CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

kko cần đâu :)) chú Bình bây giờ ném lởm quá. chúc thế thì phí phạm 1 lời chúc :)) chúc + ở bển tập luyện ngon, cao như Yao, to như Shaq, nhanh như AI, ném phạt như Dirk, reb như D.Ho, blk như Ben, stl như Artest.

anh Nghĩa ơi,chúc em với chứ :)) chúc em ném 3 không biết trượt là gì đi anh

Keke............bi h em mới được lên mạng nên chúc mọi người muộn 1 chút :D

Đầu tiên là chúc anh Khải sớm lấy lại phong độ!

Tiếp theo là chúc anh Toàn khỏi tay nhanh chứ cứ mặc áo với cởi áo mà phải nhờ đến các em thế là ko tốt đâu ạ ;))

Chúc cho cả đội phong độ ổn định,đánh đâu thắng đấy,càng ngày càng đoàn kết hơn nữa :D

Chúc bọn trẻ con cố gắng học hành để ko gặp tình trạng bị cấm bóng rổ do thi hỏng =))

Chúc cho CDunk ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn,các thế hệ sau sẽ tiếp tục kế thừa và phát triển thêm cho danh tiếng của đội :D

Cuối cùng là chúc mọi người mạnh khỏe,gặp nhiều may mắn và luôn được hạnh phúc :)

@Anh Nghĩa :hix,anh Nghĩa ko chúc em gì à :(( :D Ít ra cũng phải chúc em cao lên vài phân chứ :))

chẹp, mình cho các em gái xếp hàng, điểm danh rồi chúc. thé nào mà lại quên mất Yến lùn. chắc là do lùn quá, nên ko để ý :)) sorry em Yến nhé :))

chúc em Yến sang năm lùn đi vài phân, trở thành ng lùn nhất trong những ng anh biết :))

chúc Long mông con, buổi sau gặp anh có thể vác đc xác về nhà >:) hqua anh đợi mày mãi. ko có mày, buổi liên hoan thiếu mất phần miu dịch

hôm qua em có biết đâu.máy thì hết tiền không liên lạc được.em muốn đi chơi lắm ý chứ.lên trường chờ mãi mà không thấy ai cả :(

số đthoại của mày có fải là 0912317776 ko. tao có nhắn cho mày, mà ko trả lời. ko biết đường mà gọi cho Toàn điếc 1 cái. ko có tiền nạp thẻ thì cũng fải có tiền gọi đthoại công cộng chứ. hay trường Thăng Long nó ko dạy mấy cái đấy /:)

hum wa thác loạn về kô kịp onl để chúc các anh 1 câu thì đã lăn ra ngủ
Năm mới chúc anh em gặp nhìu may mắn và thành công trong "mọi chuyện"
Chúc anh Khải mau khỏe :D
Chúc anh Toàn mau khỏi tay :D
Chúc Cdunk càng ngày càng vô đối để anh em có nhìu cơ hội thác loạn
Chúc cho cdunk ngày càng đoàn kết ngày càng thác loạn hơn :D

----->anh Nghĩa hum wa chuốc e nhiều mà chả chúc em câu nào nhé

Cháu xin chúc các chú, các anh ,chị ,thằng nhóc học CVA và 2 bạn manager năm mới tốt lành ,học hành tấn tới ,gặp nhiều may mắn,đạt nhiều thành công trong cuộc sống ,tiền vào như nước sông Đà , tiền ra nhỏ giọt như cafê fin..:D
Chúc cho gia đình Cdunk ngày càng lớn mạnh hơn ,đoàn kết hơn...
Chúc chú Khải mau hồi phục sức khỏe để trở lại sân bóng..:D
Chúc bọn trẻ con cố gắng học hành để ko gặp tình trạng bị cấm bóng rổ do thi hỏng
:)) Cám ơn bà chị nhiều :))
Cháu hứa năm mới sẽ học hành chăm chỉ , đi tập đều đặn hơn :p heheheheh

Cháu xin chúc các chú, các anh ,chị ,thằng nhóc học CVA và 2 bạn manager năm mới tốt lành ,học hành tấn tới ,gặp nhiều may mắn,đạt nhiều thành công trong cuộc sống ,tiền vào như nước sông Đà , tiền ra nhỏ giọt như cafê fin..:D
Chúc cho gia đình Cdunk ngày càng lớn mạnh hơn ,đoàn kết hơn...
Chúc chú Khải mau hồi phục sức khỏe để trở lại sân bóng..:D

:)) Cám ơn bà chị nhiều :))
Cháu hứa năm mới sẽ học hành chăm chỉ , đi tập đều đặn hơn :p heheheheh

Nốt ruồi quên tớ nhớ [-(
(lúc đầu nghe "thằng nhóc CVA" cứ tưởng nó nói em hehe hóa ra nhóc Dũng[-( ghét rồi >''<8-X:

Úi chít , tớ quên :p sorry bạn gà ...để tớ chúc lại heheheheheh
Bạn xin chúc Hồng chick năm mới tốt lành ,học hành tấn tới ,gặp nhiều may mắn,đạt nhiều thành công trong cuộc sống ,tiền vào như nước sông Đà , tiền ra nhỏ giọt như cafê fin....x(s)inh khỏe , trẻ đẹp :))

Lẳng lặng mà nghe nó chúc nhau
Chúc nhau trăm tuổi khỏe thì như trâu
Phen này ông quyết đi buôn búa
Thiên hạ đua nhau đóng lại giường

Chúc cả đội khỏe như trâu , ấy như gà ... khà khà khà

ai không thích câu này thì cho anh chúc 1 câu: Ép bi liu dia.

Say quá :| ... vẫn đau tay

thôi thì em xin lỗi
xin hứa với anh em
từ giờ kể về sau
xin được tham gia tất
đặc biệt xin anh Nghĩa
tha cho em lần này
muốn gì em cũng chiều
tha em anh Nghĩa nhé ;;);;)

hi everybody
HAPPY NEW YEAR!!!
đựoc ra viện sớm nửa ngày, nhưng có vẻ vãn chưa ổn lắm, quay lại sân chắc phải tháng nữa :(
cảm ơn tất cả mọi người đã động viên thăm hỏi
đọc mấy trang thấy tinh hình đội vui vẻ đoàn kết cũng thấy vui rồi :X
anh em cứ thế phát huy, buổi tối ở lại trường tập đông vào
HAPPY NEW YEAR!!!

Tình hình là chú Khải vào viện mà bọn nó vui vẻ hơn mới sợ chứ :-?

hoan hô anh Khải ra viện sớm,bi h anh không cần ra sân đánh mà chỉ cần ra cổ vũ anh em là chiến ý cao lắm rùi

Chúc mừng anh Khải ra viện >:-D< .. Tình hình này là hôm nào phải đi chúc mừng anh Khải ra viện thôi :D

Hu hu lâu lắm tự dưng hôm nay mới thấy anh Khải :(( Mùng quá :*:*:*
Anh Khải đã đi tất hôm noel em tặng chưa :x:x
Chúc anh Khải càng sớm khỏe để ra sân bóng với bọn em càng tốt nhá :)

Long con viết cho chú Khải mà lủng củng quá. viết ngắn gọn thôi, như tao đây này.

anh Khải, dậy đê làm tí cồn.

Hix anh Nghĩa :-s , anh Khải mới khoẻ dậy :| Chưa kịp nghỉ ngơi đã lại làm tý cồn :-< ..
@ anh Khải chóng khoẻ nhé >:-D<

hehe anh Nghĩa đúng ý em, anh Khải mau khỏe để còn làm tí cồn an mừng nữa chứ hehe quả này chú Khải phải bao đấy.Hum nay onl lại thấy nick anh Khải sáng ---->mừng......

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên