CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

anh ơi cái chiều nay tập gọi là gì ạ...???

tập dựa bảng dưới rổ liên tục ý...hôm nào tập với tao đi claphenter...:)

hôm nọ nó được lên chương trình những ước mơ xanh đấy :))

Cho em bon chen 1 tý .. Sáng nay gặp anh Nghĩa quên mất không nói .. Chúc mừng sinh nhật anh Nghĩa :D:D

em cũng chúc mừng sinh nhật anh Nghĩa :) ko có HAO chắc em cũng chả biết đến :-s

Cháu chúc chú nghĩa thêm 1 tuổi mới hay ăn chóng lớn nghe lời ông bà cha mẹ ạ :D .
Từ giờ cứ đấu xong buổi chiều là ở lại tập giã gạo với anh Khải :p

Thằng long con hôm nay trốn giã gạo lại lên đây trình bày ah???
Ngày mai huyết chiến giã gạo,hôm nay tao bằng ông Quân rồi:40 quả tay trái tay phải:)):))
=====>bi h ngồi méo mặt bóp đùi vì đau T_T
Ặc,sn anh Nghĩa mà bọn mày ko biết,thật là loạn hết cả tôn ti trật tự,để em thay trời hành đạo lần chân gà sau cho bọn nó say như con gà Minh sục anh ahB-)

có đc mấy thằng tham gia mà hô hào "cồn". hôm thứ 6 trc đc có vài thằng húng [-x nếu tụ tập đc tầm 10 thằng thì ok ngay. tháng này nhiều sn lắm, sắp tới có sn Chu và sn Mo :))

He he mai em lại học thêm íu ra được rồi , hẹn phụ chiều thứ 6 mỗi thằng 1 bên rổ 40 phát cả hai tay xem bên nào xong trước :D
Chủ nhật quyết tâm lên Y phá đảo sáng DWAFT , chiều hẹn giao hữu với Hidden , anh em đóng cửa luyện công chờ ngày phục thù :D

eheh
chúc mừng sn Nghĩa
chiều mà qua trường chắc cũng rủ đi làm tí đấy :D

Kính chúc Mao Thúc thêm tuổi nữa thêm đa mao ạ...=)

tao cũng chúc mừng SN mày Nghĩa ạ :). Thôi SN tha ko thèm nói tên gọi thân mật thời cấp iii của mày nhá.

Hum nay em mới vào đây nên ko kịp chúc anh Nghĩa sớm ạ :D
Chúc mừng sinh nhật anh :D
Chúc anh gặp nhìu may mắn và thuận lợi trong mọi việc ;;)

Hum nào anh em mình lại đi đàm đạo típ anh Nghĩa nhờ :D
Đi đấu rượu đê :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên