-Thái đánh lúc 5h :x 7h30 mới học :x Ko lo :x

@Bé Hồng gà : B-) Hum nay là thứ 4 ;))

hôm nay ngồi xem mấy thằng Thái Lan nó tập.có thằng thấp lùn úp rổ như trĩ :)) có anh úp ngược,úp 2 tay,cặp bóng úp rổ .v.v. mà úp nhẹ không chịu được :)) nhìn hoa hết cả mắt :))

mà sao ko thấy cái anh quảng cáo cô gái Hà Lan nhỉ >.< Hồng gà có biết anh ý số mấy ko :-/

chiều mai ai đi cổ vũ tuyển Việt Nam thì tập trung ngồi ở khán đài ngay bên phía trên tuyển nhé :) anh em hò reo cho xôm :D

mà sao ko thấy cái anh quảng cáo cô gái Hà Lan nhỉ >.< Hồng gà có biết anh ý số mấy ko :-/

chiều mai ai đi cổ vũ tuyển Việt Nam thì tập trung ngồi ở khán đài ngay bên phía trên tuyển nhé :) anh em hò reo cho xôm :D
Hú hú,giờ này còn chưa bắt đầu đi,ko hỉu tí nữa đến có có chỗ mà ngồi ko nữa :((
Keke....đi xem thôi,các bạn đợi tớ với :p
Mờ hum nay đi là dễ tắc đường lém đây :))

Toàn điếc về mua Nokia 8420 đi :)) ( ko biết có loại này ko )
8420 là sao hả mày :-s
Mà trận hum nay kết quả là bao nhiu?
Lúc tao đến thì đã là hiệp 3.......Lúc tao với con Ốc bỏ ra ngoài để lấy xe thì tỉ số đã là 58-94 roài 8-}
Bọn mày ngồi bên của cầu thủ hay ngồi bên đối diện thía?Tao nhìn thấy Hồng gà chạy loăng quăng ở bên khán đài đối diện với bên cầu thủ nhưng mờ chẳng nhận ra ai với ai nữa cả :-s :D

@ bạn hiền :D : 8420 lần lượt là số điểm của anh Toàn sau 4 lần vào sân :). Kết quả hôm nay là chín nhân bẩy sáu ba :D (97-63).
Đội bạn mạnh hơn mình nhiều quá :-s, nhưng dẫu sao thì cũng đạt được HC quốc tế đầu tiên cho môn bóng rổ, lại là HCB nữa --> sẽ được đi ăn khao ;)) \:d/ --> đáng mừng ;;) <:p.
Cả trận xem chỉ thấy thực sự hào hứng lúc có anh Toàn vào sân =D>, lúc số 15 của đối phương có bóng :)) + 1 quả dunk siêu đẹp của số 10 Thái ^:)^.

làm gì mà siêu đẹp. thường thôi. có 1 quả đội bạn Dunk, mà có 1 ông Vn nhảy lên cố để blok, tất nhiên là lỗi. quả đấy mà dunk đc thì mới là đẹp nhất. húc xong quả đấy, ông Vn kia có sao đâu, ngã thôi chẳng đau đớn gì. thế mà sao trong trận chẳng ông nào dám va chạm hết [-x thua thiệt đủ đường.

Đầu giải anh Toàn có bảo em là giải này VN cố gắng hạng 4 nhưng bi giờ được HCB là quá hay rồi . Chúc mừng các chú tuyển VN và thầy Toàn nhá :D

Thì chắc lúc đầu tưởng nó cũng đôn bọn tuyển vào, hóa ra tuyển mình đấu sv bên họ :D chắc thế :))

@ bạn hiền :D : 8420 lần lượt là số điểm của anh Toàn sau 4 lần vào sân :). Kết quả hôm nay là chín nhân bẩy sáu ba :D (97-63).
Đội bạn mạnh hơn mình nhiều quá :-s, nhưng dẫu sao thì cũng đạt được HC quốc tế đầu tiên cho môn bóng rổ, lại là HCB nữa --> sẽ được đi ăn khao ;)) \:d/ --> đáng mừng ;;) <:p.
Cả trận xem chỉ thấy thực sự hào hứng lúc có anh Toàn vào sân =D>, lúc số 15 của đối phương có bóng :)) + 1 quả dunk siêu đẹp của số 10 Thái ^:)^.
@Bạn hiền: Keke,ra là thía :D Hum qua bạn Hiền ngồi chỗ nào thía :D

Hum qua cái quả dunk của ống số 10 đấy đẹp mà :D Nhìn tay dài cả mét :-&
Mờ tỉ số nghe chừng cũng đẹp đấy nhờ,9 nhân 7 sáu ba ;))

Mà hum qua thấy đội bạn phòng thủ chặt mà lại ko loạn,đội mình thì cứ luẩn quẩn ở vòng ngoài,đột vào được thì lại quăng ra ==>vất vả dã man :-s

Mờ lúc anh Toàn vào sân bọn nó cổ vũ kinh vãi ;)) Khán đài bên đối diện (chỗ em Hồng gà ngồi) thì vỗ tay ầm ầm...chỗ bên mình thì cứ "Toàn điếc,Toàn điếc" :D

hôm qua có đoạn một chú nhảy lên định ném thấy Toàn điếc rơi bóng luôn:)) lúc sau ra trêu Toàn điếc:" tại anh vào sân khán giả vỗ tay nhiều quá nên tưởng thằng lùn này nó có ám khí " :))

Anh Toàn được giải rồi .. Khao mọi người đi chứ :x

Quả này chắc được bữa nhậu ngon lành đấy nhỉ ;))
Lại còn thêm quả Noel đến gần nữa chứ :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên