CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

thôi, thằng Gia Anh Quang có gì sang topic 5 sao nhé, đây là topic CDunk ;)

CDUNK ko tự quảng cáo gì, ko tự nhận mình là chuyên nghiệp hay hơn ai, cũng ko mời ai đến xem và nhận xét đánh giá
từ giờ tất cả các bài của Gia Huyền Ly trong box bóng rổ sẽ bị xóa, mong ko phải nhìn thấy thêm 1 lần nào nữa, miễn trả lời

hôm nay tập khá dông, nhưng cũng nảy sinh hạn chế: quá đông nên tập được ít, ko hiệu quả. hôm sau nếu vẫn đông thế chắc sẽ phải tách bớt ra tập phù hợp hơn với từng người.
lúc trời tối rồi thì những người ở lại tập vẫn là những người quen thuộc: Long con long thú, toàn, quân, bình
như thường lệ thì mông cong, hải dớ, minh sục... lập tức mặc quần áo giải tán
ko hiểu cứ thế thì bao giờ mới tiến bộ?
trận đánh lúc cuối, đội 2 rõ ràng thiếu người, rất muốn thay nhưng nhìn 10 thằng bên ngoài chả biết cho ai vào, quanh đi quẩn lại chỉ thay mấy thằng C, thay liên tục vì chả thằng nào đánh ra gì. đội đấy vẫn trông chờ chủ yếu vào chú Bình và chú Kiên, chấm hết
mỗi người 1 lý do, hoàn cảnh, ko ép được, nhưng cả năm liền mà lúc nào cũng bận, lúc nào cũng phải về sớm thì ngồi ngoài sân cũng là điều đương nhiên dễ hiểu

cháu xin lỗi ạ hum nay cháu phải về có việc nhưng cháu xin nhận lỗi là mấy lần trước có đi về sớm hơn mọi người,từ nay xin rút kinh nghiệm,tập tành hẳn hoi ạ.

có thể thêm 1 buổi tập vào ngày khác trong tuần được không chú ?

Xin lỗi anh Khai :-|
em se dành nhiều thời gian hơn để tập :-|

hôm nay em có việc nên phải về sớm,với cả tối em không nhìn thấy gì thì ở lại làm gì ạ,lúc trong trận không nhìn rõ,bắt bóng còn trượt nữa là nhìn rổ ném :(

anh nói ra vài cái tên cụ thể ko phải để trách móc gì các chú cả
mỗi người có 1 nhu cầu,sở thích riêng, chỉ có có gì thì xác định cho rõ ràng 1 chút, tất cả cùng thoải mái.
ví dụ ai bận quá xác định thỉnh thoảng ra chơi cùng anh em cho vui thôi thì cũng ok, ko sao cả. còn nếu muốn tập tành tiến bộ, được vào đội hình chính đi thi đấu ... thì thái độ tập luyện phải khác, và thực sự khả năng cũng phải có tiến bộ nữa, thế thôi
chứ tính anh thực ra cũng muốn vui vẻ thôi, ai muốn bắt ép nhau tập tành căng thẳng làm gì
còn nếu vừa lười tập mà lại vừa muốn vào sân đánh nhiều thì mới là làm khó nhau :D
vài lời thế thôi, ko có gì căng thẳng khó khăn cả, anh em hiểu nhau là chính :)
chuyện thêm buổi tập thì bọn anh ok thôi, nhưng thêm buổi thì chỉ có mỗi 1 buổi tối nào đấy trong tuần, mà tối trong tuần hình như đa số chúng mày có đi được đâu? nếu hôm sau họp nhau mà hẹn được buổi nào đấy đông đông thì ok, bọn anh đi làm buổi chiều ngày thường cũng chả kịp về chơi, thêm buổi nữa thì tốt quá

Hôm qua em được đến xem CDunk tập, rất hâm mộ.
Bạn Gia Quang chỉ nói vớ vẩn, ko chuyên nghiệp mới cả chuyên nghiệp, thế tớ hỏi ấy thế nào là chuyên nghiệp?
Nhìn anh Khải chỉ đạo cả đội hâm mộ quá, ước gì mình cũng làm được thế với cheer nhỉ? thế thì quy củ lắm đấy.

ơ ơ hum wa "bạn" ý đến ah`, tìm mãi :))
@ sương: gọi là chú Khải ;;) ;;)

Ừ nhỉ chú ý hơn mình 10 tuổi.
Thôi ko nói chuyện bạn kia nữa ko chú Khải mắng cho đấy.:D

em xin lỗi anh,em có thể đến sớm tập nhưng khó ở lại muộn được ạ,vì tối em không nhìn thấy,đội mình có thể tập sớm hơn được không anh.tầm 2h tập được không ạ

Mông cong bớt chút thời gian đưa đón ngựa đến chơi với anh em 1 buổi nào đấy trong tuần là vui rồi :)) Bây giờ bắt cả đội đến từ 2 h mà loạn à :))
Nhưng mà hoan nghênh anh mông đến từ 2 h quét sân và tập dắt ngựa ;))
@ em Sương : 10 tuổi đã ăn thua gì em 20 tuổi vẫn phải gọi là anh như thường , em gọi thế chú Khải giận chết :))
@ Ngọc Anh : Ngọc anh từ ngày yêu em nào trường mình thấy ít đi tập hẳn mà toàn thấy đến trường lúc 7 , 8 h tối tập ăn chè với gái là thế nào em :)) THế này mình cũng phai kiếm 1 em mơi được biết đâu mùa đông sẽ có chè ăn :))

@bạn Sương:tớ đồng tình với anh long con.nên gọi mọi người là anh cho dễ gần.gọi là chú xa lém:D :D :D
@ bạn Ngọc Anh:chiều 3_5_7 mọi người vẫn đến rất đông,tại bạn ko đến thui chứ hum nào chẳng có 1 đến 2 mem chơi ở sân ams.;;) ;;) ;;)
@ Long con:có khối em tình nguyện theo anh;)) ;)) .chẳng qua anh ko ưng mà thui. ;;) ;;) ;;) cứ nói thế làm bạn ý ko dám đến tập.nếu thích thì em lên danh sách cho anh chọn nhé,nhé,nhé.\:d/ \:d/ \:d/

Chỉnh sửa lần cuối:

Danh sách ;)) số 1 là cái em hôm nay longcon khen xinh này>:) số 2 là cái em hôm nay xé rách áo Longcon;)) anh thik ăn chè vs em nào \:d/

Thông báo: Với sự đồng ý của anh Khải,chủ nhất tuần này 14/1 CDunk sẽ giao hữu vs seven and one tại sân Ams vào lúc 14h

14h bắt đầu đấu với 7&1, đến sớm khởi động, đấu xong sẽ tập tiếp

LONG CON:anh có bao h phải đón buổi chiều đâu mà chơi với bọn mày cơ bản bây h học cả tuần chỉ còn mỗi chủ nhật để đi tập.bọn mày đừng cười anh vì anh bảo anh học nhiều,tháng 4 anh đi Sing rồi,không học tiếng bay h thì sang ăn *** cho bọn nó à.bây h bọn mày mà sắp đi du học xem có xắm đầu vào học tiếng không

sao bảo bên Sing nói tiếng Việt cơ mà :))
mày ra sân nói tiếng Anh với Long con cũng đc mà. tiếng Anh của Long con ngon lắm đấy. đủ để hiểu hết nội dung của Nba news là vl rồi đấy :))

mọi người thông cảm cho em với , cả tuần thì được đúng hôm thứ 5 em có 2 tiết nên vẫn ra tập đều từ lúc 3h ,còn lại của tuần đều 5 tiết , 5h30 mới tan , có kịp ra Ams tập đâu , cùng lắm được mấy hôm đi học Hương Lan thì ra ném vài quả ,rồi đi ăn chè như Long con nói đó thui , chủ nhật thì ông bà già làm căng , toàn bắt ở nhà ,học gia sư , tối lại vác xe đi cày Hương Lan ... số em nó như Sh*t ấy , không học ở Ams thành ra cả 1 đống chuyện...
em hứa sẽ cố gắng ổn định thật sớm để đi tập bình thường ,còn tuần này em đang đợi tổng kết HK I ...

Chỉnh sửa lần cuối:

buốn dưa lê không quên nhiệm vụ. CN tới, 2h đấu với 7&1. Tất cả tập trung từ 1h30 để khởi động. Đây là lần cuối cùng anh nhắc giờ tập trung. Sau này thấy báo 2h đấu thì tự động biết đến sớm 30p mà khởi động nhé

@ mông cong : Anh không nói thì ai bít anh sắp đi du học :( Buồn thế :( Em nói thế thôi đừng giận . Bác sắp đi rồi cố gắn học nhá , sang đấy rồi đúc sau cũng được mà :D
@ Ngọc anh : Cố gắng học sau này vào AMS làm cap em nhé :)
@ Anh Khải , chú Toàn : Anh khải , chú Toàn ơi em không biết đâu , :(( Hai em manager đội mình . Hizz :(( Em Dung hung hãn hơn được :(( Cứ mỗi lần em nhắc đến cái lồng bàn với con nhặng là y như rằng bị em ý lùa 3 vòng sân :(( Nhưng mà không khủng khiếp bằng em Linh :-ss Trông hiền lành là thế thế mà hôm qua mặc dù em đã chống cự rất quyết liệt nhưng vẫn bị em ý xé toang hoang cái áo :(( Bây giờ chắc mỗi lần đi chơi bóng rổ phải cởi trần mới lành :((
2 h chủ nhật đấu với 7 1 ở sân mình à anh :D ANh em cố lên :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên