CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

thì tao có việc bận thì tao mới phải xin nghỉ chứ.nếu không thì tao nghỉ làm gì

1 số đứa kỹ chiến thuật còn yếu, nên cố gắng sắp xếp ở lại tập thêm chứ cứ 5h là té thì ko biết bao giờ mới tiến bộ

@ Anh Khải: em xin phép về lúc 5h được không ạ ? em xin lỗi là không thể sắp xếp lịch học khác được,không còn buổi khác mà nghỉ học Hương Lan thì không thể... mong anh thông cảm.

Chỉnh sửa lần cuối:

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
1 số đứa kỹ chiến thuật còn yếu, nên cố gắng sắp xếp ở lại tập thêm chứ cứ 5h là té thì ko biết bao giờ mới tiến bộ
la`m sao để có tư duy chiến thuật a.
m đánh mãi chắc cũng k khá hơn bâyh
a dạy cho m tư duy chiến thuật để m đi khoe

CN này đánh xong đi làm tí cồn nhé
Chít: tư duy chiến thuật là cách tư duy của mỗi người, sáng hay tối thường nó cũng có sẵn phần nào rồi
còn học tập là học những cái cơ bản của từng vị trí. mỗi vị trí thì có những nhiệm vụ riêng, hạn chế cần tránh khác nhau. nắm được những yếu tố cơ bản đó đầu tiên rồi thì mới có thể phát huy sáng tạo hơn được.

:( Hồi năm trước ngày nào em cũng cắm mặt 24/24 ở trường , bi giở đi học thêm hết buổi chiều lại còn thêm cái luật củ chuối ,sau tiết 4 ( 4 rưỡi ) mới
được vào trường , may mà có buổi tập chủ nhật không thì chết vì ức chế mất
^^

bi giở đi học thêm hết buổi chiều lại còn thêm cái luật củ chuối ,sau tiết 4 ( 4 rưỡi ) mới
được vào trường
luật nào zay^. anh ?????????????waT???????

bi giở đi học thêm hết buổi chiều lại còn thêm cái luật củ chuối ,sau tiết 4 ( 4 rưỡi ) mới
được vào trường
luật nào zay^. anh ?????????????waT???????

CN đi làm tí cồn nhé. các cháu đội trẻ cố gắng đi đông đủ để còn chúc mừng tân đội trưởng nhé. tân đội trưởng mới nhập về đc 1 phi ruợu, thứ 2 đội trưởng đã xin nghỉ rồi, các cháu cố gắng giúp đỡ đội trưởng chọn 1 đêm vui nhé ;;)

hơ...lại nước táo hả các chú...cháu lại tạch rồi...đang trong giai đoạn luyện công...ko thể động vào tửu sắc...phí quá...căn bản tại cháu mà tửu về ông già cho bệt xác...T____T

Bìu đệ. hôm đó đệ không đi thì trước khi đi tập hãy tự trói mình và mang roi đến sân X(

ôi giời ơi...đi được đệ đi liền...nhưng về đến nhà chắc nghỉ học 1 năm đấy huynh ạ...T____T...thông cảm cho đệ đi

:)) em cũng xin miễn tí cồn ạ :( Về muộn thì bị đập chết ăn thịt mất :(

Lê Hữu Sơn Tùng đã viết:
ôi giời ơi...đi được đệ đi liền...nhưng về đến nhà chắc nghỉ học 1 năm đấy huynh ạ...T____T...thông cảm cho đệ đi

thì đệ cứ về nhà mà nhàu nhĩ ông già, có khi ông ý lại tự hào vì đệ ;)

A Khải ơi em xin phép chủ nhật tuần này nghỉ buổi tập của đội vì gia đình có việc đột xuất ạ ...

xin phép anh Khải cho nghỉ tập vì phải đi múa cho "cơ quan" :"> / Tuy nhiên vụ cồn thì xin phép đi với ;-)) ạ . Hết

em xin phép đi tập còn vụ cồn thì xin kiếu ạ.chủ nhật nhà em có việc không đi với anh em được :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên