CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

oai`, em sang day ma ko bi'et rang o nha danh' xong ca giai gia roi. that la that le qua'. mong cac' anh em thong cam.

doc nhieu qu'a dau he't ca mat toan phai doc vai cau roi luo't luo't cho nhanh. heheh

ko bie't co' ai quay tran final ko nhi? neu ma up duoc len thi hay qua'.

cup nhua hay la nuo'c mat' va mau thi cung the' thoi, phai co' gang tap hon nua de ko cho nguoi kha'c cam tam la duoc roi. cai gi cua minh thi phai giu chu' :).

thoi thi nam nay ko co' double cups thi nam sau lam` triple cúp vay;).

nam sau em hua' se mang nhung bai hoc ve practising in bball ve cho anh em. can ban chun'g no' tap trau qu'a minh met nen ko tap duoc nen ko vao dc team de mang no't ca tinh hoa ve cho anh em :D.

CD -> WERE THE CHAMPIONS!

Hưng đâu rồi....2tr2...:-?...là đủ một rổ bóng mới kìa...:)):)):))...hôm qua vừa mất một quả mới...:D

ok, em mua 1 quả cho đội cũng đc :D
nhưng mà =<300 thôi anh nhá

đội mình mới tập tử tế buổi đầu đã mất 1 quả bóng rồi :( cứ thế này thì lấy bóng đâu ra mà tập :|

mất lúc nào thế. lúc mang bóng ra là còn ko. thằng nào lấy bút ghi hết tên Cdunk vào bóng đê.

em thấy thằng Bìu lúc kiểm bóng đã hô thiếu rùi mà :)) thời buổi trộm cắp hoành hành :))

chắc chỉ mấy thằng nhóc học ams nhoi nhoi ở đấy lấy thôi. chứ còn ai nữa đâu :-?

bây h thì 10m có 1 thằng ăn cắp anh ạ :D
Em Xin lỗi buổi trước ko đi được , em vừa mặc quần áo BR vào là bị bố mẹ chặn lại , chửi bới , ko cho đi , em ko thoát được :(( Em xin lỗi ạ

mày phải gọi điện báo cho trưởng lão chứ, ko gọi thì phải nộp phạt thôi :D

hồi lớp 12, anh luôn sắp xếp đc 1 ca học vào giờ tập bóng rổ. hồi đấy bố mẹ anh với bố mẹ thằng Toàn còn đinh ninh là con mình đi học Toán thầy Thân cơ =))

:)) Bố em là bạn ông Thân , ko cưỡng được , phải cố lần sau đi thôi :(

mày sắp xếp một buổi học lò vào chiều chủ nhật đi, học lò có bùng cũng chả ai biết :))

Thôi,các chú để cho em nó học,chứ cứ học Toán thấy Thân cả năm 12 thì chắc chắn sang năm lại phải tiếp tục cày cuốc rồi.

oài, tưởng bố ông Thân là bạn mày thì mới lo chứ .....

lo gì hả anh.đến luc đấy bố ông Thân lại bắt ông thân cho thằng Hiển đi tập ý chứ :))

Đỗ Anh Tú đã viết:
Thôi,các chú để cho em nó học,chứ cứ học Toán thấy Thân cả năm 12 thì chắc chắn sang năm lại phải tiếp tục cày cuốc rồi.

:)) lại cái kiểu học thật trâu rồi bảo ko học gì á :)) nghĩ đến cũng thấy thik rồi :))

2 thằng chết dẫm sì pam vừa phải thôi. Ra chỗ khác chơi đi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên