CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

hix, cả năm lớp 12 em phải học nên ko đi tập được, anh Khải bảo ko phải đóng mà :(

cả năm lớp 12 em có đi được mấy đâu anh.em hứa sẽ đóng tiền đội từ thang7 ạ :D

@ anh Toàn : Em đóng quỹ đội cho anh Khải đến hết tháng 4 mà anh ;). Nếu tính cả tháng 11 thì em còn thiếu 110k :D, khi nào gặp em sẽ nộp cho anh ngay. Em xin phép ngày mai nghỉ tập luôn vì ngày mai bắt đầu từ 4h15 mà 5h em lại phải đi học thêm rồi ạ.

Đầu tiên cháu xin lỗi các chú vì 1 buổi tập và 2 buổi đấu vừa qua cháu ko đi được vì cụ cháu mất nên cháu phải đi,vừa mới ra được vài hôm!
Hôm nay cháu lên net mới thấy tin đội tuần này đánh giải HBL nên cháu xin đăng ký 1 chân!
Cháu xin hứa sẽ đóng tiền đội và đi tập đầy đủ ạ!!! :D

Cho cháu đăng kí 1 chân đấu HBL với ạ .....:D ngày mai cháu đóng nốt quĩ đội còn nợ , tổng cộng là 100k ạ :D

:))
sắp sửa đăng kí đánh giải có khác, nhắc đóng tiền chú nào cũng nhanh thế :D
Hải dớ anh xác nhận là bắt đầu đóng tiền từ sau khi nó thi ĐH lại đây thôi
chiều mai chắc phải nghỉ, đang bận
TOàn điếc ra cho chúng nó tập chạy xiết bắt bóng nhảy ném nhanh nhé, như tập cho BK í, đội mình dạo này yếu cái đấy rồi

cho em 1 chân HBL với ạ.
--->A Khải: em nhớ là đã đóng hết tháng 7 rồi mà :d

oai`. bao h co' ao' dot. toi' moi nguoi cho em bie't nhe' :D. minh co' ao' cdunk tu ngay xa xua roi ma hang moi' ko co, buon the' :)
-------------

thang +: may sang day' co' danh' br ko the'? da lift weight chua? ve thay' thang m8 do con up ro la tao ngai. lam' day :))

cho em 1 chân HBL với ạ.
--->A Khải: em nhớ là đã đóng hết tháng 7 rồi mà :d

mày đăng ký rồi đek đi có phải là phí ko, đến đi tập còn dek thấy đâu :-<

em xin phép chiều nay nghỉ tập :( đang bị viêm họng :( thực ra cũng chả sao đâu nhưng bố mẹ cấm đi nên đành nghỉ vậy :((

em cũng xin nghỉ tập em bị ốm bố mẹ không cho đi :(:)((

hôm nay thiếu a Hoàng và a Bình ... ko thấy báo cáo gì. đây là buổi thứ 3 của a Hoàng rồi :-?
-------------

hôm nay có Chim và Sơn đóng tiền quỹ đội. Xilip hứa hẹn. Bọn còn ko thấy gì ???

quên mất ko báo, chú Bình có báo cáo từ hôm thứ 6 là vẫn đau lưng nên ko ra được
uây tự dưng lắm đứa đăng kí thế, căng thẳng đây :D

Ối dời ới tự dưng nhắc đi tập chả thấy chú nào post bài thấy đấu giải 1 phát là anh Khải tự dưng đăt hàng thế không biết :) ^^

:)) Anh ơi , cho em đến Tết đóng 1 thể dc ko ? Lúc đấy có tiền , đóng 2 cọc luôn :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên