CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

năm nay phil nghỉ anh dớ ạ..nên xem ra anh Toàn có thành ý làm 1 trận hoành tráng thật đếy ;;) :D
-------------

cứ có độ vài chục em xinh tuơi cổ vũ>:) là khác ngay ý mà>:) $-) =P~
Mún có vài chục em đi cổ vũ thì ko khó nhưng mờ vấn đề chính nằm ở 2 cái mĩ từ "xinh tươi" ý bé Hồng gà ạ ;)) Kiếm được vài chục em xinh tươi là cả 1 vấn đề to lớn đấy ;))

Lịch thi đấu AUG

Nữ

Nam

Chỉnh sửa lần cuối:

Anh Toàn ơi cảm ơn bác đôi giày nhé :D Ngon lắm ý . Hôm nay em với anh Khải đồng phục giày ra sân luộc các bác :))
Chúc anh Toàn và các chú SVVN thi đấu tốt , trận nào đi xem được cả quân khu Thái Thịnh sẽ đi cổ vũ :D
Ke ke bây giờ cứ mỗi lần chơi bóng rổ nhìn xuống chân thấy đôi giày mới là nhớ đến anh Toàn :))
Mai đội mình có ai đi bắt trọng tài lúc 2 h sân y không ?

:eek: ơ thế cuối cùng anh Longcon kô bắt được trận đấy ạ?sozy anh lúc nãy e nhắc e chưa đọc cái này:D

mai em xin phép nghỉ tập ạ.em bị ốm
nếu tối đi cổ vũ anh Toàn thì em xin phép đi cùng

ô hiện giờ mình đang sở hữu 2 đôi giày mới, 1 đôi tạm cho Long con mượn
ts thằng Long mượn giày tao mà ko nhắc gì, chỉ nhắc đến Toàn là sao

Hôm nay đội cổ vũ anh Toàn ngồi đâu thế, thấy mỗi anh Khải mà anh lại đi với chị nào ý :D. Hôm nay mình ngồi giữa mấy ông BK , các bố chỉ mải ngồi điểm danh nhau (chắc trường bắt phải đi cho kín chỗ nhà thi đấu) thi thoảng lại hét : Penalty, penalty :)).
Anh Toàn hôm nay đánh tốt phết, ghi được 8pts trong tổng số 89pts của đội SVVN.

hôm nay đi xem, hay vãi :)) mỗi tội Toàn điếc ko được vào sân :-s

hết hiệp 2 và Lào đang dẫn Singapo :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Eo ôi, xem hum nay đói quá, chờ anh Toàn mãi ko đc vào sân, có ống khoai tây chiên mình và Dớ chia nhau thì bị Hồng gà chén hết T.T

cảm ơn anh em đã đi cổ vũ. Ngồi ngoài cũng thấy xúc động đậy :D. Sau trận này VN chắc có huy chương rồi. Giờ chờ xem mầu gì nữa thôi ;)

kakaka
@ anh quang: hôm qua đội cổ vũ thầy toàn do hongga cầm đầu ngồi gõ trống ầm ĩ mà anh:)) hôm qua cả làng đi ủng hộ thầy mừ ^^
hôm nay Lào thắng Sing rồi, Sing mạnh quá cơ he he:D
ngày mai có 2 trận k xem cũng bít kết quả: Thái- Lào; VN- Sing..em nản quá, hok bít nên đi k ><
Hôm nay thấy có ống khoai tây của anh Dớ với a Đức là ngon nhất :))

kakaka
@ anh quang: hôm qua đội cổ vũ thầy toàn do hongga cầm đầu ngồi gõ trống ầm ĩ mà anh:)) hôm qua cả làng đi ủng hộ thầy mừ ^^
hôm nay Lào thắng Sing rồi, Sing mạnh quá cơ he he:D
ngày mai có 2 trận k xem cũng bít kết quả: Thái- Lào; VN- Sing..em nản quá, hok bít nên đi k ><
Hôm nay thấy có ống khoai tây của anh Dớ với a Đức là ngon nhất :))

anh mới ăn được có mấy miếng thì mày đã cướp mất :(( đã thế ăn xong còn giấu hộp dưới chân nữa chứ :-<

mai lại đi xem <:p

Ặc.......2 hum vừa rùi ko được đi xem,đến hum nay có thể đi được 1 trận thì lại thấy đấu với đối thủ "mạnh" hết sẩy ==>chán ghê :))
Thôi thì để đến trận Vn-Malay rùi đi xem lun thể =))
Trận VN với Thái cũng phải cố mà đi xem vì ko bít có được thấy các bạn Thái dễ xương ko ;))

Cứ bảo buổi sáng phải đi xem các bạn nữ Thái đấu để được gặp cái bạn nữ siêu đẹp trai mà cũng chưa đi được =))

@Hồng gà :hèm,hum nay thứ 3 rồi ;)) >:)

hôm nay Toàn điếc lại ghi được 4 điểm :x

mà thấy bảo đội Thái Lan có cái thằng quảng cáo "Cô Gái Hà Lan đấy" :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên