CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Chỉ còn một trận cuối cùng thôi, mọi người cùng cố gắng nhé !
Anh em chơi với nhau ít thì cũng một hai năm, nhiều thì đã 6, 7 năm rồi đấy, nhớ động viên nhau mà đánh. Hehe, cái này dẫn lời ca dao tục ngữ là rất xì tin này:
" cũng một mẹ chớ hoài đá nhau" , keke :)
Mai chơi tốt nhé, CDunk ! :)>- :)>- :)>-

Hehe sáng sớm dậy chuẩn bị đồ đạc để ra sân bay tranh thủ vào úy lạo anh em tí :D. Chiến thuật thì đã có BL lo rồi, anh chỉ cổ động tinh thần thôi. Chúc anh em ngày hôm nay thì đấu thật tốt, mỗi người cố gắng hơn nữa vì những người ko thể thi đấu (trong đó có anh T_T). Chỉ cần nghĩ rằng, CD chỉ xẩy tay 1 lần, ko có lần thứ 2 đâu. Thực lực của mình đủ để đánh bại BD, mình ko thua chính mình là được.

Đêm nay anh chui rúc ở xó xỉnh nào đấy bên HK sẽ nhìn thấy tin Vô địch của CD mình B-)

CDunk cố lên! Em/Chị cũng mong tin vô địch của cả nhà.

@Have a nice flight!

ÔI trận hôm qua thiếu thằng Hiển nhưng CK mà thiếu anh Hoàng thì thui rùi :((

@ chị Hạnh : Lâu lắm ko gặp chị onl rùi ! :D

----------

Quên , bé Long con dạo này đánh hay man rợ ! :x

tối nay tuy không có anh hoàng nhưng cả đội sẽ chiến đấu thay phần anh Hòang.anh Hoàng cứ yên tâm chờ tin thắng trận của anh em :)) hôm nay em sẽ dùng hết chút sức tàn để cổ vũ cho cả đội :))
CDUNK VÔ ĐỊCH :)) :))

tối nay có bọn vctv về quay anh em ăn mặc hoành tráng lên tivi cho nét hehe

sao phải ngại nhỉ :D , ko có anh hoàng thì thiếu gì nhân tài, cdunk mà thiếu à, có anh hoàng thì thêm phần mặn mà, thắng thế này mới thích anh ạ :D

chúng em sẽ nhớ mãi hình ảnh lạc đà bắn tên lửa, hình ảnh mà từ hồi ko chơi Rambo lùn, em đã ko còn đc nhìn thấy =))

đội trưởng yên tâm ra đi, đêm nay chúng em sẽ chỉ thấy 1 mình chú Bình đổ rượu ra áo thôi.

anh em cố gắng cho trận chung kết. các em trẻ thì nhớ mang đồng phục, sáng mai có xe đưa đến tận cổng trường để khai giảng, sau khi nhậu nhẹt và thác loạn 8-}

:(( nghe vui thế :((

anh Hoàng đi HK công tác ạ :D

hehe mọi người cố lên nhé,chiến thắng nhé,hoành tráng nhé :x

anh em gắng lên .....chúng ta sẽ thắng nếu chúng ta ko chủ quan ....anh Hoàng ko thi đấu , anh em phải tập trung hết mình ...chỉ cần phòng thủ tốt thì okie rồi....tớ sang ttvnol cá với trung sip , chấp ông ý 3 điểm ........anh em ta là nhà vô địch .................GOOD LUCK!!!

mày cá nó đã nhận lời đek đâu. điêu toa. chắc thằng Trung sịp sợ ;;) nên chưa dám nhận lời đấy :))

Toi nay chac phai muon hon 9h moi danh phai khong a ? Vi anh Binh bao voi em la so tran 3-4 danh lau .
Chang biet may gio moi nguoi moi danh va may gio moi danh xong , lai con an choi thac loan thi khong biet may gio em moi nhan duoc tin chien thang cua doi ? /:)
Chang nam nao em duoc xem tran chung ket ca vi toan dau muon oi la muon , cung chua nam nao em duoc di nhau nhet mung doi vo dich ca , hichic ... :((
Khong biet den bao gio bo me em moi cho di ! Chan qua di mat !
Khong biet tay thang Long Con da het dau chua ? Hom nay thang Hien co duoc di khong a ?

hê hê Nghĩa, mày nói đúng lắm, tối nay anh em sẽ lại được thấy cảnh anh Bình lợn đổ rượu ra áo. Năm nay ko có tao ép bác Bình uống rượu như năm ngaói, tao mà ép nghĩa là rượu bất khả ép, ép bất khả từ :D. Năm ngoái nhớ nhất màn giả vờ đổ chén của anh Bình hè hè.

Nghĩa-Toàn-Đàm-Tùng Đinh gỉ, mọi người ko biết năm nay có đấu ko, nhưng mà chúc 9801 và CDunk chiến thắng rực rỡ nhé!

@Ốc: ừ lâu rồi chị mới xuất hiện hì hì. Ốc đi cổ vũ thay phần của chị nhé! năm nay ko ngồi cạnh em với Yến chụp ảnh nửa rồi, có gì chụp online vậy ;))

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
còn 1 trận nữa thôi, anh em cố lên
vì đội trưởng HG, vì Mẹ, vì các anh ở xa, vì tất cả CDUNK và bạn bè
gogogoogogogogoggoog

vì cả 1 đêm thác loạn nữa chứ :D

anh Nghĩa: đêm nay lại có chú Bình uống "hộ" em nữa rồi :))

73: tao tưởng mày cổ vũ cho Nhân cv :)) =))

bốp: trẻ con biết j mà hỏi b-)

CDUNK hôm nay sẽ đi vào lịch sử vì anh em ta vô địch cả hai giải già và trẻ :))

Nguyễn Thùy Linh đã viết:
Toi nay chac phai muon hon 9h moi danh phai khong a ? Vi anh Binh bao voi em la so tran 3-4 danh lau .
Chang biet may gio moi nguoi moi danh va may gio moi danh xong , lai con an choi thac loan thi khong biet may gio em moi nhan duoc tin chien thang cua doi ? /:)
Chang nam nao em duoc xem tran chung ket ca vi toan dau muon oi la muon , cung chua nam nao em duoc di nhau nhet mung doi vo dich ca , hichic ... :((
Khong biet den bao gio bo me em moi cho di ! Chan qua di mat !
Khong biet tay thang Long Con da het dau chua ? Hom nay thang Hien co duoc di khong a ?
Thằng Hiển hôm nay được đi rồi vợ ạ!
Hôm nay HLV sẽ mặc đồng phục đi để thay mặt những anh em ko thể thi đấu lên nhận cúp, mong anh em cố gắng trận cuối, mong rằng anh em xa nhà cũng sẽ được chia vui cùng anh em đêm nay, ko phải là chia buồn!
Hô phát cho khí thế: CDUNK vô địch !!!!!!!!

Trên VNN vừa phát phóng sự đội mình ở mục 19h Thể thao :D, em không biết nên chỉ xem được có 1 tẹo đoạn cuối, tình hình là họ nhầm tên đội mình là CDUK nên cứ đội "Cờ Đác" mà tương :| :| :|.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên