CDunk: giải CLB lần VI

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: CDunk

Hì, em không có ý gì đâu mà, chỉ là em thấy BĐ và CDunk đều mạnh mà vào cùng một bảng nên nói thế thôi, hehe, có gì em edit bài trên là được mà :D

Mọi người thi đấu cố gắng nhé :D
em ở đây ngày tập 5 tiếng bóng rổ chỉ mong có ngày thành tài về đánh cho CDUNK :D

Mai cả đội có mặt sớm để khởi động. Bấm giờ từ 5h30. muộn 15p 5K , 30p 10K , nghỉ ko lí do là 15K (thời buổi này, giá này quá rẻ). Chú nào đăng kí đi muộn cả tháng thì có thể đóng tiền và lấy hóa đơn luôn ở chỗ anh

đúng giờ 5h được nghỉ, ko biết có té sớm được ko
với tình hình giao thông hiện tại thì từ Âu Cơ về đến Hà Đông muộn ko phải tại tớ, đăng kí xin lỗi trước ko nhỡ lại mất mấy K :D
đùa tí sẽ cố gắng chuồn sớm tẹo cho chắc :x

anh Khải bây h làm chỗ anh Hải ạ,hôm trước khi em đi em gặp anh Hải với chị Trang,thấy anh Hải bảo thế :D

Hôm nay Kế xin phép đến muộn ạ . Kế nhờ em xin hộ vì đi học về muộn ạ !

hôm nay có đúng thằng Ngọc Anh xin đến muộn mà không đến, phạt 15K

ầy, chỉ những ai đánh giải thì mới fải đến. hội còn lại là cổ vũ ko bị fạt. nhưng tự nhiên chú Ngọc Anh lại xin đến muộn. thế này gọi là trừng trị cho nghiêm fép tắc.

Trương Ngọc Anh đã viết:
Em cũng xin phép đến muộn ạ , 5h em mới học xong....

nó học xong onl luôn thì ngay từ đầu đã có ý định ko đến rồi :)) lại còn bày đặt xin đến muôn :))

ra mắt bộ quần áo mới ... tiếc là chỉ có 25 bộ, 1 số đứa phải nhịn :p

Quần áo đẹp 1 phát thắng đậm 46-31

đường dốc nên thấy thằng Nhân cao bằng thằng Hiển luôn.hôm qua vừa chào khán giả xong em bị bắt về luôn.không ở lại cổ vũ đội được.em xin lỗi :))
mà hôm qua khởi động ném xung ***** chịu được.nhảy ném 3 điểm như trĩ :))

Akak hôm đấy em bị cấm cửa ...lúc được đi thì quá giờ mất rồi...

THÔNG BÁO ..dặn chung cho anh em nhé ...muốn giữ được chữ in trên áo lâu thì đừng cho vào mát giặt nhé , sơn tốt thế nào cũng toi đấy ....chịu khó giặt tay nhé ....mà phải lộn ngược áo lại nữa...đươc vậy đến hè năm sau vẫn còn tốt.....( áo ams xanh bọn nó cho vào máy giặt , bóc số hết.....chỉ còn em là còn nguyên đến bây giờ ....:))
)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên