CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

may hôm qua được vào một ít lúc đầu có 2 điểm chống móm chứ lúc hiệp 4 vào không nhìn thấy bóng đâu.cận khổ quá :((

:)) hết hiệp 1 23-17 mà hết trận 105-39 :)) chắc là scoring run khủng nhất e từng thấy :)) cứ như tuyển US đánh với mấy đội châu Á ấy lol
chết thật mình đúc 3pt đang ngon, được 1 thằng đi shooting camp mấy mùa hè liền nó dạy cho, tưởng về độc quyền 3pt ai ngờ anh em ở nhà bắn cũng điên quá :((

:)) hết hiệp 1 23-17 mà hết trận 105-39 :)) chắc là scoring run khủng nhất e từng thấy :)) cứ như tuyển US đánh với mấy đội châu Á ấy lol
chết thật mình đúc 3pt đang ngon, được 1 thằng đi shooting camp mấy mùa hè liền nó dạy cho, tưởng về độc quyền 3pt ai ngờ anh em ở nhà bắn cũng điên quá :((

hehe anh Cộng hè về mất độc quyền :)):))=:)

đội mình có Long Con Lebron, Quân Tmac, Long thú Odom do everything, lại thêm Hưng pure shooter đỡ thế nào được lol :))

ô, còn có Khải Marion và Toàn Gordon nữa chứ :)) Tùng Bìu có fải Artest ko :)) còn Nhân Mê Lô Anthony thì sao nhỉ :))

em là Amare Stouder"Mông" cũng được cho vào danh sách đúng không anh :))

Anh quân Kobe chứ có phải T mac đâu :D
Thiếu anh Hoàng Tony lạc đà
Chu Kiên Hamington ếch
Anh nghĩa Ben wal"lông"
:))
Chú Bình Paul Pig :))

Bình lợn đánh có reb đc dek đâu mà Pierce. mà Nick name của Paul Pierce là The Truth. nick name này là do Shaq Oneal đặt cho.

em chỉ xin cái tên Bruce Bìu thôi ạ...^^...

tuần tới có thể đấu với Từ Sơn.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên