CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

:(:)(:)((....em xin lỗi mọi người...ông bà già cuối cùng đã quyết định triệt hạ ko cho em đi nữa... thật là hãm...hi vọng CDUNK se~ chien' thang'...:(:)(:)((...co' len moi nguoi` oi...thang Hien truoc' khi đánh nhớ nói dis con ngựa 3 lần nhé...:(:)(:)((...bạn thân Đàm cũng cố lên....tất cả cố lên...:(:)(:)((...

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Trên VNN vừa phát phóng sự đội mình ở mục 19h Thể thao , em không biết nên chỉ xem được có 1 tẹo đoạn cuối, tình hình là họ nhầm tên đội mình là CDUK nên cứ đội "Cờ Đác" mà tương .
Bọn đấy nhạt thế nhỉ ? /:) Thế thì thà không làm cái phóng sự ấy còn hơn !

:(:)(:)((....em xin lỗi mọi người...ông bà già cuối cùng đã quyết định triệt hạ ko cho em đi nữa... thật là hãm...hi vọng CDUNK se~ chien' thang'...:(:)(:)((...co' len moi nguoi` oi...thang Hien truoc' khi đánh nhớ nói dis con ngựa 3 lần nhé...:(:)(:)((...bạn thân Đàm cũng cố lên....tất cả cố lên...:(:)(:)((...
Chia buồn với em ! /:) Thôi thì đành đợi đến năm sau để đi xem chung kết vậy !
Ở nhà thì cũng cổ vũ mọi người được chứ sao !=D>
Chỉ tiếc là không được nhìn thấy mọi người mặt mày hớn hở lên nhận cúp thôi ! Không biết có ảnh không nhỉ ? Chắc ban tổ chức phải chụp ảnh các đội lúc lên nhận giải .
Hôm nay lúc anh Bình gọi cho anh Khải vẫn thấy anh Khải ở cơ quan , khổ thế ! Hi vọng là đội mình hôm nay ai cũng thật khỏe kể cả anh Khải vừa từ chỗ làm về !:x
Chắc giờ này mọi người cũng sắp tập trung rồi , chưa chi đã thấy hồi hộp ! :)

----------

Em này là em nào vậy nhỉ ? Mặc áo dài tập ném một tay , trông hay thế !;;)
Trông tay 2 người này cứ làm sao ý nhỉ ? Tình củm ! ;)
Tiện thể chúc Quân hôm nay không bị tâm lý và thi đấu thật tốt ! :)

----------

Tin vừa mới nhận sau khi kết thúc hiệp 1 được nhắn về : Hết hiệp 1 đội mình dẫn trước 18-12 .=D> Mọi người ơi cố gắng lên nhé ! :x

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

L tường thuật tiếp đi em

nghe thiên hạ đồn đại là thua rồi ;(

xin lỗi anh Hoàng và mọi người.dù cố gắng hết sức nhưng do trọng tài bắt "tốt" quá.nên đội mình đã không vô địch được :((

trích bình luận của Trung sịp, số 8 của 3 Đình về trận chung kết. đây là cách nhìn của bên 3Đình, bên mình chắc nghĩ khác. chữ xanh trong ngoặc là ý kiến của em/anh. bên 3Đình ko đề cập đấu lỗi phản TTTT khi Vinh tẩm đẩy Toàn điếc. vấn đề trọng tài thì .... thôi éo nói nữa.

Trận chung kết :
Ba Đình - Chicken Dunk
2 đội bóng ......... 2 lối đánh ........ 2 fong cách bóng rổ đẹp ........... 2 lối chơi fòng thủ có chiều sâu .........
Họ gặp nhau trong trận chung kết để 1 lần nữa khẳng định vị thế của mình trên làng bóng rổ HN.
Với CD đó là fong độ ổn định của 1 đội bóng lớn trong suốt 5 năm qua ....... luôn dành những thứ hạng cao trong các giải của hệ thống các CLB bóng rổ HN......
Với Ba Đình ........ đó là fong độ chói sáng trong năm 2006 khi liên tục có những bước đạp quan trọng khi dành được chức vô địch HBL 2006......... á quân giải trẻ các CLB ( 1 thất vọng nho nhỏ ) ....... và tiến tới là mong muốn nâng cao chiếc cúp vô địch của giải các CLB lần thứ 5...........
Trận đấu chung kết được chờ đợi cuối cùng đã được diễn ra .......... chỉ nhìn riêng 1 khán đài đông nghịt người cũng có thể thấy được sự kì vọng của khán giả vào 1 trận đâu đẹp mắt của cả 2 đội...............
Hiệp 1 : CD là người vào cuộc tốt hơn khi liên tục thực hiện các bài đánh chiến thuật tập trung vào bộ đôi Toàn Điếc- Hiển........... Những miếng đánh khoét sâu vào vị trí của Hoàng Công Tử ......... liên tục đem tới điểm số cho CD
Bên BD ....... vào những phút đầu hiệp, với tâm trạng hưng phấn và cái đầu nóng ....... liên tục là những pha bóng hỏng và ẩu của Hưng của Trung sịp ........... Cũng fải nói ........ đội hình fòng thủ của CD trong những phút ban đầu này là đội hình fòng thủ có nhiều thay đổi ............ cự li đội hình bó gọn .......... cắt hoàn toàn chia cắt với Trung Phong ........... Thế mạnh của BĐ đã ko còn .......... (cái này là do sử dụng phòng thủ 3-2)
Cục diện trận đấu nghiêng về fía CD .........
Cuối hiệp .......... CD dẫn BD với khoảng cách 6 điểm ........

Hiệp thi đáu thứ 2 : Sự hồi sinh
Ba Đình sau 1 hiệp đầu bất ngờ dã là người nhập cuộc tốt hơn ........ vị trí fòng thủ của HCT được thay bằng Trung sịp ........... Trong tấn công ........... các cầu thủ đánh cánh của BĐ như Hưng GC và Tú đen liên tục thực hiện các đường đột phá nhử chuyền .......... Bóng đến tay bộ đôi trung fong cao to và có phong độ tốt của BĐ ...... liên tục là điểm số cho Vinh và Hiền .......... (Cái này cũng là do phòng thủ 3-2, di chuyển lấp chỗ trống) Trong các tình huống này ............. Long thú và Hiển đã có lúc say đòn và nhiều khi fạm lỗi ko đáng ...........
Kết thúc hiệp thi đấu thứ 2 ........ Ba Đình thắng lại 6 điểm ........ quân bình tỉ số của trận chung kết 31-31........
Hiệp 3 : Khẳng định đẳng cấp .
CD khẳng định đẳng cấp vượt trội của mình khi thực hiện 1 chiến thuật khá mạo hiểm .......... do BĐ thực hiện bắt người giăng ngang .......... các mũi nhọn ở cánh của CD như Quân Miller, Toàn điếc liên tục bị khống chế ............. CD thực hiện chiến thuật mạo hiểm ....... Bóng nhồi trực tiếp cho Long thú và Hiển đánh trực diện với bộ đôi trung fong của BD là Vinh và Hiền .......... và chiến thuật đã thành công khi 1 ngày đẹp trời ..... Long thú thi đấu với 120% khả năng của mình ....... liên tục vượt qua Vinh và ghi điểm ...........
Bên BĐ vẫn trung thành với lối chơi dồn bóng cho TP và những quả ném t úc tắc bên ngoài của Tú và Trung .......
Tỉ số hiệp thứ 3 nghiêng về các tuyển thủ CD ....... cách biệt 3 điểm cho CD ...... fản ánh đúng cục diện của hiệp đấu ...........
Chicken Dunk 46 - Ba Đình 43.

Hiệp 4: Long tranh hổ đấu.
Trong giờ nghỉ giữa 2 hiệp ...... nhận thấy bên CD đã liên tục mắc Foul Trouble ở vị trí quan trọng nhất khi Hiển 4 lỗi, Long thú 3 lỗi ......... BĐ thực hiện cách đánh sở trường ........... bóng liên tục được dồn qua cánh của Tú đen ...... nơi có áp lực 3 điểm rất mạnh ........... đội hình fòng thủ của CD fải giăng ra để bắt Tú, một nhịp nhử thoát người, bóng được chuyền cho Vinh và Hiền, (ko thể vừa bắt 3pt vừa double team 2 thằng C to) 2 trung phong của BĐ hnay chơi bóng thực sự tuyệt vời để có thể kết thúc rổ chính xác trong hầu hết các cơ hội của mình .......
Còn bên CD .......... cũng nhận thấy yếu điểm của cách fòng thủ dâng cao, CD liên tục thực hiện cài cắm người và tạo cơ hội cho Toàn, cho Quân và cho Long con kết thúc rổ ở vị trí trung bình..........
Điểm liên tục được ghi cho cả 2 đội, tỉ số luôn luôn là sự rượt đuổi và căng thẳng trong từng pha bóng...........
Do thi đấu quá căng thẳng ........... lần lượt Long thú và Toàn của CD bị chuột rút (Quân vào Toàn chuột rút, có thể là do phòng thủ 2 trên, di chuyển nhiều. Quân có lúc đc đẩy đánh Hậu vệ để tăng cường reb) ....... lực lượng CD thiếu hụt nghiêm trong........... 1 loạt các fa fạm lỗi đưa Hiển và Long Thú của CD vào trạng thái Foul trouble với 4 lỗi cá nhân...........
Các Trugn fong của BD liên tục ghi điẻm trong trạng thái truy cản ko quá sát của các trung fong CD ............
Khi đội hình CD thu gọn lại chính là lúc các tay ném của BĐ thể hiện mình khi liên tục thực hiện các fa ném rổ từ vị trí trung bình thành công .........
BĐ vượt lên dẫn điểm .......... CD thể hiện sự nôn nóng ........ liên tục các fa kết thúc rổ ko tốt của Long con, Quân, Đàm Anh....... BĐ có cơ hội phản công ........ và với kinh nghiệm của mình trong lối đánh này ........ ko quá khó khăn để Tú và Hưng nới rộng cách biệt lên 5 điểm .............
Trận thi đấu chỉ còn 1 phút 40 giây...........
Fa ném rổ thành công của Long con đưa trận đấu trở lại trạng thái căng thẳng .......... 41 giây ........ ai đó của CD thực hiện ném phát thành công .......... cách biệt giờ chỉ còn là 1 điẻm ..............
Trận đấu còn 10s ....... Ba Đình thực hiện phát bóng biên .......... Trận đấu lại được dừng lại bởi pha phạm lỗi của Khải CD......... Trận đầu chỉ còn 4s........ BĐ phát bóng từ giữa sân ........ Pha ôm bóng ko chắc chắn của Hiền Ba Đình làm bóng bay ra ngoài biên ........... trận đấu còn 2s với quyền kiểm soát bóng thuộc về CD ..........
Bóng ném vào tay HIển, Hiển dỡ trượt bóng (Hiền tử tế đứng trc, Hiển đứng sau. Bóng rót bổng + Hiền tử tế cao hơn 8-} quả này anh nào bầy ra, em thấy hơi lạ)............ các CĐV bên BĐ thực hiện màn bắn pháo hoa chào mừng hơi quá sớm ......... trận đấu còn 1s ........... và đây là cơ hội cho CD thực hiện việc khiếu nại ..............
Bên CD thực hiện khiếu nại yêu cầu được hưởng 1 quả fạt lỗi kĩ thuật ..........
Tình huống này là tình huống nhạy cảm ......... bên BĐ ko thể điều khiển được các cổ động viên quá khích của mình ............ nhưng nếu bắt lỗi kĩ thuật cho đội BĐ thì đó có phải là 1 hành động đúng đắn ???
Trận đấu tạm dừng trong vòng gần 10 phút ......... bên CD vẫn bảo vệ ý kiến của mình ........... để giải đấu thực sự thành công .......... BĐ đã đi đến 1 quyét định khó khăn ......... chấp nhận quả ném phát lỗi kĩ thuật của CD ...........
Cá nhân tôi cảm thấy thực sự buồn....... nếu bóng rổ là 1 môn thê thao đẹp ........... tại sao chúng ta fải quá quan trọng đến thành tích để có 1 kết cục tốt ??? (đoạn này nghe chuối vl)
Trọng tài quyết định cho CD hưởng 1 quả ném phạt ........ Số 11 Kiên ếch thực hiện quả ném phạt dưới sức ép của hàng trăm CĐV trên khán đài .......... và anh đã ko thể vượt qua sức ép ............ ném phạt trượt đồng nghĩa với việc CD đã ko t hể vươtj qua được chính mình ...........
BĐ đăng quang ngôi vô địch 1 cách hoàn toàn xứng đáng .......... (có xứng đáng ko mọi ng ????????)

Đọc cái bài này xong thấy muốn đấm cho người viết bài bình luận mấy quả !/:)
Em cũng chẳng biết nói gì để an ủi mọi người bây giờ , chỉ mong là mọi người đừng quá buồn và thất vọng , sớm lấy lại tinh thần để có ngày phục thù !
Có lẽ hôm nay bọn Ba Đình cũng hơi rùa . Em tin rằng năm sau và những năm tiếp theo CDUNK nhất định sẽ luôn giành cúp vô địch ! :x

:)) Quá xứng đáng với những thằng đang mơ ngủ :))

Cái gì mà ko vượt qua được chính mình ??? Ai paste hộ sang đấy là CD đã ko vượt qua được trọng tài nên mới có cái kết cục như thế :))

Nếu chỉ đọc bài này thôi mà ko đi xem trận chung kết thì chắc chắn em nghỉ "Ôi sao các anh BĐ cao thượng thế,chơi đẹp thế... :x Thật là ngưỡng mộ cái tinh thần thể thao của các anh" /:) Bựa!

Sao ở đây ko thấy nhắc đến đọan đẩy thầy (anh Tòan điếc) đi /:) Lúc đấy sao ko hô khẩu hiệu "Bóng rổ là 1 môn thể thao đẹp" đi /:) Bựa tập 2 !

Chả hiểu gì về bóng rổ cả nhưng đi xem trận này em thấy hay quá :"> :p Tinh thần đòan kết của CDunk đã khẳng định thắng thua chả là cái gì... hơn nhau cái cúp nhựa thôi mà :p Quan trọng là tất cả mọi người ( kể cả cái bọn chim lợn lắm mồm của BĐ) đều thấy được tinh thần thi đấu của CDunk :x

Thể thao mà... ;) Hic... Các anh đừng có buồn vì kết quả nhiều... ;) Hic... Buồn cho em đây này... Khản đặc cả giọng... Xem xong về im lặng luôn... Không nói được nữa rồi :))

Chia buồn với anh em CDunk :(, em ko đi xem được, đọc bài bl của Trung sịp thấy cũng không có gì, họ thắng thì cho họ nói, kệ họ, khoảng cách một điểm thật sự cho thấy trận ck đã diễn ra vô cùng căng thẳng, chắc chắn CDunk đã thi đấu hết mình, cho dù thế nào thì cũng không có gì để phải quá tiếc nuối, chúc anh em năm sau vô địch cả 3 giải quan trọng là HBL, giải trẻ, và giải CLB! :)
@ anh Kiên: Rất thông cảm với sức ép đè nặng lên anh lúc đó, mong anh đừng buồn và luôn thi đấu hết mình cùng CDunk! :D

Thua cay thật !!!... Lần thứ 2 liên tiếp, ko hẳn là thật buồn, ko hẳn là thật chán... Nhưng cảm giác cứ thế nào ý.

Khó ngủ, có lẽ vô địch quen rồi, nên chắc là nhìn bọn khác vô địch thấy lòng tự tôn bị sứt mẻ, hoặc là cái tính cay cú ăn thua như lúc còn trẻ con...
Ko hiểu mấy chú kia Karaoke xong chưa, mai có thằng nào ra sân ko, giờ thèm ra sân bóng, chơi đến hết sức như ngày xưa, Được làm vua, thua làm giặc, muốn lấy lại cái cup quá. Mong là sang năm góp sức cùng anh em cướp lại cup về cho đội.
Cũng hy vọng là thời gian 1 năm ko bào mòn cái quyết tâm này, cả quyêt tâm của cả đội. Anh em tập cùng nhau thi đỡ chán, đỡ nản. Thua thi cung thua roi, buon chan roi, anh em cung nhau bo di lam lai tu dau.

Vũ Phương Anh đã viết:
:)) Quá xứng đáng với những thằng đang mơ ngủ :))

Cái gì mà ko vượt qua được chính mình ??? Ai paste hộ sang đấy là CD đã ko vượt qua được trọng tài nên mới có cái kết cục như thế :))

Nếu chỉ đọc bài này thôi mà ko đi xem trận chung kết thì chắc chắn em nghỉ "Ôi sao các anh BĐ cao thượng thế,chơi đẹp thế... :x Thật là ngưỡng mộ cái tinh thần thể thao của các anh" /:) Bựa!

Sao ở đây ko thấy nhắc đến đọan đẩy thầy (anh Tòan điếc) đi /:) Lúc đấy sao ko hô khẩu hiệu "Bóng rổ là 1 môn thể thao đẹp" đi /:) Bựa tập 2 !

Chả hiểu gì về bóng rổ cả nhưng đi xem trận này em thấy hay quá :"> :p Tinh thần đòan kết của CDunk đã khẳng định thắng thua chả là cái gì... hơn nhau cái cúp nhựa thôi mà :p Quan trọng là tất cả mọi người ( kể cả cái bọn chim lợn lắm mồm của BĐ) đều thấy được tinh thần thi đấu của CDunk :x

Thể thao mà... ;) Hic... Các anh đừng có buồn vì kết quả nhiều... ;) Hic... Buồn cho em đây này... Khản đặc cả giọng... Xem xong về im lặng luôn... Không nói được nữa rồi :))

hehe công nhận là Trung sịp thiếu đoạn đẩy toàn điếc...nhưng đấy cũng là lỗi bắt buộc thôi vì anh Toàn phi nhanh quá :D...mới cả trong 1 lúc nhiều cảm xúc như thế thì nhớ thế nào đc hết các chi tiết...bài này nói là bình luận nhưng thực ra chỉ là tường thuật lại theo ý kiến chủ quan nên mọi người thấy nó có hơi bựa cũng phải...vô đich mà...ai chả thế :D

em ngồi trên khán đài,cũng kô dám nói j về phía trọng tài,và chiến thuật,...nhưng mà rõ ràng ai cũng thấy là khả năng dứt điểm của BA ĐÌNH tốt,2 trung phong của họ ném ở dưới rổ ở khoảng cách tương đối vẫn ngon,và chỉ số ném phạt của BA ĐÌNH hôm wa thì cao hơn hẳn CDUNK.
còn việc trọng tài cho 1 quả ném phạt lúc còn 1s thì đúng,nhưng cũng có phần...em kô dám nói về cái này...:)
còn các anh cứ nhắc đến quả đẩy người của Trung sịp(hình như thế) đó là trong tình huống 2 bên bắt đầu nóng=>có 1 số hành động như thế kô thể nói là BA ĐÌNH chơi hoàn toàn ko đẹp,thế còn quả đẩy tú đen của toàn điếc thì sao???còn quả ai đó đánh tay(hay đập vào mắt TP đội bạn gần cuối h???)=>nhìn khách quan thì 2 đội đều ngang nhau về mọi mặt...
Vũ Phương Anh đã viết:
Tinh thần đòan kết của CDunk đã khẳng định thắng thua chả là cái gì... hơn nhau cái cúp nhựa thôi mà :p Quan trọng là tất cả mọi người ( kể cả cái bọn chim lợn lắm mồm của BĐ) đều thấy được tinh thần thi đấu của CDunk :x
còn cái thể loại này thì đỡ hộ cái,cái cúp nhựa đấy CDUNK,BA ĐÌNH đều muốn đấy,kô phải kiểu kô được cầm thì bắt đầu lăng nhục,tỏ vẻ khinh thường như thế...nghĩ lại hộ cái...
đấy là em nhìn bằng cái nhìn khách quan,là khán giả đứng ở giữa:)
nhưng em vẫn ngồi phía khán đại của CDUNK,em thấy yêu quí cái tinh thần đoàn kết của CDUNK,:) cái thái độ bình tĩnh của long thú,cảnh bình lợn ra giúp toàn điếc lấy lại bình tĩnh,hay việc cổ động viên dưới sân và ở trên khán đài hò hét ủng hộ CDUNk :)
=>giải chấm dứt rồi thì em nghĩ chỉ nên xem lại cách chơi của đội để thay đổi làm cho CDUNk mạnh hơn còn kô nên nghĩ về trọng tài,các tình huống chơi xấu của đội bạn hay lời bình luận của họ,họ có ý kiến chủ quan nghiêng về bên họ mà:) tất cả đều là con người,làm sao như máy móc được
em thấy hết giải các anh CDUNK nên vui hạnh phúc vì là thành viên cùng chung 1 đội bóng để được chiến đấu cùng nhau và được wan tâm đến nhau thế là được rùi:x chức vô địch có bằng được việc mình thấy trong lòng vui kô?
quả ném phạt cuối cùng,chú Kiên ném vào và sau đó đánh tiếp CD thắng thì đến lượt BA ĐÌNH sẽ nói về CDUNk thế nào???nghe xong có vui kô?(kiểu j lúc đó sẽ có đứa bảo mặc kệ BA ĐÌNH,thua nên cáu,...) ???

Lê Phan Hà đã viết:
em ngồi trên khán đài,cũng kô dám nói j về phía trọng tài,và chiến thuật,...nhưng mà rõ ràng ai cũng thấy là khả năng dứt điểm của BA ĐÌNH tốt,2 trung phong của họ ném ở dưới rổ ở khoảng cách tương đối vẫn ngon,và chỉ số ném phạt của BA ĐÌNH hôm wa thì cao hơn hẳn CDUNK.
còn việc trọng tài cho 1 quả ném phạt lúc còn 1s thì đúng,nhưng cũng có phần...em kô dám nói về cái này...:)
còn các anh cứ nhắc đến quả đẩy người của Trung sịp(hình như thế) đó là trong tình huống 2 bên bắt đầu nóng=>có 1 số hành động như thế kô thể nói là BA ĐÌNH chơi hoàn toàn ko đẹp,thế còn quả đẩy tú đen của toàn điếc thì sao???còn quả ai đó đánh tay(hay đập vào mắt TP đội bạn gần cuối h???)=>nhìn khách quan thì 2 đội đều ngang nhau về mọi mặt...

còn cái thể loại này thì đỡ hộ cái,cái cúp nhựa đấy CDUNK,BA ĐÌNH đều muốn đấy,kô phải kiểu kô được cầm thì bắt đầu lăng nhục,tỏ vẻ khinh thường như thế...nghĩ lại hộ cái...
đấy là em nhìn bằng cái nhìn khách quan,là khán giả đứng ở giữa:)
nhưng em vẫn ngồi phía khán đại của CDUNK,em thấy yêu quí cái tinh thần đoàn kết của CDUNK,:) cái thái độ bình tĩnh của long thú,cảnh bình lợn ra giúp toàn điếc lấy lại bình tĩnh,hay việc cổ động viên dưới sân và ở trên khán đài hò hét ủng hộ CDUNk :)
=>giải chấm dứt rồi thì em nghĩ chỉ nên xem lại cách chơi của đội để thay đổi làm cho CDUNk mạnh hơn còn kô nên nghĩ về trọng tài,các tình huống chơi xấu của đội bạn hay lời bình luận của họ,họ có ý kiến chủ quan nghiêng về bên họ mà:) tất cả đều là con người,làm sao như máy móc được
em thấy hết giải các anh CDUNK nên vui hạnh phúc vì là thành viên cùng chung 1 đội bóng để được chiến đấu cùng nhau và được wan tâm đến nhau thế là được rùi:x chức vô địch có bằng được việc mình thấy trong lòng vui kô?
quả ném phạt cuối cùng,chú Kiên ném vào và sau đó đánh tiếp CD thắng thì đến lượt BA ĐÌNH sẽ nói về CDUNk thế nào???nghe xong có vui kô?(kiểu j lúc đó sẽ có đứa bảo mặc kệ BA ĐÌNH,thua nên cáu,...) ???

:eek: :eek: có phải Hà lốn ko? hay đứa nào mượn nik nó để nói :|

thôi, dù sao thì đội mình cũng thua rồi. trong 1 trân đấu căng thảng như thế thì đội chiến thắng chỉ là đội may mắn hơn thôi. việc của đội mình bây giờ không phải là ngồi chửi trọng tài hay chửi Ba Đình. như chú Bình đã nói rồi đấy, nếu đội mình vượt trội hẳn so với Ba Đình thì trọng tài bắt thế nào mình vẫn thắng, họ may mắn đến đâu mình cũng vẫn thắng. mà muốn như vậy chỉ có tập luyện thôi. đội mình giờ phải cố gắng tập thật chăm chỉ, để năm sau có thể vô địch, có thể phục thù Ba Đình, lúc đó thì khoảng cách sẽ không phải là 1 điểm mà sẽ là 30+. ;)

em không biết các anh lớn định thế nào chư em nghĩ đội mình năm sau nên tham gia HBL, dù biết giải này không quan trọng nhưng như thế đội mình có cơ hội cọ sát hơn, có thêm thông tin về các đội khác cũng như có cơ hội tập luyện thường xuyên hơn.

Đừng hỏi tại sao con tim em không biết đau vì em đã quá đau mất cảm giác đau rồi anh hỡi :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên