CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

2 manager mới là ai ý nhỉ..:|..
mọi người có bít ko..

chẳng thấy 2 em ý post bài bao h :|

1 em là Hoàng Ngọc Dung lớp 10 địa thì phải
em còn lại ko biết
chắc ko lên HAO

;;) Cho em làm Okur đê ;;)

chả thấy mày giốn Okur ở điểm nào :-?? có ném được 2 điểm dek đâu :-< ném phạt ngu thì có vẻ giống Shaq với Ben nhưng block ko trâu như chúng nó :)) xem xét mãi thấy mày chỉ giống S.Hunter hay B.Haywood thôi :)) =))

mà thấy bảo 2 em manager cãi nhau nảy lửa với Long con à :|

Hiển làm Yao Ming Hiển được. trông mặt down down

CN vẫn 4h có mặt cho anh, mặc quần áo đẹp đẽ, Nếu Từ Sơn mò đến được thì đánh với Từ Sơn. Ko thì ta lại đánh nhau. CN là 19 chả liên quan gì đến 20-11 cả

Ặc ,a nh này ở đâu vậy :-? Tên nghe lạ quá ?
Mà 2 manager mới là của đội nào ? Ams hay CD ? Lạ thế , chưa thấy ai nói cả :-?

chúng mày nhớ đi tập đầy đủ. 20-11 là ngày gì ấy nhỉ. nên nhớ là anh Toàn bây giờ cũng là giáo viên rồi đấy nhé :))

năm nay đi 20/11 phải đi giáo viên cấp 2, giáo viên cấp 3, giáo viên ôn thi đại học, và cả...thầy Toàn nữa /:) đến khổ :-s

:)) bọn này tử tế thật. tao chẳng đến giáo viên nào cả.
chính sách của đội bây giờ là thằng nào đi tập nhiều hơn thì được vào sân nhiều hơn khi đấu HBL. ai muốn nghỉ cứ nghỉ. có lí do thì tất nhiên là ko bị nộp phạt đâu.

thế hai em này là manager cho cái gì vậy

Mấy trưởng lão ui, CN này CD k phải bắt trọng tài, e sodi nhé ^^
Mọi ng báo cho chú Kiên hộ e

mà 2 manager hình như vẫn chưa biết hết mọi ng trong CD đúng ko?
Chú Nhật này nếu ko bị cấm đường thì đến Ams, cho 2 em làm quen với anh em tí nhể? :d

thô vcl Hải dớ ạ :))
để biết hết mọi ng trong Cdunk thì chắc còn lâu.
em ơi, cấm đường thì có sao đâu. nó cấm ô tô xe máy chứ có cấm ng đi bộ đâu. mà mình tập brổ thì chạy bằng chân chứ có chạy bằng bánh đâu.

thế hai em này là manager cho cái gì vậy
--> cho cái CDunk đấy thằng ôn :-w

về HBL, nghĩa lòi nói thế cũng chưa đúng. Nói chung, yếu tố đi tập đầy đủ cũng được quan tâm đến. Nhưng mục đích cuối cùng của 1 đội bóng là chiến thắng. Vì thế, mỗi thành viên phải nỗ lực hết mình, cải thiện trình độ ... để có thể giữ được vị trí trên sân của mình. Như anh nè. Sắp mất vị trí rồi :((

Chỉnh sửa lần cuối:

đội upgrade lên 3pter hết rồi anh Toàn vẫn chỉ vỉa vỉa tráng quẩy lên rổ với ném 2 là bị mất vị trí :))

dù có không đc đánh chính, trong giải, hay trong HBL, nhưng trong team DOTA, mình luôn có 1 chỗ :))

@TĐ: dù sao HBL cũng là chỗ tập luyện cọ sát. thắng thì tất nhiên là tốt rồi. nhưng thường khi thắng ko nhận ra đc nhiều thiếu sót bằng lúc sai. đội già cũng sắp nghỉ hết rồi. Bình lợn, Kiên ếch giải tới có khi cho ra xách nước hộ em Dung thôi. để bọn trẻ đánh nhiều chút.

với cả nó cũng là vấn đề kỉ luật. ko thể có chuyện ko đi tập bao giờ, đến HBL lại đc vào đánh chính. lúc đánh nó có thể đánh tốt do khả năng của nó, hoặc đánh lôm côm vì ko hoà nhập với đội, nhưng việc ko có ý thức đi tập mà lại đc vào đánh là tao ko chấp nhận đc. trong khi những đứa ngày nào cũng đi tập đầy đủ thì lại ngồi vêu mõm ra mãi ko đc vào sân.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên