CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Mọi người chú ý !

Mọi người chú ý:
Bắt đầu từ ngày Chủ Nhật 17-09-2006, Trưởng Lão Hoàng Gù do bận công việc nên sẽ để những người có thời gian và điều kiện hơn giữ chức đội trưởng, 2 Trưởng Lão Kiên Ếch và Mẹ Hùng Hổ cũng sẽ thôi giữ chứ đội phó, Đội trưởng mới sẽ là Khải Mo, đội phó mới là Toàn Điếc, Toàn Điếc cũng kiêm luôn chức thủ quỹ mới của đội

Sau Giải vô địch các CLB Hà Nội , kết quả của đội ko như mong đợi , đội sẽ siết chặt kỷ luật để tập tành nghiêm túc hơn, mong mọi người nghiêm chỉnh thực hiện và cùng cố gắng, thời gian tới đội sẽ có HLV , nhưng trước mắt khi chưa có HLV đội sẽ tự tập kỹ thuật và thể lực dưới sự hướng dẫn của các trưởng lão. Giờ tập hiện tại sẽ là 15h chiều Chủ Nhật hàng tuần, sang mùa lạnh trời rét sớm sẽ chuyển lên tập từ 14h, đội sẽ áp dụng lại các hình thức kỷ luật cũ:

-Đến muộn sau 10 phút ( Không báo cáo ): Nộp phạt 5k và chạy phạt 5 vòng sân vào cuối buổi tập
-Đến muộn sau 40 phút ( Không báo cáo ): Nộp phạt 10k và chạy phạt 5 vòng sân + 30 chống đẩy vào cuối buổi tập
-Nghỉ tập ( Không báo cáo ): Nộp phạt 15k và chạy phạt 10 vòng và 40 chống đẩy vào buổi tập sau.
-Chú ý:Trong giờ tập mọi người phải nghiêm túc, sẽ không có chuyện tự động ra ngoài uống nước, tán phét không nghe hướng dẫn, khi thực hiện bài thì sai linh tinh, cãi lại người hướng dẫn, HLV , hỗn láo với người lớn tuổi hơn cũng sẽ phải chịu các hình thức kỷ luật như: cấm tập, cấm thi đấu, phạt tập thể lực ( chống đẩy, chạy, cơ bụng, nhảy cóc... nặng nhất là khai trừ khỏi đội )
Nếu ai do bận việc đến muộn hoặc thì báo trước 13h vào ngày có buổi tập ( trừ những trường hợp đặc biệt đột xuất, báo sau 13h coi như ko báo) cho 1 trong những người sau :

Khải ( Đội trưởng ): 0982334899
Toàn( Đội phó ) : 0983456483
Hoàng : 0902228668
Bình : 0917627666
Kiên : 0904154620

Đội phó kiêm thủ quỹ Toàn Điếc sẽ chịu trách nhiệm thu tiền quỹ hàng tháng, theo dõi và thu tiền phạt các cá nhân vi phạm kỷ luật( Dựa trên danh sách đội và sổ theo dõi các buổi tập ), Hiện tại tạm thời số tiền quỹ hàng tháng mà các thành viên có trách nhiệm đóng góp như sau : ( Số tiền quỹ có thể sẽ tăng tùy theo điều kiện cụ thể, ví dụ thuê HLV, tăng buổi tập...)

Những người đã tốt nghiệp ĐH : 50k/ tháng
Những người đã tốt nghiệp cấp III: 30k/ tháng
Những người chưa tốt nghiệp cấp III: 20k/ tháng
Những người chưa tốt nghiệp cấp II: không phải đóng

Những điều trên sẽ bắt đầu có hiệu lực từ ngày 18-09-2006, mong tất cả mọi người nghiêm túc thực hiện và cùng cố gắng, vì 1 Chicken Dunk gắn bó, 1 CDunk đội bóng mạnh...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Re: CDunk

bây giờ sẽ phải làm lại danh sách đội.
những ai đã đọc nội quy đội, chấp nhận theo thì phải xác định rõ ràng, ko thể để tình trạng thích đến thì đến thích nghỉ thì nghỉ, tiền đội cả năm không đóng.
nếu có vấn đề gì khó khăn có thể nói chuyện riêng với anh hoặc Toàn, tiền ko phải vấn đề, vấn đề chính là ý thức xây dựng với đội.
về chuyện đi tập thì tuần có 1 buổi thôi, cố gắng xếp giờ học tránh ngày hôm đấy ra. bây giờ cũng có nhiều phương tiện rồi, ngại gọi điện thoại thì có thể nhắn tin sms hoặc nhắn trên YM (nếu YM thì phải nhắn sớm tí, ko 3h tập 2 rưỡi báo nghỉ chắc chả ai ở nhà mà đọc :D)
Theo như tình hình những buổi tập vừa rồi anh thử ghi lại danh sách, ai thấy thừa thiếu gì thì copy lại rồi ghi thêm
1. Hoàng
2. Kiên
3. Bình
4. Khải
5. Toàn
6. Nghĩa
7. Quân
8. Minh xl
9. Quang - thấy nghỉ 2 buổi vừa rồi??
10. Long thú
11. Tín
12. Mông cong
13. Minh sục
14. Chim
15. Hải dớ
16. Long con
17. Hiển
18. Nhân
19. Bìu
20. Hưng
21. Ngọc Anh
tạm thời thế ai nhớ bổ sung thêm hộ cái

Chỉnh sửa lần cuối:

Em mới nghỉ 1 buổi vừa rồi thôi ạ :), tại hôm đó em có việc đột xuất nên không kịp gọi điện xin phép các anh lớn, em xin nhận lỗi ạ.
Còn về việc sắp xếp lịch học thì tạm thời em đang hơi bị vướng 1 chút nên tạm thời em xin phép chỉ tập đến 5h kém 15 :-s, em đang cố gắng hết sức để thay đổi lịch học, mong anh em trong đội thông cảm :).

còn thằng cu lớp 8 nữa anh Khải ơi.

thằng Sơn chưa thấy ra buổi Chủ Nhật nào
mà phải hỏi xem nó có đảm bảo được giờ giấc, quỹ đội ko nữa
riêng cu lớp 8 mà đi sẽ có lương, quỹ hỗ trợ tài năng trẻ mỗi buổi tập được tài trợ 1 cốc chè :D

cu lớp 8 nào ạ?
có phải thằng Tiệp ko anh?
thằng Sơn chủ nhật vừa rồi nó ra nhưng mà ko vào tập hay sao ý, em thấy nó ở trường cơ mà? :-?

Ờ, nó nói bảo vệ không cho nó vào. Hôm trước bảo rồi. CN tới thôn báo quỹ đội nữa là xong.

thằng Sơn này huấn luyện cho tử tế, chứ hôm trc đấu cùng đội với nó, vẫn còn lơ ngơ lắm. mặc dù năm nay đã lớp 11 rồi đúng ko nhỉ.

thằng lớp 8 ko fải thằng Tiệp. thằng này thấp hơn, béo béo, đen đen. ném fạt 2 lần 8/10. biết 3 bước lên rổ, tay ném ổn định. đào tạo tốt sẽ thành robo shooter

hôm trước em thấy một thằng không biết lớp 7 hay 8.đột điế ném ngon phết kiểu đánh giống y hệt thằng hưng anh ạ.đào tạo thằng này cho tiềm nămg :))

Khải đến đăng ký lịch tập của đội với bảo vệ nhé, bọn nó tự dưng bắt đăng ký lại nghiêm chỉnh

Nguyễn Trọng Nghĩa đã viết:
thằng lớp 8 ko fải thằng Tiệp. thằng này thấp hơn, béo béo, đen đen. ném fạt 2 lần 8/10. biết 3 bước lên rổ, tay ném ổn định. đào tạo tốt sẽ thành robo shooter
thằng này nghe tiềm năng thế ? lớp 8 mà thế này thì khá quá :D hehe Ams mấy năm rồi kô có chú nào đáng gọi là robo shooter ( Nhân chăng :-?)

anh ơi ko có Choi với bôb,đội thiếu PG thì fai:p
mà thằng Lộc k đánh huh? a?

Bob thì ko thik vào đội, Choi thì ko đi tập bao giờ. đội ko thiếu PG

em xin đi tập lại có được ko các anh.Em đảm bảo được Bang qui.

1. Hoàng
2. Kiên
3. Bình
4. Khải
5. Toàn
6. Nghĩa
7. Quân
8. Minh xl
9. Quang - thấy nghỉ 2 buổi vừa rồi??
10. Long thú
11. Tín
12. Mông cong
13. Minh sục
14. Chim
15. Hải dớ
16. Long con
17. Hiển
18. Nhân
19. Bìu
20. Hưng
21. Ngọc Anh
22. Sơn 10 hóa 2
23. Thành choi

danh sách thế đủ chưa nhỉ?
Chủ Nhật này sẽ check lại lần cuối rồi sẽ lên lại danh sách đầy đủ họ tên địa chỉ điện thoại ngày sinh...
danh sách cũ chắc cũng còn tương đối, 1 số đứa mới vào phải đăng kí thêm thôi
1 chuyện nữa anh muốn các chú quan tâm hơn 1 tí: buổi tập CN của cả đội tất cả phải có trách nhiệm chung, thế nên mấy thằng đang học trong trường cố gắng theo dõi, có tình hình gì mới như kiểu quy định mới của trường ko cho chơi, hay CN họp phụ huynh hay có hoạt động gì thì phải biết để thông báo sớm cho anh em.

anh Khải ơi cho em xin nghỉ buổi chiều mai hoặc là em phải về sớm vì mai em bị đổi buổi học.chắc chỉ một ngày mai thôi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên