CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Bảng này sai rùi...anh em CD đoàn kết năm nay vô địch HBL là cái chắc;))

Hix ghi điểm nhiều nhất là do các anh ưu ái cho đánh nhiều thôi chứ anh Toàn với Quân foe mà cày cả trận chắc gấp 2 lần em :(
Sắp tới tháng 12 này còn sinh nhật bác nào không nhờ , anh em mình lại làm trận thác loạn tiếp nào

cần gì phải sinh nhật, cuối tháng có cái Noel đấy :)) hay là năm mới nhỉ :)) có ai đi cổ vũ Toàn điếc đánh giải SV Asean ko :D

Các anh ạ :D cn tuần sau Cdunk fải bắt trọng tại cho trận seven&one và scorpius 14 h tại đh y.Giáng sinh 24/12 CD phải làm trọng tài bàn Hidden dragon vs seven and one 15 h 30 cũng tại ĐH Y.
Hiện h Cdunk đang đứng nhất bảng B=D> =D> =D> =D> =D>

Em thấy bác Can nói là đấu ở BK hết à ??

to lắm đấy mà gọi nó là bé [-x
hôm qua Yến lùn ngồi nghe hát, thấy em Dung cầm chai rượu tu như Chí Phèo, sợ quá chạy ra ngoài tìm toilet. thế gọi là sợ vãi cả ... gì ý nhỉ :))
=)) =)) =))
Chết,anh Nghĩa nói thế này mang tiếng em quá :)) Em chạy ra ngoài tìm toilet là theo tiếng gọi của tự nhiên đấy chứ >:)Có phải là do nhìn em Dung tu rượu đâu ;)) Mí lị em lớn tuổi hơn Saha thì gọi nó là bé là đúng rùi ;)) Ai bảo nó ít tuổi mà cao hơn em làm gì,gọi bằng bé cho nó lùn bớt đi =))

Giải SV Asean đấy có cho vào xem tự do ko ạ :D Tại trước giờ em chưa từng nghe thấy giải đấy nên cũng mún đi xem cho bít ;)) :D

thế cái giải đấy đấu ở đâu và thời gian hôm nào, sáng hay chiều, mấy h ah?anh nghĩa phải nói rõ ra thì mọi ng mới biết mà em xét chứ anh!
Mà hôm sn anh nghĩa vui nhỉ!:p

các anh ơi em hỏi nhờ một tí, các anh in áo và số của đồng phục C Dunk ở đâu thế, có thể poz lên đây cho em nhờ một tí đc không ạ?
số là em mới vẽ đc mấy cái hình khá đẹp muốn in lên áo để chơi bóng rổ cho đẹp với cả in số nữa.
cảm ơn các anh trước nhé :))

Sài Gòn...:|...các anh ơi...chúng ta sẽ cổ vũ thầy Toàn ở đâu và máy giờ ạ...:D

1. chỗ đấy ko làm số lượng ít.
2. hình đẹp ko có nghĩa là lên áo sẽ đẹp.
3. chắc gì hình mày vẽ đã đẹp.

các anh ơi em hỏi nhờ một tí, các anh in áo và số của đồng phục C Dunk ở đâu thế, có thể poz lên đây cho em nhờ một tí đc không ạ?
số là em mới vẽ đc mấy cái hình khá đẹp muốn in lên áo để chơi bóng rổ cho đẹp với cả in số nữa.
cảm ơn các anh trước nhé
Tổng kết lại là :
Sài Gòn
1. chỗ đấy ko làm số lượng ít.
2. hình đẹp ko có nghĩa là lên áo sẽ đẹp.
3. chắc gì hình mày vẽ đã đẹp.
4. Bay vào SG in 1 cái áo rồi bay ra
5. Áo đẹp chắc gì mày mặc đã đẹp

OK ?:D

mấy thằng này ko spam bài trong topic đội nữa.
anh ơi, sắp Noel rồi đội ta có làm thêm 1 buổi tăng tình đoàn kết ko ạ :D

tao có HCV tao đãi cả đội 1 trận hoành tráng. HCB thì làm 1 trận vừa vừa :D

Lịch thi đấu đây. Tất cả diễn ra ở nhà thi đấu Bách Khoa HN

Chỉnh sửa lần cuối:

tổ chức thì dễ, vấn đề kinh phí thì đau đầu thôi
các con các cháu yếu đuối quá, toàn vác xác không đi :D

cảm ơn các anh trước nhé :))
Em đến chỗ chị Việt Anh,à ko,bi h là cô Việt Anh dạy Thể dục ở trường rùi thử hỏi cô xem ;)
Có đìu làm 1 cái thì mất công quá em ạ,trừ khi em tống cho cái bọn may áo nó nhiều nhiều tiền thì nó còn làm cho em(mà khả năng này thấp lắm vì hầu như các chỗ may nó đều may chục bộ trở lên ý ) chứ ko thì em phải tự mua vải tự may roài :))

@Anh Toàn :anh ko post ảnh đôi giày lên cho mọi người cùng xem và cùng đặt mua à ;)) :D Tả ko nhìn ko được rõ :p

tổ chức thì dễ, vấn đề kinh phí thì đau đầu thôi
các con các cháu yếu đuối quá, toàn vác xác không đi :D
Đến thời điểm Noel là các con các cháu đều trong tình trạng rỗng túi cả anh Khải ạ ==>ko vác xác ko đi mới lạ đấy :D
Gì chứ cái dịp Noel là nó đốt tiền học sinh kinh khủng lắm ạ :)

năm nay phil nghỉ anh dớ ạ..nên xem ra anh Toàn có thành ý làm 1 trận hoành tráng thật đếy ;;) :D
-------------

cứ có độ vài chục em xinh tuơi cổ vũ>:) là khác ngay ý mà>:) $-) =P~

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên