CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Khổ thân Long Con thế !/:) Mấy ông bảo vệ làm khó dễ cho em hả ? Đừng căng thẳng ức chế quá , lớp 12 rồi cũng phải hi sinh bóng rổ 1 chút để tập trung cho việc học , thi xong lại chơi bét nhè , lớp 12 có ai không lo , không bị áp lực học hành thi cử ? ;) Năm nay đội có mấy đưa thi đại học , phải cố lên đấy nhé !:)>-
Hiển không ra sân chơi bóng mà ở nhà cũng không học được mấy là sao hả em ?
CN này em cũng muốn đi ăn mừng đội trưởng mới , mong là mọi người không đi ăn quá muộn để em còn được đi ké ! ;;)

chú Khải đấu tửu với chú Nghĩa sướng thế còn gì...:)):)):))

hôm nay em vừa mất ví xong :( 400K + cmt + ảnh Hàn Quốc :(( đen như chó

Thế thì CN này đi giải đen luôn thể ! ;)
Tập xong đi luôn hả anh Khải ? Em xin phép đi cùng .:)
Không biết hôm ấy anh Hùng đã về chưa để còn kịp đi ăn với cả đội ?

sinh viên nó phải khác chứ :D mà dm đen lắm ý, ban sáng trong ví còn có mỗi 20K thì nó éo mất, đến chiều tự nhiên có việc nên bỏ 400K vào thì mất mie nó luôn :((

chiều nay tao còn mát chìa khóa xe cơ.nhục không chịu được :((

2 con ngựa phò này lại chuẩn bị câu bài rồi đấy.

Mẹ sắp về à. Hay đợi mẹ về đi 1 thể

chẹp
tùy, chán thì nghỉ
mai tao về quê, chắc xin nghỉ tập
chiều xuống có đi nhậu thì đi, còn ko thì nhắn tao 1 cái

em đang ở Hà Đông nên có thể chiều nay đến muộn. nếu trốn đi được thì em vẫn đến được đúng giờ :D

Anh em về nhà an Toàn ca chưa
@ Toàn Điếc: Xin lỗi mày vì vụ tung điện thoại thiếu chính xác nhé, tây tây rồi mà, cũng ko biết điện thoại thằng nào nữa. Có jf mày xem bán con đấy đi, anh bù tiền cho mày lấy con mới dùng cho yên tâm , anh em thoải mái nhé!

về gần hết rồi. còn Khải vẫn đang hú hí ở Toilet pub
chú Bình hnay ko hèn hạ như ngày nào nhỉ ;;)
vụ đthoại, nhỡ tay thôi. anh em bỏ qua cho nhau, đừng gây mất hoà khí.

Em cũng xin lỗi anh Toàn vì hôm nay anh Khải ném cho em bảo em ném lại , em sợ làm rơi nên đẩy cho anh Bình , biết là anh Bình say , biết là không nên , biết là ngốc nghếch , biết là nguy hiểm mà vẫn để anh Bình làm . Xin lỗi vì đã làm anh mất vui .
Từ sau mọi người đừng chơi mấy trò đau tim thế này nữa được không ạ ?
Chẳng ai biết lúc nào và cái điện thoại nào sẽ rơi để chấm dứt trò chơi lúc ấy !
Em cũng không hiểu ý anh Nghĩa ám chỉ " hèn hạ " ở đây là gì ?
Dù sao hôm nay em và anh Bình đều sai , xin lỗi anh Toàn , xin lỗi mọi người .
Em mong là anh Toàn và anh Bình sẽ giải quyết êm thấm vụ này , bán đi mua cái khác cho yên tâm cũng là 1 cách !
Hi vọng là anh Toàn sẽ sớm hết giận và bỏ qua mọi chuyện .

Anh Khải bị say nặng quá nhỉ ? :p :D
Thác loạn ở Toilet Pub vui lắm ạ ? ;;)
Chúc cả đội 1 ngày tốt lành :) , làm bài tập đến giờ mới xong , bây giờ mới được đi ngủ .|-)
Hôm nay uống có mỗi một chén rượu mà đau hết cả đầu , buồn ngủ quá , may là uống 1 đống nước ngô rồi nên bố mẹ em không thấy mùi rượu ! /:)

----------

Mọi người đều về nhà an toàn là tốt rồi , hôm nay có lẽ cũng không có ai say quá cả ! :)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên