CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

1. Nguyễn Hoàng
2. Hà Kiên
3. An Bình
4. Thế Hùng
5. Mạnh Khải
6. Huy Toàn
7. Trọng Nghĩa
8. Anh Quân
9. Quốc Long
10. Thanh Long
11. Minh Hiển
12. Chí Nhân
13. Văn Bìu
14. Tuấn Long
15. Nguyễn Minh Hải
16. Trương NGọc Anh
17. Đặng Hiếu Minh
18. Dương Đức Trung
19. Vũ Tuấn Minh
20. Trần Quang Hưng

đây là danh sách chính thức đăng kí HBL
vừa phải ngồi nghĩ mất nửa tiếng
vào 20 này đã là 1 ưu tiên, nhưng còn vào đến 12 người thi đấu mỗi trận sẽ là 1 cửa ải nữa, và 12 rồi được vào sân bao nhiêu min sẽ là vấn đề lớn nhất đấy
Long con, Nhân, Hiển gọi là khá trong lứa trẻ hiện nay nói rã cả họng vẫn còn bao nhiêu vấn đề. CÒn những đứa còn lại ko có 1 sự nỗ lực đặc biệt nào để tiến bộ thì anh nói thẳng là chúng mày ko thể vào sân thi đấu trận được, chỉ đánh vui ở ams được thôi, vài trận giao hữu vừa rồi là biết rồi đấy. Để thi đấu hiệu quả trong 1 giải đấu sẽ phải tập luyện thực sự quyết tâm
danh sách xếp theo tuổi + 1 phần do trí nhớ, nhưng từ số 13 trở đi cũng là những đứa cần cố gắng.
Mình là vị trí dự bị, cơ hội thể hiện ít thì càng phải tiết kiệm từng phút được vào sân, chứ ko được nghĩ là "vào được có tí, chưa kịp làm gì đã bị thay ra, chưa nóng máy"... đây là chưa nói đến đánh tập ở nhà cũng ko ra gì
vài lời thế, mong các chú hiểu, ko tự ái dỗi dằn gì mà thể hiện cho anh thấy = hiệu quả trên sân
hô khẩu hiệu phát, giải nhất HBL được 500k đấy, 3 nồi lẩu =p~
CDUNK gogogo :x
500k gogogo :D
-------------

Việc trừ tiền áo là thế nào ạ ? Iem ko hiểu

nói nhỏ, các chú ko có trong list 20 này phấn đấu vào, anh sẽ có biện pháp ;) :D

Dương Đức Trung là đứa nào ý nhỉ. cái thằng Văn Bìu thì còn biết chứ thằng Dương Đức Trung này thì chịu.

số 13 rơi trúng đầu em ạ...:|
-------------

số 13 rơi trúng đầu em ạ...:|...^^

ah..năm nay đội mình đánh HBL rồi...đội trẻ cố gắng tích lũy kinh nghiệm nhé...anh thấy đi một năm về mà kô thấy tiến bộ nhiều lắm đặc biệt là tâm lý thi đấu....các anh lớn cũng tạo điều kiện cho bọn trẻ đấu nhiều vào và nhắc nhở bọn chúng nó....kô nên mắng bọn nó nhiều quá làm nó cuống:)) cãi thì sợ bị ngồi ngoài mà kô cãi thì ức chế kô đánh được :))

anh em trong sân cố động viên nhau đánh còn ra ngoài thì rút kinh nghiệm sau...đội mình mà đánh đúng sức thì chắc chắn sẽ vô địch thôi...come on CDunk...cổ vũ anh em từ xa....

nếu thực sự những đứa đội trẻ muốn vào thi đấu thì phải cố gắng tập luyện thường xuyên hơn và tự giác hơn vì trong đội mình có quá nhiều 'bóng lớn' của bóng rổ nghiệp dư Hn, khi ở lứa tuổi của chúng mày....anh Hoàng, anh Bình, Toàn, rồi Quân tập luyện bằng mấy lần những đứa bình thường nên mới được như ngày hôm nay...practice makes perfect...improve ur strength to cover ur weakenesses...

bố ts thằng công nông này, lúc nào cũng muốn tăng strength.

mày chết em ạ...:)):)):))...buổi tập sau thì mày biết thế nào là improve strength nhé...:)):)):))

em chào bạn thân...hè bạn thân về sẽ thấy em tiến bộ đặc biệt hé hé hé

Chỉnh sửa lần cuối:

anh Đàm về còn tập thể lực với em nhé :D mong chờ mãi để lập team "Thể lực".
Chạy 50 vòng chắc có anh Đàm,Long con với em thôi :)) đội mình yếu là phải rồi còn gì.Chạy 10 vòng là kêu rầm trời.

thực ra pratice doesn't make you perfect, perfect pratice makes you perfect , theo lời của legendary CS player

em bốp đây, em nói thế sai gì đâu ạ, :(( tập đúng cách thì mới lên đưọcw mà

thế rốt cuộc là đóng bao nhiu tiền hả anh???????

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên