CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

hoho 2 manager ngoan ghê nhỉ sao kô post luôn lịch đấu dota cho các chú,các anh để anh Nghĩa đỡ phải thông báo

hoan nghênh tinh thần làm việc của manager anh em mai cố gắng ghi nhiều điểm cho sướng:)) còn em nếu được vào sân xin đóng góp 2 điểm :))

mong các em managers chịu được mấy thằng này lâu lâu để năm sau anh về còn được gặp các em :))

mong các em managers chịu được mấy thằng này lâu lâu để năm sau anh về còn được gặp các em :))

mong mày đừng về để bọn tao đỡ mất 2 em manager /:)

@e Dung: có gì thắc mắc về cách ghi chỉ số thì cứ hỏi anh nhé ;) cái này bt toàn anh ghi cho đội mình :)

Chỉnh sửa lần cuối:

Hải Dớ vụ lợi thế ? :p
2 em manager sướng thật , các anh chỉ bảo tận tình thế ! ;) Anh Long Thú và anh Hưng dạy Hóa , còn anh Hải Dớ hướng dẫn ghi chỉ số , chắc còn nhiều anh nhiệt tình lắm ! :p ;;)

ờ ờ
hôm trước có chú Bình ra dạy ném nữa, cứ như hồi xưa dạy mấy em gì í nhỉ, quên xừ mất tên rồi :D

đội mình vãi Vip, mời đc Hoàng Dung về làm manager, chi tiết đắt giá cho "Bóng rổ truyền kì" :))

ờ ờ
hôm trước có chú Bình ra dạy ném nữa, cứ như hồi xưa dạy mấy em gì í nhỉ, quên xừ mất tên rồi :D

:eek: Anh ơi chú Bình có dạy bọn e ném đâu ạ:-??

Đây là các chỉ số của mọi người trận hôm qua:D.Word nhà em hỏng nên mọi người thông cảm:)

Name 3pt O.reb D.reb Ast Stl Blk To PF FT FG

Longcon 2/5 2 0 0 1 0 3 0 0/1 5/17
Long thú 0/1 2 7 0 5 3 1 4 0/0 2/5
Hiển 0/0 1 2 0 2 5 0 3 0/2 2/8
Khải 0/1 1 2 2 2 0 2 2 0/0 0/1
Quân 1/2 3 0 2 3 3 2 2 2/6 6/23
Hưng 0/0 0 0 0 0 0 0 0 0/0 0/3
Nhân 0/0 2 3 0 1 1 1 0 0/0 0/4
Tín 0/0 1 0 0 0 0 1 0 0/0 0/0
Quang 0/0 0 1 0 0 0 0 1 0/0 0/0

E cách theo cột nhưng lại thành thế này nên e tô mầu:D Trông hơi bôi bác:( nhưng dễ nhìn
Điểm
Longcon 12 đ
Long thú 4 đ
Hiển 4 đ
Quân 13 đ

Tổng cộng là 33 đ? tỉ số là 35-36.Có ai bị thiếu điểm ko ạ:D
Các anh ơi tuần này những ai sẽ bắt trọng tài ạ?Tuần này Cdunk phải bắt 3 trận: 1 trận thứ 4 19 h tại ĐH xây dựng,Cn 15 h sân van phúc và trọng tài bàn ở ĐH thủy lợi

Chỉnh sửa lần cuối:

Dạy mấy em cơ à anh Khải ? :p Em biết mỗi một em thôi ! ;)
2 em ý muốn chơi thì tập cùng tuyển nữ AMS rồi đội trưởng , đội phó và các anh khác giúp thêm cho , cần gì đến anh Bình ! :D
Chơi với em và Ze cũng được , cả Yến Lùn nữa ! ;)

Thank anh Nghĩa:D Lần sau em sẽ làm như thế:)

Em quên mất phần tổng cộng:D
3pt:3/9
O.reb:13
D.reb:14
At:4
Stl:14
Blk:12
TO:10
PF:12
FT: 2/9
FG:15/61

hị
khổ anh cũng muốn ra dạy lắm nhưng mà đang dạy thì chú Bình toàn ra bảo "xê ra, mày ko biết ném, để tao, tao ném chuẩn mới dạy được"
đấy bảo sao mà ko ai dám tranh nữa :(

nhìn cái score sheet là biết problem rồi, tại sao ném thiếu hiệu quả thế mà còn để nó ném liên tiếp, trong 1 trận bóng rổ ở cấp độ này mà ném đến 23 lần là quá nhiều, quá quá nhiều.

đây là giải gì đấy a?
e Dung là e nào nhỉ
k biết,có vẻ am hiểu bro quá
baoh dạy anh chơi nhé:)

Cdunk đánh mấy trận rồi a?
thua mấy thắng mấy rồi

thui,thua rùi thì bỏ qua đi,đội họ to như thế muốn ném cũng không có chỗ tử tế :))

hị
khổ anh cũng muốn ra dạy lắm nhưng mà đang dạy thì chú Bình toàn ra bảo "xê ra, mày ko biết ném, để tao, tao ném chuẩn mới dạy được"
đấy bảo sao mà ko ai dám tranh nữa :(

Anh Khải nói đúng rồi. CD này ném 3pts anh Bình có tiếng tăm nhất, mà hồi xưa cơ, ko biết mọi ng còn nhớ ko... Có mấy em váy tennis đến trường chơi bóng rổ, anh B chẳng đăng kí làm TNV còn gì ;) . bây giờ có 2 em managers mới, ngoài anh B ra, còn ai dám bon chen nữa, anh Bình nhỉ!

Con gái có mấy người ném 3pts một tay đâu hả chị ? :p
Chúc mọi người thi đấu thật tốt trận tới và chiến thắng nhé ! ;)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên