CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

VCTV3 dù gì thì cũng là đài trung ương còn vietnamnet thì ...............

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
http://thethao.vietnamnet.vn/
các anh ấn vào sự kiện 4-9...có clip đội mìnhowr tầm phút 11.30...nhưng chuối chuối...thằng Hiển thì kêu anh Hoàng...thằng khán giả thì lại bảo Trần Anh Hùng nào đó của 3D
:)) Ông khán giả đấy là anh Trung hồi trước học chuyên Sinh trường mình mà :))
Ông ý chơi cho Thăng Long :))
Bó tay với cái VNN :))
Cái gì mà em Hoàng có cú rướn người lên rổ cái gì gì đấy 8-}

Nói chung giải CLB lần này cũng xong rồi,ngồi đây chửi nhau lại mang tiếng "đánh thua thì đổ tại trọng tài"... :)
Đội mình hôm đấy coi như ko may đi :)
Dù sao đội mình cũng đã cố hết sức rồi đấy chứ :) Nếu anh Toàn và Long thú ko bị chuột rút thì chắc chắn mình ko thua mà :)
Còn quả ném của anh Kiên thì chẳng thể nào trách được vì chẳng ai bình tĩnh được trước cái sức ép như thía :)
Thôi thì năm nay nhường lại cho họ vậy :)

Nhưng trận em thik nhất là trận bk :x Cả đội chơi quá sức hay >_<
Mong rằng hè năm sau em lại được đi xem giải clb,lại được thấy 1 cdunk nâng cao cúp vô địch :x
Chúc mọi người tập luyện thật tốt để năm sau phục thù :x

Quên mất,lâu lém mới được xem Long thú chơi C :x Cho dù lâu rồi nó ko chơi vị trí đấy và tay đang đau nhưng mà nhìn nó chơi vẫn gợi lại cảm xúc của hồi giải tp lớp 10 :x Có lẽ đúng là nó hợp với vị trí đấy nhất thật :x >_< Hâm mộ vãi :x

Chỉnh sửa lần cuối:

tứ kết chứ nhỉ, bán kết gặp BK, trận đấu có j đâu 8-|

Ừ tứ kết chứ.công nhận tao vẫn hâm mộ nhất thằng Long thú đánh trung phong :)) nó đánh hay thật.từ bây h tao sẽ theo nó học nghề :))

Long thu chỉ đánh sung trận chung kết thôi, giải nào cũng thế :))

đấy ng ta gọi là "gặp kẻ địch càng mạnh thì càng mạnh"
hôm nay đến trường đánh, Long thú với Toàn điếc phối hợp mấy quả dưới rổ rồi dứt điểm gọn ghẽ
Long thú dạo này có vẻ trầm tính đi hay sao ý nhở? ít trấn tiền mình hơn :))

mày nói thế nào chứ , long thú vào máu đụ mình

mà mất một năm thì năm sau lấy lại

chữ ko thể đổ tại mãi

giải già sang năm chắc bỐp cũng sang đây với anh rồi ;;) anh em có nhau ngồi cổ vũ CDUNK online :))

hôm Ck em cũng cổ vũ online....:)):)):))

thôi, chấm dứt câu bài ở topic của đội nhé, sang chỗ khác mà câu, ở đây chỉ dùng để thông báo những việc của đội thôi :)

ngày mai, CN ở trường vẫn tập quân sự. Cdunk có bố trí thuê sân khác tập đc ko ạ. bọn 12 thì tập buổi sáng nên chiều chắc vẫn tập đc. xem tình hình thế nào thì thông báo sớm nhé.

chiều chơi được là lúc 4h30 rùi anh ạ.muộn thía.mà bây h trời tối nhanh.chắc chỉ chơi được đến 6h hơn :))

lịch ko có gì thay đổi. mai 3h tập ở ams. sáng mai hội thao quân sự ở trường. chiều mai nghỉ. nên là sân trường vẫn là của Cdunk.

thế mà anh em mình vẫn chiến....sung hơn bình thường là đằng khác:)) :))
mai cả đội ở lại đến tối tập cảm giác bóng...=D>

chiều nay đông vui phết, anh em cố gắng phát huy :D

----------

Chỉnh sửa lần cuối:

chiều nay em phải đến nhà hát lớn nhận odon vallet nên ko đi tập được
xin lỗi các anh vì chưa báo trước, tại đến trưa nay em mới biết đc đi nhận, vội vội vàng vàng (bà chủ nhiệm báo em muộn quá)
phí mất buổi tập hay roài :(

Trần Quang Hưng đã viết:
chiều nay em phải đến nhà hát lớn nhận odon vallet nên ko đi tập được

không sao, chỉ cần mày trích 1 phần cái học bổng "Kolou Toure" cho quỹ đội là ok thôi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên