CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

em cầm số 15 , cầm luôn để đánh giải hay đưa lại cho anh ạ ?

@ Tùng: các buổi chiều mày đến trường thì cứ mang đi, anh đến đc thì anh sẽ đến ngay. Gặp cái là lấy đc luôn

@ Hiển: mày có biết đọc ko đấy, tao bảo là thằng nào cầm áo mà ko đánh giải cơ mà. Ngu thế

@ Mọi, tao gọi điện em Hương lấy áo đấy cho đội nhá.

Hoàng Mạnh Khải đã viết:
tính từ hồi tháng 11 bắt đầu tính lại thì mấy người đội già đóng được đến tháng 2, Toàn điếc thêm quả bóng là đến tháng 4??
3 thằng trùm sò sau 1 trận chửi bới thì có thằng Hiển đóng 80k, Nhân đóng 1 lần 10k 1 lần 20k
còn thằng Long con thì thực sự là hết thuốc chữa, ko hiểu nó có ghét mình ko thèm đóng hay thế nào ko nữa... ??? giờ nhìn thấy mặt nó chả dám nói đến tiền
Nghĩa với Bình thì chưa đóng đồng nào :D
Tùng yip đi 2 tháng đóng ngay 2 tháng :x
Bìu, Quang đóng đến hết tháng 5
Minh sục đóng 35k là được t11,12
Hưng đóng 2 lần 20k
còn thằng nào đóng nữa thì nhắc lại xem nào?

anh ơi, nghỉ ôn thi đại học thì có phải đóng tiền ko anh? :| mà anh nhắc lại tiền đội trẻ phải đóng đi? em tưởng mỗi tháng 30K chứ, sao Minh sục đóng 35K lại được 2 tháng? :|

em bắt đầu đi tập lại vào tháng 7, chắc chỉ phải đóng tháng 7,8 thôi nhỉ. nếu thế thì thứ 7 này em sẽ đóng ngay :)

Chỉnh sửa lần cuối:

các anh CDUNK ơi.cho em xin vào tập với.hứa đóng tiền đầy đủ :D
tại chả biết chơi bóng rổ ở sân nào cả.hôm trước lên Ams thì kô phải thuộc CDUNK nên toàn phải ngồi nhìn...hix.chả được chơi j cả :((

Đâu có phải cậu chỉ cần đóng tiền là được đâu?
Anh nói lại topic của đội thằng nào spam ở đây lên trường tao phang chết.

anh Hoàng ơi.đội mình chủ nhật đội mình tập trung đi một thể hay là đi riêng rẽ

Nguyễn Hoàng đã viết:
Đâu có phải cậu chỉ cần đóng tiền là được đâu?
Anh nói lại topic của đội thằng nào spam ở đây lên trường tao phang chết.
đâu,anh hiểu lầm rùi.đấy là em xin vào tập cùng mà...hì hì...còn thấy mọi người đang nói chuyện đóng xiền thì ghé wa,nhắc wa thui muh...:)
tại kô chơi ở Ams thì e cũng chẳng có chỗ nào để được chơi bóng rổ cả...với cả năm sau khả năng còn phải đưa đón em của em học Ams,nên muốn vào CDUNK...mà cũng wen chơi ở Ams rùi hì hì :D

mày có thể đến Ams chơi vào những hôm CDUNK không tập chẳng hạn :))

tiền đội trẻ là 20k, nhưng thằng Minh hôm đấy hình như nó chỉ có thế
thằng Hải nghỉ thì ko sao, lúc nào đi tập thì đóng thôi
mà cũng nản với cái chuyện tiền này lắm rồi, chắc xong giải này kiếm đứa khác thu tiền thôi

bộ số 5 thằng Hiếu cầm, có lết được ra khỏi nhà thì vứt ngay cho 1 ai đấy khác đi

2h30 chiều nay. bất kể mưa gió, cả đội có mặt ở Kiến Trúc để tập luyện. Ai chưa đóng tiền thì mang tiền đi, ai chưa có ảnh thì mang ảnh đi

Anh Nhơn của đội Scor có phải là cái anh số 5 Linh hồn của đội KQ ko ý nhỉ :D
Ko được đánh ==>thật là khổ cho anh ý :(

Hum nay đấu ở KT thì CDunk thắng khá nhiều :D 33 điểm :) Cụ tỉ là 80-47 :D
Nhưng cũng có những đứa ngồi ngoài từ đấu đến cuối :)) Chắc tại ko có trong đội hình oánh giải nên ngồi ngoài là đương nhiên :))

có nhiều người muốn tập nhưng ko wen thì bị đuổi
sao có nhiều người trong đội được tập lai thiếu quyết tâm

hôm qua tao cũng có trong danh sách đâu mà vẫn được các anh cho đánh còn gì :))
em xin lỗi các anh vì hôm qua đánh hơi cóng.đội họ cao quá.chưa bao giờ đánh với đội nào mà ông nào cũng cao hơn mình nửa cái đầu cả :))

CD không phải là câu lạc bộ public, ai thích vào tập thì tập. Chỉ có thể được mời vào nhưng ko thích tập thì có thể ra bất cứ lúc nào. Đội bóng có truyền thống, có phong cách riêng, lối sống riêng, ko hòa nhập được thì bị đào thải là chuyện đương nhiên. Có những đứa ko có quyết tâm tập kết quả là ngồi dự bị hoặc thậm chí đánh giải ko được gọi vậy thôi.
Anh chọn người vào CD ko phải dựa trên quen biết, ko thể đánh hoặc tạm thời anh nhìn nhận là ko đủ khả năng thì có quen giời cũng ở ngoài.

Nói chung CDunk thường chỉ là các thành viên gắn bó sâu nặng với sân Ams thôi..1 thằng chơi hay mà tính như lìn,cả đội ghét thì cút là đương nhiên :D

Bìu cũng gắn bó sâu nặng với sân AMS...b-) b-) b-)cho em spam 1 bài thôi...anh ơi thế giờ thứ 7 hay CN đội minh` lên KT hay chỉ thứ 7 hoặc CN a...anh nào noi' em với

Thậm chí CDV ghét còn bị loại nữa là :))

----------

thứ 4 này, 23/8 cả đội có mặt đông đủ trên sân Kiến Trúc đúng 5h30. Để khai mạc + đánh trận khai mạc

Nhớ mặc đồng phục CDunk trắng . Ko có thì mặc cái dek gì trắng đến cũng được. Anh thấy tông mầu hợp lí thì đc vào đánh, ko thì nghỉ khỏe.

Chúc cả đội thi tốt.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên