CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

anh TOàn ...thằng Bốp...ko phải em...:|

Anh ơi đội Ba Đình rủ đấu giao hữu vào chủ nhật tuần sau , các anh xem thế nào sắp xếp em báo lại kẻo muộn :D

đúng đấy, chắc do Long con mê em Hồng gà nên bị nó gạ đánh với BD rồi :))

đúng đấy, chắc do Long con mê em Hồng gà nên bị nó gạ đánh với BD rồi :))

ấy, anh Hải dớ đừng nói thế ạ, :| nguy hiểm chết người đấy ạ, hix hix, nghe nói hôm nọ lão toàn với trung con tung tin đồn nhảm, ai tin có mà bán nhà :)). Chả là đội em đang mún có trận jao hữu với CD, ý đồ j ẩn chứa đằng sau chắc chỉ có bố trung sịp nhà em và bác Bình bên anh bàn bạc, e ko rõ. Em thay mặt BD có lời mời CD đánh chiều CN tuần này, nếu đc xin kả nhà PM sớm về địa điểm. Em thanks trước!
@Kế: anh thân mến, chủ nhật này anh sẽ biết tn là sắc giới :));;)
@ Hải dớ: suỵt, chủ nhật này trả nợ anh 20K trọng tài từ hồi giải trẻ, suỵt, đừng cho toàn điếc biết :))

@ Hải dớ: suỵt, chủ nhật này trả nợ anh 20K trọng tài từ hồi giải trẻ, suỵt, đừng cho toàn điếc biết :))

thế thì đánh đê, anh ủng hộ :)) đội mình lâu rồi ko đánh giao hữu với đội khác rồi :p
@em Hồng: anh tưởng là 30K chứ b-) nhớ mang trả anh đấy ;;)

thế thì đánh đê, anh ủng hộ :)) đội mình lâu rồi ko đánh giao hữu với đội khác rồi :p
@em Hồng: anh tưởng là 30K chứ b-) nhớ mang trả anh đấy ;;)
Uầy, an jan nhớ:eek: em nhớ có mỗi 20 K thôi:-s :-? , nghi anh lắm /:) hề hề sao bây h okie nhanh thế :))
Thế cứ chủ nhật này nhé, xem đánh xong em có nên trả nợ nốt 1 vài ng về vụ mời CD ăn uống j k...hix hix

Hôm nay em được tin thầy Thân bảo là bọn Philipin thuê sân trong trường mình để tổ chức giải của chúng nó vào các chiều chủ nhật trùng giờ tập của CDUNK mình . Nếu chúng nó tổ chức giải đội mình sẽ mất tầm 5 ,6 buổi chiếu chủ nhật . Mặc dù em nghe loáng thoáng là đội mình đã trả tiền thuê sân cả mấy tháng rồi cơ mà
Nếu anh Khải hay anh Toàn hay anh nào rỗi đến trường làm viêc về cái sân đi không kẻo anh em minh không có chỗ tập , cà đội chuyển sang dota hết thì nhạt lắm :(

Hôm nay em được tin thầy Thân bảo là bọn Philipin thuê sân trong trường mình để tổ chức giải của chúng nó vào các chiều chủ nhật trùng giờ tập của CDUNK mình . Nếu chúng nó tổ chức giải đội mình sẽ mất tầm 5 ,6 buổi chiếu chủ nhật . Mặc dù em nghe loáng thoáng là đội mình đã trả tiền thuê sân cả mấy tháng rồi cơ mà
Nếu anh Khải hay anh Toàn hay anh nào rỗi đến trường làm viêc về cái sân đi không kẻo anh em minh không có chỗ tập , cà đội chuyển sang dota hết thì nhạt lắm :(

Ớ, thế jao hữu kiểu rì? Tụ tập kiểu rì? Ăn uống kiểu rì hả Ngố, hả dớ?

chắc tuần này bọn nó vẫn chưa đánh đâu, chắc vẫn giao hữu được ;) mà giao hữu cũng chỉ là phụ thôi, ăn uống mới là chính :D
Eo, biết ngay, anh chỉ ăn uống mí lị party là ham thôi, đc cái..giống e. Nhưng mà chị Yến nùn lại tự nhiên nhắc nhớ là hồi jai trẻ có lần e đã khao kem cả CDunk, thế là ăn uống gồi còn j nhẩy???:-?

hehe em vừa phát hiện ra cái môn physical education trường em (giống kiểu thể dục, "giáo dục thể chất") có cái course coacing basketball hay phết, Princeton offense, Sycaruse zone defense các kiểu nghe có vẻ hay, có khi take lớp này năm sau về làm huấn luyện viên >:)

Hồng ơi, anh xl .Đừng làm gì anh tội nghiệp!!!
xét thấy thái độ cầu thị và thành khẩn của sư huynh kế, tại hạ sẽ không Làm Gì huynh nữa :)), không nhỡ quá tay làm ảnh hưởng đến tâm hồn ngây thơ và trong trắng thì...amen! :D:))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hải dớ thấy tiền là thay đổi thái độ ngay. Pó tay! Đúng là sức mạnh đồng tiền.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên