CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

đội mình bây h quyết tâm làm lại các anh ạ.anh em mình dù gì thì cũng là những nhà vô địch nhiều lần rùi.để vô địch một giải nữa không khó.nhưng bây h anh em mình phải quyết tâm tập luyện để CDUNK mãi mãi là một thế lực của bóng rổ hà nội
CDUNK VÔ ĐỊCH

no prob...:)>- b-) ...quan trọng chúng ta gắng hết sức mình mà mọi người...thất bại lần này để mà chiến thằng lần sau...chúng ta cần một trận như vậy để sốc lại tinh thần...kết thúc một mùa hè tuyệt vời...có chiến thắng có thât bại...có lúc cười vang...có lúc khóc nhè... để cố gắng cho năm học mới...các anh lớn đi làm thật tốt...:D...hẹn 3D hè năm sau...chúng ta xin lại cái cúp đã cho mượn...b-) :)>-...ok men...???.../:)

Chỉnh sửa lần cuối:

Sang năm đòi lại cái cúp đã cho mượn ;) Nhựa thì nhựa, là máu và nước mắt cả đấy

Thấy ai cũng quyết tâm , mừng quá !=D> Mọi người cùng cố gắng lên nhé ! :x

Đào Huy Toàn đã viết:
Sang năm đòi lại cái cúp đã cho mượn ;) Nhựa thì nhựa, là máu và nước mắt cả đấy
Đêm qua lúc nói bibi với BL trên YM thì cũng hơn 4h30 sáng rồi. Anh em chắc cũng ối thằng giờ đấy đang nếm trải cảm giác " không đau vì quá đau". . Cái gì qua thì không lấy lại được. Nhưng nhớ để lần sau cố gắng làm tốt hơn.
CDunk cố lên nhé !:)

Đào Huy Toàn đã viết:

cúp giải già thì quyết tâm đòi lại, còn cúp giải trẻ chúng nó đòi thì mình dek trả, thế là đội mình có cả 2 cúp :))

Nguyen Minh Hai đã viết:
cúp giải già thì quyết tâm đòi lại, còn cúp giải trẻ chúng nó đòi thì mình dek trả, thế là đội mình có cả 2 cúp :))
không cần nói anh em cũng biết.dù gì anh em mình cũng đang là đương kim vô địch giải trẻ mà :))

tổng kết: năm nào có mình mới vô địch đc, ko về 1 cái là y như rằng--> năm sau cả đội đóng tiền vé mbay thôi

Khí thế nghe được đấy, để xem mấy hôm nữa tập có được khí thế thế này ko, mệt lắm đấy nhé.

thằng nào down được cái phóng sự đội mình rồi thì up lên trang khác đi, cái trang đó ko down được.

All download slots assigned to your country (Viet Nam) are in use. We apologize for the inconvenience.
Please try again later.

Không có việc gì khó . Chỉ sợ lòng ko bền . Giành lại cúp vô địch . Quyết chí ắt làm nên :) .
Cái clip đấy không down được đâu ạ :)
em Kế !

Chỉnh sửa lần cuối:

An Bình đã viết:
thằng nào down được cái phóng sự đội mình rồi thì up lên trang khác đi, cái trang đó ko down được.

All download slots assigned to your country (Viet Nam) are in use. We apologize for the inconvenience.
Please try again later.

em down được rồi nè, nhưng mỗi tội đến 100% thì bị lỗi, nên không tua được, phải xem từ đầu đến cuối :(

Chỉnh sửa lần cuối:

em bây h cũng sẽ quyết tâm để biến thành con ngựa thần :)) quyết tâm giải cân,tầm sư học đạo :))

http://thethao.vietnamnet.vn/
các anh ấn vào sự kiện 4-9...có clip đội mìnhowr tầm phút 11.30...nhưng chuối chuối...thằng Hiển thì kêu anh Hoàng...thằng khán giả thì lại bảo Trần Anh Hùng nào đó của 3D

Chỉnh sửa lần cuối:

mỗi buổi tập của clb Cờ Đắc :(( lại thu hút đc rất nhiều cổ động viên đến xem bởi sự có mặt của Hoàng. lí do là Hoàng có một kĩ thuật độc đáo mà ko ai có được. đó là ...... chíu chíu chíu....... mấy quả ụp rổ trượt của thằng bỏ mama nào đấy. bọn cổ động viên đến xem cái nách ko lông thì có.

đoạn anh Hoàng nói về tài trợ, vác cái từ "được chăng hay chớ" ra nói, nghe hơi chán nhỉ. nói vài cái ngọt ngào, có khi lại mời đc Durex về tài trợ chăng =p~

quả anh Hiển trả lời phỏng vấn đúng là bó tay....:)) :)) :)) :))

Nghe anh Bình và mọi người kể xong , em chẳng đủ can đảm để xem nữa , :(( Bọn này làm cái phóng sự này có mục đích gì thế nhỉ ? Chắc để bôi nhọ đội mình ! /:)
Thế mà em cứ tưởng phải hoành tráng lắm , cả 2 lần đội làm phóng sự em đều không được đến xem , không hiểu lần trước thế nào ?
Lần sau chắc nên cạch trò này thôi !8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên