CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Hôm nay may e vẫn lết đc lên VP 8-} về nhà bẹp luôn 8-}
Mọi ng thật dã man

chicken girl thì phai thế chứ ;) các anh đều rất hoan nghênh em mà ;))

chiều nay em phải vê bà ngoại, thế là ko lên ams chiến tiếp được /:) phí một điều là ko biết "rượu" oánh bóng rổ hay thê nào :))

Chỉnh sửa lần cuối:

@Bé Hồng gà: keke,uống có 2 chén bọ mà sao bệt nhanh thía ;))
Mọi người vẫn khỏe mạnh bth,trừ thằng Đức đụ sau khi đến phòng karaoke thì bắt đầu lăn ra ngủ,bị anh Toàn điếc nhét cái bút bi vào mồm rùi chụp ảnh,bị ném hột táo,bị cho ngửi tất của ông Toàn điếc nhưng vẫn ko dậy thui =))
Mà anh Toàn còn thêm trò chuốc rượu các em gái nhỏ bằng cách mún ăn táo hoặc mún uống lavie thì phải tu ít nhất 1 ngum rượu ==>ko tốt ko tốt [-( :))
Nhưng mờ chị thì bị mấy ông ý bắt nạt :(( Mặc quần áo sáng màu mà mấy ông ý nỡ xách ra vứt cái bụp ở cái sân đất 2 lần liền :(( Thật là dã man :(( =((

@Dớ : về Ams tập mày ạ :D Tập ko lâu lém nhưng mà bùn cười :D
Lúc đấy lạnh quá rùi nên kể cả có rượu oánh cũng chẳng máu được :))

Mà anh Toàn còn thêm trò chuốc rượu các em gái nhỏ bằng cách mún ăn táo hoặc mún uống lavie thì phải tu ít nhất 1 ngum rượu ==>ko tốt ko tốt [-( :))
Nhưng mờ chị thì bị mấy ông ý bắt nạt :(( Mặc quần áo sáng màu mà mấy ông ý nỡ xách ra vứt cái bụp ở cái sân đất 2 lần liền :(( Thật là dã man :(( =((

sak :| hóa ra là trò của Toàn điếc :| tưởng tự nhiên em Dung cầm chai rượu tu làm mình sợ :-ss thế lúc ngồi ăn lẩu mấy em có uống chén nào ko :-/

sak :| hóa ra là trò của Toàn điếc :| tưởng tự nhiên em Dung cầm chai rượu tu làm mình sợ :-ss thế lúc ngồi ăn lẩu mấy em có uống chén nào ko :-/
Tự dưng cầm chai tu thì chỉ có mỗi Chu thôi mày ạ :)) Chắc chưa đủ nhiệt nên nó cầm chai tu sạch đống còn lại :))
Tao chỉ bị bắt tu có 1 lần vì chỉ uống mỗi 1 ngụm lavie(lúc đấy thui :D) có đìu cũng ko phải ngụm nhỏ :D Còn em Dung bị tu 2 lần............lần 1 là vì mún uống nước,lần 2 là vì mún ăn táo :)) Mà tao thấy sau lần thứ 2 em ý bắt đầu có biểu hiện giống Đức đụ ==>nếu bị bắt uống thêm có khi lăn ra đấy ý chứ =))

Lúc ngồi ăn thấy anh Nghĩa bảo các em uống tổng cộng được độ 2 chén :D
Hum nay con gái mỗi mình Yến lùn uống nhìu :D

Hai em Manager đâu rồi nhờ sao chưa thấy post chỉ số lên nhờ .

Tuần này đến lượt em Linh tổng kết nhưng em ý chưa đc kik hoạt HAO anh ah:(.Nhưng mà lần này chỉ số bọn em ghi sót nhiều lắm anh ạ.Vd như chỉ số của anh Quân.Sau khi anh ý nghía qua cái bảng anh ý kô đồng ý và đòi tự sửa lại.Hình như chỉ số của anh ý sau đó tăng gấp đôi;)):))=))=))=)):p

Sót thì không sao , tầm mấy trận nữa là quen , quan trọng là em đừng ghi sót FG là được .Cố gằng ;) với cả lần sau đi ăn lẩu nhớ gắp bù cho anh nhé , toàn mình solo gắp đồ ăn cho 2 em Manager :D
Không biết chú Bình về nhà hôm nay có nằm không nhỉ :D Cố đến thế rồi mà không nằm :))

:)) chú bình còn phải đi làm cơ mà :)) nằm thì nghỉ việc luôn ah :))

mà longcon hôm nay thảo thế :))

hát xong về ams chơi ah :D, em tưởng lên Y chứ

ờ...về AMS...tập...:)...vui phết ông ạ...=)
-------------

hôm nay sn anh Nghĩa cõng anh Nghĩa hết sân...anh Nghĩa sướng nhé...=)

hôm qua lên sân bị anh toàn đuổi đánh tí chết :))

to lắm đấy mà gọi nó là bé [-x
hôm qua Yến lùn ngồi nghe hát, thấy em Dung cầm chai rượu tu như Chí Phèo, sợ quá chạy ra ngoài tìm toilet. thế gọi là sợ vãi cả ... gì ý nhỉ :))

post tạm cái kết quả (đã đc chỉnh sửa bởi trọng tài bàn :))) từ ttvn lên đây :

Điểm cá nhân của trận này:
CDUNK: A Toàn số 21: 12p.
A quân số 33: 15p
a Hiển 15: 10p
a Long thú 9: 6p + 5f ( có 1 lỗi oan dã man, lỗi của a nhân nhưng trọng tài thổi cho a longthú:))
chú Khải: 6p.
a Longcon 22: 18p
chú Kiên frog 71: 2p.
a Nhân cave 32: 4p
a Minh xl 20: 3p
a nghĩa 8: 5p.

DW: a Sơn gà 10: 12p.
a Hiếu chuối11 : 21p
a dương già 7 : 5p
a đức béo3 : 3p
a dương vật4 : 7p
a Cò 16: 4p
a Tuấn đểu 5: 6p

to lắm đấy mà gọi nó là bé [-x
hôm qua Yến lùn ngồi nghe hát, thấy em Dung cầm chai rượu tu như Chí Phèo, sợ quá chạy ra ngoài tìm toilet. thế gọi là sợ vãi cả ... gì ý nhỉ :))

em Dung mà tu rượu như chí phèo ý ạ? :-??
Long con ghi điểm trận nào cũng nhiều nhất.

ghi nhiều điểm nhưng hôm qua anh Nghĩa mới là MVP

anh thấy kết nhất quả 3pt của Nghĩa xong cả đội hát happy birthday to you.

CDunk ngày càng đoàn kết ;)

post tạm cái kết quả (đã đc chỉnh sửa bởi trọng tài bàn :))) từ ttvn lên đây :

Điểm cá nhân của trận này:
CDUNK: A Toàn số 21: 12p.
A quân số 33: 15p
a Hiển 15: 10p
a Long thú 9: 6p + 5f ( có 1 lỗi oan dã man, lỗi của a nhân nhưng trọng tài thổi cho a longthú:))
chú Khải: 6p.
a Longcon 22: 18p
chú Kiên frog 71: 2p.
a Nhân cave 32: 4p
a Minh xl 20: 3p
a nghĩa 8: 5p.

DW: a Sơn gà 10: 12p.
a Hiếu chuối11 : 21p
a dương già 7 : 5p
a đức béo3 : 3p
a dương vật4 : 7p
a Cò 16: 4p