CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

đóng quỹ đội đầy đủ đi đã. Có gì tính toán bù trừ, đóng thêm sau

các anh lớn đã bảo rồi, thằng nào chưa đóng thì đóng nốt đi, có thể ko đủ hết nhưng đóng cho xong chỗ nợ đi, rồi bắt đầu mỗi tháng bỏ ra 20K đơn giản mà, chứ cứ nợ chồng chất thì chả bao giờ muốn đóng cả :|

Ừ nhỉ.còn cả giải của Phi nữa.khó chịu thật,muốn đánh lắm rồi

cháu ghét chú khải chơi chưa đầy 2' đã làm em hy sinh, mai em đi bằng nạng rồi :(( :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:

em xin phép chiều nay ko đi đấu được :( tối qua về bị phát hiện mấy hôm nay trường XD được nghỉ nhưng mình vẫn sách cặp đi học :( đen vãi, vậy là hôm nay bị cấm vận cả ngày ở nhà :(( đã thế lại còn bị gãy bút chì nữa chứ :( đau vãi /:)

Các anh ơi !!!! tình hình là bây h đang là 3:06 pm , trời tối mịt , mưa phun ào ào...........pó tay rồi........

trận đấu trăm điểm
hoan hô CD
bis bis

Sau đấy các anh có đi dota ko vậy?

Đánh xong uống nước chứ dota j nữa hả anh:D:D:D
Điểm trận hôm nay:
CDUNK thắng FB: 105- 39
Cụ thể như sau:
1. A Long con: 30p
2. A Quân: 27p
3. A Hiển: 11p
4. A Hưng: 15p
5. A Long thú: 7p
6. A Kế: 8p
7. A Mông cong: 2p
8. A Nhân: 3p.
9. Nốt ruồi: 2p.
Eo ơi 33 và 22 thật khủng :((
CHÚC MỪNG CẢ NHÀ :D:D:D:D:D

Chỉnh sửa lần cuối:

thưa em, đi uống nước xong là đi DOTA ạ

3 điểm

Long con 5 quả
Quân 4 quả
Hưng 3 quả
Long thú 1 quả

tổng cộng 39 điểm là 3 điểm

sao chả thấy anh lớn nào đánh thế :-/ mà đội mình chỉ tính 3pt đã hòa chúng nó rồi :)) thêm 1 quả ném phạt là đủ thắng =))

chiều thứ 7 mình ném điên quá, bọn trẻ con lại bắt chước [-x

Hnay DOTA vui phết. thiếu con gà Hải dớ nên đành phải thay Gosu Rokish vào. trận đấu có nhiều pimpest hơn :))

Hichic anh Khải đúc 2 giày vào vẫn ko chạy đc :D

anh Khải định đúc bộ thần sức mạnh, 2 giày 2 găng tay, thêm 1 cái Mask of Death :)) giống trong Yugi - gọi thần sức mạnh đánh chết cả rồng trắng mắt xanh :))

anh Khải bắt đầu chuyển sang mục Dota rồi à :)) chiều nay dek đi được :( chán vãi

Chỉnh sửa lần cuối:

hic
đội đông quá, ngồi chọn 12 người đau hết cả đầu
anh em nào chưa được đánh thì thông cảm cho anh, và qua đó cũng thấy là để có được 1 vị trí trên sân thì các chú sẽ phải nỗ lực chứng tỏ bản thân như thế nào
hôm nay nói chung các vị trí trên sân đều thi đấu khá tốt, trừ con gà Hiển, hiệp 2 đã 4 lỗi, ko biết đến bao giờ mới tiến bộ được. Quân cũng thế, quá ham blk, 4 lỗi.
phòng thủ vẫn còn sơ hở nhiều, thiếu tích cực lúc chiếm vị trí phòng thủ chắc, thừa tích cực lúc cứ thích phi vào blk, toàn bị bắt lỗi rất ngớ ngẩn.
tỷ số hiệp 1 là 23-17, thua 17 điểm với đội hình mạnh nhất, miễn bình luận.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên